จบ
ซาอุดิอาระเบีย U23 ซาอุดิอาระเบีย U23
1 - 0
Azerbaijan U23 Azerbaijan U23
จบ
Turkey U23 Turkey U23
1 - 0
Senegal U23 Senegal U23
จบ
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
1 - 1
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
จบ
เจนัว เจนัว
3 - 2
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
จบ
Modena Modena
3 - 2
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
จบ
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
3 - 2
แตร์นานา แตร์นานา
จบ
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
1 - 0
โคเซนซ่า โคเซนซ่า
จบ
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
1 - 0
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
จบ
บีเค ฮัคเค่น บีเค ฮัคเค่น
5 - 0
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
จบ
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
0 - 4
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
จบ
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
3 - 1
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
จบ
ก็อง ก็อง
1 - 0
เม็ตซ์ เม็ตซ์
จบ
อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน) อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน)
1 - 1
เทลสตาร์ เทลสตาร์
จบ
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
3 - 1
เอ็มวีวี มาสทริคท์ เอ็มวีวี มาสทริคท์
จบ
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N) เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
2 - 2
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
จบ
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
1 - 0
อาร์เซน่อล ทูล่า	อาร์เซน่อล ทูล่า
จบ
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
? - ?
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
จบ
อาซาเน่ อาซาเน่
4 - 3
เฟรดริกซ์สตัด	เฟรดริกซ์สตัด
จบ
โกรรุด ไอแอล โกรรุด ไอแอล
1 - 2
คองสวิงเกอร์ คองสวิงเกอร์
จบ
เรนเฮล์ม เรนเฮล์ม
2 - 1
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
23:00
รัวฟอส ไอแอล รัวฟอส ไอแอล
? - ?
ซทจอร์ดาล บลิ้งค์	ซทจอร์ดาล บลิ้งค์
จบ
แซนด์เนส แซนด์เนส
? - ?
สคีด ออสโล สคีด ออสโล
23:00
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
? - ?
KFUM ออสโล KFUM ออสโล
23:00
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
? - ?
บรานน์ บรานน์
จบ
สตาร์ท สตาร์ท
6 - 0
ไบรน์ ไบรน์
จบ
เอเอฟซี ยูไนเต็ด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
0 - 2
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
จบ
โอเรโบร โอเรโบร
0 - 1
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
จบ
เวสเตรอส เวสเตรอส
0 - 1
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
จบ
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
4 - 0
คาซิมปาซ่า คาซิมปาซ่า
จบ
เอ็มเคอี อันคารากูคู เอ็มเคอี อันคารากูคู
? - ?
คอนยาสปอร์	คอนยาสปอร์
จบ
เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่
3 - 3
อัมรานิเยสปอร์ อัมรานิเยสปอร์
จบ
กูรีตีบา กูรีตีบา
1 - 2
ซานโตส ซานโตส
จบ
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
1 - 0
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
จบ
ซีเอ แอตแลนต้า ซีเอ แอตแลนต้า
1 - 1
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
จบ
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
3 - 1
คิลเมส คิลเมส
จบ
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
3 - 2
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
จบ
กยองนัม กยองนัม
2 - 3
อันยาง อันยาง
จบ
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
1 - 1
บูชอน 1995 บูชอน 1995
จบ
Shanghai Jiading City Development Shanghai Jiading City Development
? - ?
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
จบ
Zibo Sunday Zibo Sunday
1 - 1
Qingdao Jonoon Qingdao Jonoon
จบ
Culpa Culpa
2 - 0
Maribo BK Maribo BK
West Brom U21 West Brom U21
? - ?
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U21 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U21
จบ
Crystal Palace U21 Crystal Palace U21
3 - 2
Brighton U21 Brighton U21
จบ
เลสเตอร์ ซิตี้ U21 เลสเตอร์ ซิตี้ U21
2 - 2
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ U21 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ U21
จบ
Nottingham U21 Nottingham U21
1 - 3
Southampton U21 Southampton U21
จบ
Wolves U21 Wolves U21
1 - 7
เชลซี U21 เชลซี U21
จบ
Estoril U23 Estoril U23
3 - 0
SC Farense U23 SC Farense U23
จบ
Gualaceo Gualaceo
1 - 0
9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี	9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี
พักครึ่ง
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
0 - 1
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
จบ
ทูรัน ทูรัน
0 - 2
กาบาลา กาบาลา
จบ
Hapoel Hadera Hapoel Hadera
1 - 0
Maccabi Bnei Raina Maccabi Bnei Raina
จบ
Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv
2 - 3
Moadon Sport Ashdod Moadon Sport Ashdod
จบ
Cienciano Cienciano
1 - 0
U. de Deportes U. de Deportes
จบ
Saku Sporting W (Est) Saku Sporting W (Est)
1 - 5
Gintra W Gintra W
14:30
Dantong Hantong Dantong Hantong
? - ?
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
จบ
Hainan Star Hainan Star
2 - 2
Baotou Nanjiao Baotou Nanjiao
14:30
Wuhan Chufeng Heli Wuhan Chufeng Heli
? - ?
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
14:30
Quanzhou Yaxin Quanzhou Yaxin
? - ?
Zibo Qisheng Zibo Qisheng
14:30
Shaoxing Shangyu Shaoxing Shangyu
? - ?
Nantong Haimen Nantong Haimen
14:30
Taian Tiankuang Taian Tiankuang
? - ?
Dongguan Guanlian Dongguan Guanlian
14:30
Hubei Huachuang Hubei Huachuang
? - ?
Hunan Billows Hunan Billows
14:30
Yanbian Longding Yanbian Longding
? - ?
Jinan Xingzhou Jinan Xingzhou
จบ
Zhuhai Qinao Zhuhai Qinao
1 - 0
Yichun Grand Tiger Yichun Grand Tiger
จบ
Dock Suda Dock Suda
0 - 1
Defensores Unidos Defensores Unidos
จบ
Los Andes Los Andes
4 - 1
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
จบ
Independiente Independiente
0 - 1
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
จบ
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
1 - 1
Martin Ledesma Martin Ledesma
จบ
Barranquilla Barranquilla
3 - 1
ลีโอเนส เอฟซี	ลีโอเนส เอฟซี
จบ
ไทเกรส เอฟซี ไทเกรส เอฟซี
2 - 0
เดปอร์เตส ควินดิโอ เดปอร์เตส ควินดิโอ
จบ
Popayan Popayan
2 - 0
Valledupar Valledupar
จบ
ซีดี เรอัล ซานตันเดอร์ ซีดี เรอัล ซานตันเดอร์
2 - 0
โบโกต้า เอฟซี	โบโกต้า เอฟซี
จบ
ลาเนรอส เอสเอ ลาเนรอส เอสเอ
1 - 0
Atletico F.C. Atletico F.C.
จบ
BATE 2 BATE 2
7 - 1
Slavia Mozyr 2 Slavia Mozyr 2
จบ
FC Gomel 2 FC Gomel 2
2 - 1
Arsenal Dzyarzhynsk 2 Arsenal Dzyarzhynsk 2
จบ
DVTK DVTK
1 - 2
Soroksar Soroksar
จบ
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
1 - 1
Casertana Casertana
จบ
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
1 - 0
Socuellamos Socuellamos
Folgore Caratese Folgore Caratese
0 - 2
เอซี เรนาเต้ เอซี เรนาเต้
จบ
ไอเอ อคราเนส ไอเอ อคราเนส
1 - 2
วาลูร์	วาลูร์
จบ
เลคเนียร์ เรคยาวิก เลคเนียร์ เรคยาวิก
1 - 2
เคฟลาวิค	เคฟลาวิค
จบ
ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง
2 - 3
เพนารอล เพนารอล
จบ
Albion Albion
1 - 1
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
จบ
Sagaing Sagaing
0 - 4
Myawady Myawady
จบ
Spartaks Spartaks
2 - 1
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
จบ
Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra
? - ?
Enppi Enppi
จบ
El Gaish El Gaish
1 - 1
เอล ชาร์เกีย โดคาน	เอล ชาร์เกีย โดคาน
จบ
Barnechea Barnechea
2 - 0
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
3 - 1
S. Morning S. Morning
จบ
San Luis San Luis
? - ?
Rangers Rangers
จบ
Dordoi Bishkek Dordoi Bishkek
3 - 1
Kaganat Kaganat
จบ
FK Kara Balta FK Kara Balta
0 - 6
Neftchi Kochkor-Ata Neftchi Kochkor-Ata
จบ
Nur-Batken Nur-Batken
0 - 3
Kant Kant
จบ
Matchakhela Matchakhela
1 - 6
Dila Gori Dila Gori
พักครึ่ง
PK-35 Vantaa W PK-35 Vantaa W
1 - 2
HJK W HJK W
จบ
Novi Sad (Srb) Novi Sad (Srb)
0 - 1
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
จบ
Sloboda Sloboda
2 - 1
Macva Macva
จบ
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
5 - 0
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
จบ
Floya Floya
2 - 1
โรเซนบอร์ก 2 โรเซนบอร์ก 2
จบ
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II
1 - 1
Minyor Pernik Minyor Pernik
จบ
S. Rzeszow S. Rzeszow
2 - 3
รุช ชอร์ซอว์	รุช ชอร์ซอว์
จบ
Botafogo PB Botafogo PB
1 - 1
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
จบ
รีโม่ พีเอ รีโม่ พีเอ
? - ?
Aparecidense Aparecidense
จบ
Kelantan United Kelantan United
2 - 3
T-Team T-Team
จบ
ND Gorica ND Gorica
1 - 2
เอฟซี โคเปอร์	เอฟซี โคเปอร์
จบ
ลาห์ติ ลาห์ติ
? - ?
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
จบ
Javor Javor
2 - 1
Mladost GAT Mladost GAT
FRO
Triesen C Triesen C
? - ?
Eschen C Eschen C
พักครึ่ง
Strindheim Strindheim
1 - 1
Rosenborg 2 (Nor) Rosenborg 2 (Nor)
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
0 - 3
Lok. Sofia Lok. Sofia
จบ
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
1 - 0
Arda (Bul) Arda (Bul)
จบ
วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
4 - 1
มีดซ์ เลกนิก้า	มีดซ์ เลกนิก้า
19:15
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
? - ?
Penang Penang
19:15
Sabah Sabah
? - ?
Selangor United Selangor United
20:00
MISC-MIFA MISC-MIFA
? - ?
Pahang Pahang
จบ
Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21
2 - 1
Swansea U21 Swansea U21
จบ
Burnley U21 Burnley U21
1 - 3
Charlton U21 Charlton U21
จบ
Peterborough U21 Peterborough U21
2 - 2
QPR U21 QPR U21
จบ
Hull U21 Hull U21
0 - 1
Millwall U21 Millwall U21
จบ
Paide Linnameeskond U21 (Est) Paide Linnameeskond U21 (Est)
1 - 2
Flora U21 Flora U21
จบ
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ซีเอฟอาร์ คลูจ์
2 - 1
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
จบ
โบโตซานิ โบโตซานิ
1 - 1
ฟารุล คอนสแตนต้า	ฟารุล คอนสแตนต้า
จบ
Fram Fram
2 - 0
Sarpsborg 2 Sarpsborg 2
จบ
ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี
0 - 2
บานานต์ส บานานต์ส
จบ
Dukla Prague U19 Dukla Prague U19
0 - 2
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
จบ
Stallion Stallion
2 - 0
Mendiola FC 1991 Mendiola FC 1991
จบ
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
0 - 1
Midland Midland
จบ
General Lamadrid General Lamadrid
2 - 1
El Porvenir El Porvenir
ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย
0 - 2
จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า	จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า
กลูบี04 กลูบี04
1 - 1
ตัมเปเร่ ยูไนเต็ด ตัมเปเร่ ยูไนเต็ด