จบ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
2 - 5
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
จบ
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
0 - 1
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
จบ
สเปอร์ส สเปอร์ส
1 - 1
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
จบ
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
4 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน
จบ
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
6 - 1
กรานาดา กรานาดา
จบ
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
4 - 0
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
จบ
คาดิซ คาดิซ
1 - 3
เซบีญ่า เซบีญ่า
จบ
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
1 - 2
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
จบ
โอซาซูนา โอซาซูนา
1 - 3
เลบานเต้ เลบานเต้
จบ
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
1 - 1
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
จบ
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
1 - 1
โวล์ฟสบวร์ก	โวล์ฟสบวร์ก
จบ
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
4 - 1
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
จบ
สเปเซีย สเปเซีย
1 - 4
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
จบ
นาโปลี นาโปลี
6 - 0
เจนัว เจนัว
จบ
เวโรนา เวโรนา
1 - 0
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
จบ
โครโตเน่ โครโตเน่
0 - 2
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
จบ
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
2 - 2
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
จบ
อองเช่ร์ อองเช่ร์
3 - 2
แบร็สต์ แบร็สต์
จบ
บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
0 - 0
นีซ นีซ
จบ
ดิฌง ดิฌง
2 - 2
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
จบ
ลอริยองต์ ลอริยองต์
1 - 1
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
จบ
โมนาโก โมนาโก
3 - 2
สตาร์บูร์ก สตาร์บูร์ก
จบ
นีมส์ นีมส์
1 - 1
ล็องส์ ล็องส์
จบ
แร็งส์ แร็งส์
0 - 2
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
จบ
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
1 - 0
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
จบ
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
2 - 0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
จบ
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
4 - 2
เดน ฮาก เดน ฮาก
จบ
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
1 - 1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
จบ
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
3 - 1
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
จบ
เอ็มเมน เอ็มเมน
1 - 1
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
จบ
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
0 - 1
นาซิอองนาล ดา มาเดร่า	นาซิอองนาล ดา มาเดร่า
จบ
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
1 - 0
ปอร์ติโมเนนเซ่	ปอร์ติโมเนนเซ่
จบ
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
0 - 2
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
จบ
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ
0 - 0
วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์
จบ
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
1 - 2
ไวกิ้งค์	ไวกิ้งค์
จบ
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
1 - 2
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
จบ
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
4 - 4
ออด บีเค ออด บีเค
จบ
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
2 - 0
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
จบ
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
1 - 1
บรานน์ บรานน์
จบ
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
2 - 0
สตาร์ท สตาร์ท
จบ
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
3 - 0
บีเค ฮัคเค่น	บีเค ฮัคเค่น
จบ
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
1 - 2
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
จบ
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
0 - 1
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
จบ
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
0 - 0
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
จบ
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
1 - 3
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
จบ
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
2 - 0
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
จบ
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
2 - 3
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
จบ
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
0 - 1
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
จบ
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
1 - 3
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
จบ
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
4 - 2
โอบี โอเดนเซ่	โอบี โอเดนเซ่
จบ
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
3 - 1
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
จบ
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
2 - 1
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
จบ
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
2 - 2
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
จบ
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
2 - 2
โลซาน โลซาน
จบ
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
1 - 0
บาเซิล บาเซิล
จบ
วาดุซ วาดุซ
0 - 1
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
จบ
ดันดาลค์ ดันดาลค์
0 - 4
แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
จบ
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
1 - 1
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
จบ
เซลติก เซลติก
3 - 0
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
จบ
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
1 - 5
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
จบ
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
0 - 3
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
จบ
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
2 - 2
ซูลเต้ วาเรเกม	ซูลเต้ วาเรเกม
จบ
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
1 - 1
ยูเปน ยูเปน
จบ
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
2 - 1
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
จบ
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
1 - 1
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
จบ
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
2 - 2
แอดมิร่า แอดมิร่า
จบ
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
1 - 1
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
จบ
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
3 - 1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
จบ
เลกาเนส เลกาเนส
3 - 1
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
จบ
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
0 - 2
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
จบ
อาร์ซีดี มายอร์ก้า อาร์ซีดี มายอร์ก้า
1 - 0
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
จบ
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
3 - 0
ราโย บาเยกาโน่	ราโย บาเยกาโน่
จบ
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
0 - 2
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
จบ
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
1 - 2
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
0 - 1
โบคุม โบคุม
จบ
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
1 - 0
ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
จบ
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
4 - 2
โบคุม โบคุม
จบ
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
0 - 2
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
จบ
Reggiana Reggiana
2 - 2
ปิซ่า	ปิซ่า
จบ
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
2 - 0
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
จบ
เดอ กราฟแช็พ เดอ กราฟแช็พ
2 - 0
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
จบ
โวเลนดัม โวเลนดัม
0 - 0
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
จบ
Vladikavkaz Vladikavkaz
3 - 1
Tekstilshtik Tekstilshtik
จบ
เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N) เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)
0 - 0
ตอร์ปิโด มอสโค	ตอร์ปิโด มอสโค
จบ
D. Bryansk D. Bryansk
0 - 1
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
จบ
FK Chayka FK Chayka
0 - 2
Veles Moscow Veles Moscow
จบ
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N) เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
1 - 1
ครีลย่า โซเวียตอฟ	ครีลย่า โซเวียตอฟ
จบ
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
3 - 0
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
จบ
Omsk Omsk
1 - 0
F. Voronezh F. Voronezh
จบ
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
2 - 2
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
จบ
สปาร์ตัก มอสโก 2 สปาร์ตัก มอสโก 2
1 - 0
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
เลื่อน
ทอม ทอมสค์ ทอม ทอมสค์
? - ?
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
จบ
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
0 - 1
เอฟเค คราสโนดาร์ 2	เอฟเค คราสโนดาร์ 2
จบ
มาฟรา มาฟรา
2 - 1
เบนฟิก้า บี เบนฟิก้า บี
จบ
Arouca Arouca
1 - 1
อคาเดมิโก วิเซอู อคาเดมิโก วิเซอู
จบ
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
1 - 1
Vizela Vizela
จบ
ปอร์โต้บี ปอร์โต้บี
1 - 2
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
จบ
ชาเวจ ชาเวจ
1 - 0
โควา ดา พีดาเด้ โควา ดา พีดาเด้
จบ
วิล่าฟรานเควนเซ่ วิล่าฟรานเควนเซ่
0 - 0
ยูดี โอริเวียเรนเซ่ ยูดี โอริเวียเรนเซ่
จบ
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
2 - 1
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
จบ
อูเมโอ เอฟซี อูเมโอ เอฟซี
0 - 3
เอเอฟซี ยูไนเต็ด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
จบ
เอฟซี เฟรเดอริเซีย เอฟซี เฟรเดอริเซีย
1 - 0
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
จบ
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
0 - 3
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
จบ
เคียสโซ เคียสโซ
0 - 2
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
จบ
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
1 - 1
อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์
จบ
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
4 - 1
เบซิคตัส เบซิคตัส
จบ
ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์
0 - 0
เอ็มเคอี อันคารากูคู เอ็มเคอี อันคารากูคู
จบ
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
0 - 0
เฟแนร์บาห์เช่ เฟแนร์บาห์เช่
จบ
Bandirmaspor Bandirmaspor
2 - 2
Samsunspor Samsunspor
จบ
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
1 - 3
อดาน่า เดอเมียสปอร์ อดาน่า เดอเมียสปอร์
จบ
อัลเตย์เอสเค อัลเตย์เอสเค
6 - 0
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
จบ
Oosterzonen Oosterzonen
2 - 5
เซอแร็ง เซอแร็ง
จบ
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
1 - 2
Deinze Deinze
จบ
SK Rapid Vienna (Am) SK Rapid Vienna (Am)
2 - 3
ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี
จบ
พัลไมรัส พัลไมรัส
1 - 1
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
จบ
ซานโตส ซานโตส
1 - 1
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
จบ
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
1 - 1
บรากันติโน้ บรากันติโน้
จบ
แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์ แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์
0 - 2
คลับ ลีออน	คลับ ลีออน
07:06
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
? - ?
ติฮัวน่า ติฮัวน่า
จบ
ครูซ อซูล ครูซ อซูล
0 - 0
คลับ อเมริกา	คลับ อเมริกา
จบ
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
1 - 1
ปาราน่า ปาราน่า
จบ
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
2 - 1
คอนเฟียนก้า เอสอี	คอนเฟียนก้า เอสอี
จบ
Leones Negros Leones Negros
2 - 2
Pumas Tabasco Pumas Tabasco
จบ
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
1 - 3
โยโกฮาม่า มาร์รินอส	โยโกฮาม่า มาร์รินอส
จบ
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
0 - 1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่	คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
จบ
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
3 - 0
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
จบ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
0 - 2
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
จบ
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
1 - 2
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
จบ
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
0 - 1
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
จบ
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
1 - 0
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
จบ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
3 - 1
เธสปาคูซัทสึ กันมะ	เธสปาคูซัทสึ กันมะ
จบ
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
2 - 0
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
จบ
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
1 - 2
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
จบ
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
1 - 3
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
จบ
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
1 - 0
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
จบ
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
0 - 0
กว่างโจว อาร์&เอฟ	กว่างโจว อาร์&เอฟ
จบ
เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
2 - 0
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
จบ
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
1 - 0
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
17:35
เจียงซู ซูหนิง เจียงซู ซูหนิง
? - ?
ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม
จบ
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
0 - 1
เจียงซู ซูหนิง เจียงซู ซูหนิง
13:30
ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)
? - ?
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
จบ
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
0 - 2
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
จบ
ซ็องนัม ซ็องนัม
0 - 6
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
จบ
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
2 - 2
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
จบ
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
0 - 1
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส	ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
จบ
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
5 - 3
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
จบ
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
1 - 2
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
จบ
กยองนัม กยองนัม
3 - 1
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
จบ
Zhenjiang Huasa Zhenjiang Huasa
3 - 2
Xinjiang Tianshan Xinjiang Tianshan
จบ
Shaanxi Changan Shaanxi Changan
0 - 2
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
จบ
Nei Mongol Nei Mongol
0 - 2
Chengdu Qianbao Chengdu Qianbao
จบ
Heilongjiang Lava Heilongjiang Lava
0 - 1
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
จบ
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
2 - 3
Beijing Beijing
จบ
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
1 - 0
Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
เลื่อน
คอนคอร์ด เรนเจอร์ คอนคอร์ด เรนเจอร์
? - ?
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
จบ
Bangkok Utd Bangkok Utd
0 - 2
Pathum United (Tha) Pathum United (Tha)
จบ
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
3 - 3
Sukhothai Sukhothai
จบ
Prachuap Prachuap
0 - 3
Pattaya Utd Pattaya Utd
จบ
Rayong FC (Tha) Rayong FC (Tha)
0 - 2
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
จบ
Jagiellonia U18 Jagiellonia U18
1 - 4
Legia U18 Legia U18
จบ
Cracovia U18 Cracovia U18
3 - 0
Escola Warszawa U18 Escola Warszawa U18
จบ
Lech Poznan U18 Lech Poznan U18
3 - 2
Korona Kielce U18 Korona Kielce U18
จบ
Gwarek Zabrze U18 Gwarek Zabrze U18
2 - 1
Hutnik Krakow U18 Hutnik Krakow U18
เลื่อน
Lechia Gdansk U18 Lechia Gdansk U18
? - ?
Pogon Szczecin U18 Pogon Szczecin U18
22:00
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
? - ?
อราเมียสก้า อราเมียสก้า
จบ
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
2 - 0
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
จบ
Breinig Breinig
1 - 1
Alfter Alfter
จบ
Eilendorf Eilendorf
2 - 3
Hurth Hurth
จบ
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
1 - 3
Frechen Frechen
จบ
Freialdenhoven Freialdenhoven
3 - 2
Pesch Pesch
จบ
Friesdorf Friesdorf
4 - 0
VfL Vichttal VfL Vichttal
จบ
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
4 - 2
Deutz Deutz
จบ
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
2 - 3
Hennef Hennef
จบ
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
0 - 2
Duren Duren
จบ
Rovaniemi 2 Rovaniemi 2
1 - 0
VIFK VIFK
จบ
JBK JBK
0 - 2
Hercules Hercules
จบ
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
2 - 1
GBK Kokkola GBK Kokkola
จบ
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
2 - 1
Bicskei Bicskei
จบ
Puskas Academy II Puskas Academy II
1 - 2
Tatabanya Tatabanya
จบ
Balatonfuredi Balatonfuredi
2 - 1
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
จบ
BKV Elore BKV Elore
0 - 1
SC Sopron SC Sopron
จบ
Erdi Erdi
2 - 3
Lipoti Lipoti
จบ
Gardony Varosi Gardony Varosi
0 - 4
Nagykanizsa FC (Hun) Nagykanizsa FC (Hun)
จบ
Komaromi VSE Komaromi VSE
3 - 2
Szabadkikoto Szabadkikoto
จบ
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
2 - 0
Menfocsanak Menfocsanak
จบ
Veszprem Veszprem
5 - 0
Nagyatadi Nagyatadi
21:00
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
? - ?
Papai Perutz Papai Perutz
จบ
Bergheim W Bergheim W
0 - 4
Landhaus W Landhaus W
จบ
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
0 - 4
ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
จบ
Sudburgenland W Sudburgenland W
0 - 3
Horn W Horn W
จบ
Vorderland W Vorderland W
0 - 3
Neulengbach W Neulengbach W
จบ
Wacker Innsbruck W Wacker Innsbruck W
0 - 2
Altenmarkt W Altenmarkt W
จบ
เอบี กลาดแซ็ก เอบี กลาดแซ็ก
0 - 0
Hellerup Hellerup
จบ
Raja Casablanca Raja Casablanca
1 - 0
Rapide Oued Zem Rapide Oued Zem
จบ
Khemis Zemamra Khemis Zemamra
1 - 0
Mouloudia Oujda Mouloudia Oujda
จบ
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
0 - 1
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
จบ
GKS Katowice W GKS Katowice W
1 - 1
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
จบ
ROW Rybnik W ROW Rybnik W
0 - 4
Gdansk W Gdansk W
จบ
จิคาราล เซอร์โคบา จิคาราล เซอร์โคบา
3 - 1
Sporting San Jose Sporting San Jose
จบ
Cartagines Cartagines
2 - 1
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
เลื่อน
ไลมัน เอฟซี ไลมัน เอฟซี
? - ?
เอดี ซาน คาลอส เอดี ซาน คาลอส
เลื่อน
Libertas Libertas
? - ?
Folgore Folgore
เลื่อน
San Giovanni San Giovanni
? - ?
Murata Murata
เลื่อน
Tre Fiori Tre Fiori
? - ?
Domagnano Domagnano
21:00
Fram Fram
? - ?
Throttur Throttur
21:00
Olafsvik Olafsvik
? - ?
Leiknir Leiknir
FRO
Cruz Azul Hidalgo Cruz Azul Hidalgo
? - ?
Ciervos Ciervos
เลื่อน
Cuautla Cuautla
? - ?
Irapuato Irapuato
FRO
Reboceros de La Piedad Reboceros de La Piedad
? - ?
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
จบ
Kelantan United Kelantan United
2 - 3
T-Team T-Team
จบ
Dun. Streda Dun. Streda
3 - 1
Trencin Trencin
จบ
Sunnana W Sunnana W
1 - 2
Mallbackens W Mallbackens W
จบ
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
1 - 2
Moron W Moron W
จบ
Luze Luze
6 - 1
SK Pardubicky SK Pardubicky
จบ
Horni Redice Horni Redice
1 - 3
Moravany Moravany
จบ
Lanskroun Lanskroun
2 - 0
Holice Holice
จบ
Prosec Prosec
0 - 2
Moravska Trebova Moravska Trebova
จบ
Svitavy Svitavy
1 - 0
Tremosnice Tremosnice
จบ
Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
1 - 4
Baia Mare W Baia Mare W
จบ
Ol. Cluj W (Rou) Ol. Cluj W (Rou)
8 - 1
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
จบ
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
0 - 9
Piros Security W Piros Security W
จบ
Universitatea Galati W Universitatea Galati W
3 - 0
Carmen Bucuresti W Carmen Bucuresti W
จบ
Brumov Brumov
0 - 3
Valasske Mezirici Valasske Mezirici
จบ
Sumperk Sumperk
5 - 2
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
จบ
Vsechovice Vsechovice
3 - 1
Skastice Skastice
จบ
Desna Desna
3 - 1
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
จบ
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
0 - 0
Inhulets Inhulets
จบ
Lviv Lviv
0 - 5
FK Zorya Luhansk FK Zorya Luhansk
จบ
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
2 - 0
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
FRO
Belusa Belusa
? - ?
Castkovce Castkovce
จบ
Crystal Crystal
1 - 2
Marcelova Marcelova
จบ
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
2 - 0
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
จบ
Imel Imel
0 - 0
MSK Povazska Bystrica MSK Povazska Bystrica
จบ
Nitra B Nitra B
3 - 3
Malzenice (Svk) Malzenice (Svk)
จบ
Velke Ludince Velke Ludince
2 - 0
Galanta Galanta
จบ
Hamburger SV II Hamburger SV II
7 - 0
Heider SV Heider SV
จบ
St. Pauli II St. Pauli II
2 - 1
Drochtersen/Assel Drochtersen/Assel
จบ
TSV Havelse TSV Havelse
3 - 0
Jeddeloh Jeddeloh
จบ
Holstein Kiel II (Ger) Holstein Kiel II (Ger)
0 - 1
Teutonia Ottensen (Ger) Teutonia Ottensen (Ger)
จบ
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
1 - 0
Altona Altona
จบ
Alberts (Lat) Alberts (Lat)
2 - 1
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
จบ
Todesfelde Todesfelde
1 - 3
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
จบ
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
3 - 5
Bordesholm Bordesholm
เลื่อน
Inter Turkspor Kiel (Ger) Inter Turkspor Kiel (Ger)
? - ?
Frisia Risum-Lindholm Frisia Risum-Lindholm
จบ
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
1 - 0
Cobreloa Cobreloa
จบ
Melipilla Melipilla
1 - 0
Nublense Nublense
จบ
Rangers Rangers
1 - 2
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
จบ
San Felipe San Felipe
1 - 2
San Luis San Luis
จบ
Valdivia Valdivia
1 - 0
Magallanes Magallanes
จบ
CFC Hertha CFC Hertha
2 - 1
Stendal Stendal
จบ
Hansa Rostock II Hansa Rostock II
2 - 1
Strausberg Strausberg
จบ
Zehlendorf Zehlendorf
6 - 0
Rostocker FC Rostocker FC
จบ
Seelow Seelow
0 - 2
Tasmania Berlin Tasmania Berlin
เลื่อน
Stern (Ger) Stern (Ger)
? - ?
Neustrelitz Neustrelitz
จบ
KS Kutno (Pol) KS Kutno (Pol)
0 - 2
Pelikan Pelikan
จบ
Legia II Legia II
0 - 3
Swit Swit
จบ
Radomsko (Pol) Radomsko (Pol)
3 - 0
Jagiellonia II Jagiellonia II
จบ
Mazowiecki Mazowiecki
1 - 4
Tomaszow Mazowiecki Tomaszow Mazowiecki
จบ
Real Madriz Real Madriz
2 - 2
Ferretti Ferretti
จบ
Juventus Managua Juventus Managua
2 - 2
Jalapa Jalapa
จบ
Taby Taby
2 - 0
ไอเอฟ คาร์ลสตาด ไอเอฟ คาร์ลสตาด
จบ
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
1 - 3
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
จบ
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
1 - 1
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
จบ
ซิลวิอา ซิลวิอา
2 - 0
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
จบ
ฮอนิงเกะ ฮอนิงเกะ
1 - 0
ลูเลโอ ลูเลโอ
จบ
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
1 - 2
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
จบ
IFK เบรกา 	 IFK เบรกา
0 - 0
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
จบ
Elversberg II Elversberg II
1 - 1
Pfeddersheim Pfeddersheim
จบ
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
4 - 0
Salmrohr Salmrohr
จบ
Speyer Speyer
3 - 5
Rochling Rochling
ยกเลิก
Honka Akatemia Honka Akatemia
? - ?
Keski-Uusimaa Keski-Uusimaa
21:00
Balassagyarmat Balassagyarmat
? - ?
Kisvarda II Kisvarda II
จบ
Budapest Budapest
3 - 2
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
จบ
Egri Egri
4 - 0
Hatvan Hatvan
จบ
Mezokovesd-Zsory II Mezokovesd-Zsory II
1 - 1
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
จบ
Putnok Putnok
3 - 0
Gyongyosi Gyongyosi
จบ
SBTC SBTC
1 - 2
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
21:00
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
? - ?
Jaszberenyi Jaszberenyi
จบ
Tallya Tallya
0 - 0
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
จบ
Tiszafuredi Tiszafuredi
3 - 1
Sajobabony Sajobabony
22:00
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
? - ?
Cegledi Cegledi
21:30
Admira (Am) Admira (Am)
? - ?
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
เลื่อน
Admira (Am) Admira (Am)
? - ?
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
จบ
Blansko Blansko
1 - 2
Zizkov Zizkov
จบ
Varnsdorf Varnsdorf
2 - 2
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
จบ
Dukla Prague W Dukla Prague W
1 - 4
Plzen W Plzen W
จบ
Slovacko W Slovacko W
1 - 5
Slavia Prague W Slavia Prague W
จบ
ซามาเล็ค ซามาเล็ค
4 - 3
เอล โกอูน่า เอล โกอูน่า
จบ
Cherno More Cherno More
2 - 0
Arda (Bul) Arda (Bul)
จบ
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
2 - 1
CSKA-Sofia CSKA-Sofia
จบ
Santa Lucia Santa Lucia
1 - 4
Hamrun Hamrun
จบ
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
3 - 1
Floriana Floriana
จบ
ฮอนก้า เอสพู ฮอนก้า เอสพู
1 - 2
ฮาก้า ฮาก้า
จบ
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
0 - 2
คูพีเอส คูพีเอส
จบ
อิลเวส แทมเปเร่ อิลเวส แทมเปเร่
4 - 0
ทีพีเอส ตูร์คู ทีพีเอส ตูร์คู
จบ
Gvardeyets Gvardeyets
1 - 3
Krymteplytsia Krymteplytsia
จบ
Kafa Kafa
2 - 0
Kyzyltash Kyzyltash
จบ
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
จบ
Okzhetpes Okzhetpes
3 - 3
K. Almaty K. Almaty
จบ
Chita Chita
0 - 1
Leningradets Leningradets
จบ
Dolgoprudny Dolgoprudny
2 - 1
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
จบ
Luki-Energiya Luki-Energiya
2 - 1
Kolomna Kolomna
จบ
Smolensk Smolensk
1 - 1
Znamya Truda Znamya Truda
จบ
Tver Tver
0 - 0
Zvezda St. Peterburg Zvezda St. Peterburg
จบ
Vladimir Vladimir
2 - 1
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
จบ
Zenit Irkutsk Zenit Irkutsk
1 - 0
Dynamo Moscow 2 (Rus) Dynamo Moscow 2 (Rus)
จบ
1 - 1
จบ
Prat Prat
2 - 1
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
จบ
3 - 3
Almagro Almagro
จบ
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
1 - 0
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
จบ
2 - 1
Castelldefels Castelldefels
จบ
Quintanar Quintanar
1 - 0
Pedroneras Pedroneras
จบ
2 - 1
จบ
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
0 - 0
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
0 - 1
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
จบ
San Cristobal CP San Cristobal CP
0 - 1
FE Grama FE Grama
จบ
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
0 - 2
Cacereno Cacereno
FRO
? - ?
Rumelange Rumelange
จบ
Azuaga Azuaga
0 - 0
Jerez CF Jerez CF
จบ
คาร์ลสตาด คาร์ลสตาด
3 - 5
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
จบ
Velim Velim
3 - 1
Cesky Brod B Cesky Brod B
ยกเลิก
Forge Forge
? - ?
Edmonton Edmonton
ยกเลิก
Cavalry Cavalry
? - ?
HFX Wanderers HFX Wanderers
ยกเลิก
Atl. Ottawa Atl. Ottawa
? - ?
Pacific FC Pacific FC
จบ
Fernwald (Ger) Fernwald (Ger)
2 - 4
Neuhof Neuhof
จบ
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
2 - 0
Bad Vilbel Bad Vilbel
จบ
RW Walldorf RW Walldorf
1 - 1
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
จบ
SV Steinbach SV Steinbach
1 - 1
Waldgirmes Waldgirmes
จบ
Zeilsheim Zeilsheim
3 - 3
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
? - ?
Vyskov Vyskov
จบ
Unicov Unicov
6 - 1
Uhersky Brod Uhersky Brod
จบ
Velke Mezirici Velke Mezirici
5 - 3
Dolni Benesov Dolni Benesov
จบ
CSKA-Pomir Dushanbe CSKA-Pomir Dushanbe
1 - 0
Istiqlol Dushanbe Istiqlol Dushanbe
จบ
Dushanbe 83 Dushanbe 83
1 - 0
Lokomotiv Pamir Lokomotiv Pamir
จบ
Vakhsh Vakhsh
2 - 3
Khujand Khujand
จบ
Din. Vranje Din. Vranje
0 - 1
Jagodina Jagodina
จบ
Graficar Beograd Graficar Beograd
1 - 0
Zemun Zemun
จบ
IMT Novi Beograd (Srb) IMT Novi Beograd (Srb)
0 - 1
Borac Borac
จบ
Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
1 - 1
Radnicki 1923 Radnicki 1923
จบ
Radnicki Pirot Radnicki Pirot
2 - 1
Zarkovo Zarkovo
จบ
Sloga Kraljevo Sloga Kraljevo
3 - 1
Kolubara (Srb) Kolubara (Srb)
จบ
Sremska Mitrovica Sremska Mitrovica
0 - 1
Loznica (Srb) Loznica (Srb)
จบ
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
2 - 1
Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
จบ
Ganshoren Ganshoren
1 - 0
Stockay-Warfusee Stockay-Warfusee
Givry Givry
? - ?
Verlaine Verlaine
จบ
Hamoir Hamoir
3 - 0
Couvin-Mariembourg Couvin-Mariembourg
20:00
Jette Jette
? - ?
Rebecquoise Rebecquoise
20:00
วาแรม วาแรม
? - ?
Solieres Sport Solieres Sport
เลื่อน
Warnant Warnant
? - ?
Acren Acren
จบ
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
1 - 2
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
จบ
Nova Ves Nova Ves
3 - 1
Sebkovice Sebkovice
จบ
Pelhrimov Pelhrimov
2 - 0
Okrisky Okrisky
จบ
Crystal Palace W Crystal Palace W
2 - 3
Blackburn W Blackburn W
จบ
Durham W Durham W
1 - 0
London City Lionesses W London City Lionesses W
จบ
Lewes W Lewes W
1 - 0
Coventry United W Coventry United W
จบ
Liverpool W Liverpool W
4 - 0
Charlton W Charlton W
จบ
Sheffield Utd W Sheffield Utd W
4 - 0
London Bees W London Bees W
จบ
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
4 - 0
บริสเบน U21 บริสเบน U21
จบ
Sunshine Coast Wanderers (Aus) Sunshine Coast Wanderers (Aus)
1 - 4
เพนนินซูลา เพนนินซูลา
จบ
Gold Coast Gold Coast
1 - 1
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
จบ
Olympic FC Olympic FC
1 - 1
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
จบ
Dortmund II Dortmund II
1 - 1
Bonner Bonner
Gagra Gagra
1 - 0
Dila Gori Dila Gori
จบ
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
2 - 0
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
จบ
Diaz Diaz
0 - 1
Guarani Guarani
19:00
Erfurt Erfurt
? - ?
An der Fahner Hohe An der Fahner Hohe
จบ
FC Merseburg FC Merseburg
3 - 0
Plauen (Ger) Plauen (Ger)
จบ
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
0 - 1
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
จบ
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
1 - 0
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
จบ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
3 - 1
เธสปาคูซัทสึ กันมะ	เธสปาคูซัทสึ กันมะ
จบ
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
2 - 0
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
จบ
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
1 - 2
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
จบ
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
1 - 3
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
จบ
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
1 - 0
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
จบ
Admira Prague Admira Prague
1 - 0
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
5 - 0
Sokolov Sokolov
จบ
Sparta Prague B (Cze) Sparta Prague B (Cze)
3 - 0
Pribram B Pribram B
จบ
Plzen B Plzen B
2 - 0
Hostoun Hostoun
จบ
ชาน ยูไนเต็ด เอฟซี ชาน ยูไนเต็ด เอฟซี
1 - 2
เซาท์เทิร์น เมียนมาร์ เอฟซี เซาท์เทิร์น เมียนมาร์ เอฟซี
จบ
ยะไข่ ยูไนเต็ด เอฟซี ยะไข่ ยูไนเต็ด เอฟซี
3 - 1
ไอเอสพีอี เอฟซี ไอเอสพีอี เอฟซี
จบ
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
4 - 2
อิรวดี ยูในเต็ด อิรวดี ยูในเต็ด
เลื่อน
ASIL Lysi ASIL Lysi
? - ?
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
จบ
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
1 - 3
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
จบ
Budaorsi SC Budaorsi SC
1 - 0
Soroksar Soroksar
จบ
Csakvari Csakvari
1 - 3
Gyor Gyor
จบ
Gyirmot SE Gyirmot SE
2 - 0
Vasas Vasas
จบ
Haladas Haladas
1 - 2
Dorogi Dorogi
จบ
Siofok Siofok
1 - 2
Kaposvar Kaposvar
จบ
Szeged Szeged
2 - 1
Debreceni EAC Debreceni EAC
จบ
Szentlorinc Szentlorinc
1 - 2
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
จบ
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
1 - 0
Ajka Ajka
จบ
โคโซวา โคโซวา
2 - 1
วิเทอร์ทัวร์ วิเทอร์ทัวร์
จบ
Metaloglobus Metaloglobus
0 - 0
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
FRO
Merelbeke Merelbeke
? - ?
Olsa Brakel Olsa Brakel
จบ
Petegem Petegem
0 - 1
Zwevezele Zwevezele
จบ
Zelzate Zelzate
2 - 2
Temse Temse
จบ
Boeung Ket Boeung Ket
1 - 1
Svay Rieng Svay Rieng
จบ
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
3 - 1
Soltilo Angkor Soltilo Angkor
จบ
Visakha Visakha
2 - 2
NagaWorld NagaWorld
ยกเลิก
Asia Euro United Asia Euro United
? - ?
Police Commissary Police Commissary
ยกเลิก
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
? - ?
Soltilo Angkor Soltilo Angkor
ยกเลิก
Bati Youth Bati Youth
? - ?
Boeung Ket Boeung Ket
จบ
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
3 - 1
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
จบ
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
2 - 1
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
19:00
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
? - ?
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
ยกเลิก
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
? - ?
ทูเลวิค วิลจานดี้	ทูเลวิค วิลจานดี้
ยกเลิก
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
? - ?
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
จบ
Reichenau Reichenau
5 - 1
Hall Hall
จบ
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
1 - 0
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
จบ
Tirol (Am) Tirol (Am)
3 - 0
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
จบ
RW Rankweil RW Rankweil
2 - 1
Rothis Rothis
จบ
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
4 - 2
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
จบ
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
3 - 1
Biolog Biolog
จบ
Forte Taganrog Forte Taganrog
1 - 2
Maykop Maykop
จบ
Inter Cherkessk Inter Cherkessk
1 - 1
Krasnodar 3 Krasnodar 3
จบ
Urozhay Urozhay
0 - 2
Kholding Kholding
จบ
Mashuk Mashuk
3 - 1
SKA Rostov SKA Rostov
19:00
Tuapse (Rus) Tuapse (Rus)
? - ?
Legion Dynamo Legion Dynamo
จบ
Persepolis Persepolis
1 - 0
Al-Sadd Al-Sadd
จบ
Al-Nasr Al-Nasr
1 - 0
Al-Taawon Al-Taawon
จบ
Charlestown City Blues Charlestown City Blues
1 - 0
Weston Bears Weston Bears
เลื่อน
Dortmund U19 Dortmund U19
? - ?
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
จบ
Dusseldorf U19 Dusseldorf U19
2 - 1
Preussen Munster U19 Preussen Munster U19
เลื่อน
Koln U19 Koln U19
? - ?
RW Essen U19 RW Essen U19
จบ
Oberhausen U19 Oberhausen U19
2 - 1
Duisburg U19 Duisburg U19
จบ
Paderborn U19 Paderborn U19
2 - 1
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
จบ
Viktoria Koln U19 Viktoria Koln U19
0 - 2
Bochum U19 Bochum U19
จบ
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
1 - 2
Schalke U19 Schalke U19
เลื่อน
Bretagne Bretagne
? - ?
SDEFA SDEFA
เลื่อน
Capricorne Capricorne
? - ?
Excelsior Excelsior
เลื่อน
Piton Piton
? - ?
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
เลื่อน
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
? - ?
AS Marsouins AS Marsouins
เลื่อน
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
? - ?
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
เลื่อน
St. Louis St. Louis
? - ?
Tamponnaise Tamponnaise
เลื่อน
Trois Bassins Trois Bassins
? - ?
Saint-Denis Saint-Denis
จบ
ABC ABC
7 - 0
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
03:00
Bahia De Feira Bahia De Feira
? - ?
Patrocinense Patrocinense
จบ
Central SC Central SC
2 - 2
Itabaiana Itabaiana
จบ
Ferroviaria Ferroviaria
1 - 1
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
จบ
Frei Paulistano Frei Paulistano
0 - 1
Vitoria da Conquista Vitoria da Conquista
จบ
Independente Independente
0 - 2
Galvez Galvez
03:00
Moto Club Moto Club
? - ?
Luverdense Luverdense
จบ
Sao Raimundo RR Sao Raimundo RR
1 - 1
SE Juventude SE Juventude
จบ
SER Caxias SER Caxias
2 - 1
Tubarao Tubarao
จบ
Toledo Toledo
2 - 3
Nacional PR Nacional PR
03:00
Vitoria ES Vitoria ES
? - ?
Crac Go Crac Go
03:00
Moto Club Moto Club
? - ?
Sinop Sinop
จบ
Puszcza Puszcza
2 - 0
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
จบ
แอลเคเอส ลอดซ์ แอลเคเอส ลอดซ์
4 - 1
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
จบ
Bersenbruck (Ger) Bersenbruck (Ger)
3 - 4
Emden Emden
จบ
Eintracht Celle Eintracht Celle
1 - 2
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
จบ
Gifhorn (Ger) Gifhorn (Ger)
2 - 1
FT Braunschweig FT Braunschweig
เลื่อน
Heeslinger Heeslinger
? - ?
Lohne (Ger) Lohne (Ger)
จบ
SVG Gottingen (Ger) SVG Gottingen (Ger)
5 - 0
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
เลื่อน
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
? - ?
Uphusen Uphusen
จบ
Turnov Turnov
3 - 1
Skalice Skalice
จบ
Visnova Visnova
2 - 7
Mseno Mseno
จบ
Kyiv-Sviatoshyn Kyiv-Sviatoshyn
1 - 2
Uzhhorod Uzhhorod
จบ
Dnipro Cherkasy Dnipro Cherkasy
0 - 1
Real Pharma Real Pharma
จบ
Karpaty Halych Karpaty Halych
3 - 1
Karpaty Karpaty
จบ
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
1 - 1
Mykolaiv 2 Mykolaiv 2
จบ
Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
3 - 3
Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
จบ
Vittsjo W Vittsjo W
1 - 1
Djurgarden W Djurgarden W
จบ
Uppsala W Uppsala W
0 - 1
Linkopings W Linkopings W
จบ
Rosengard W Rosengard W
0 - 0
Umea W Umea W
จบ
Goteborg W Goteborg W
3 - 0
Pitea W Pitea W
จบ
Berane Berane
1 - 0
Ibar Ibar
จบ
Bokelj Bokelj
3 - 1
Drezga Drezga
จบ
Grbalj Grbalj
0 - 2
Igalo Igalo
จบ
Kom Podgorica Kom Podgorica
2 - 2
Tivat Tivat
จบ
Mornar Bar Mornar Bar
2 - 1
Jedinstvo Jedinstvo
จบ
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
1 - 1
กาบาลา กาบาลา
จบ
Halden Halden
1 - 2
Brattvag Brattvag
จบ
Fredrikstad Fredrikstad
3 - 2
ทรอมส์ดาเลน ทรอมส์ดาเลน
จบ
สคีด ออสโล สคีด ออสโล
2 - 0
Senja Senja
18:00
ทรอมส์ดาเลน ทรอมส์ดาเลน
? - ?
Floro Floro
19:00
Alta Alta
? - ?
19:00
Senja Senja
? - ?
โมสส์ โมสส์
21:00
Fredrikstad Fredrikstad
? - ?
Floya Floya
21:00
สคีด ออสโล สคีด ออสโล
? - ?
Brattvag Brattvag
จบ
NK Smartno (Slo) NK Smartno (Slo)
0 - 3
Fuzinar Fuzinar
จบ
Corinthians W Corinthians W
6 - 0
Vitoria W Vitoria W
จบ
Ferroviaria W Ferroviaria W
1 - 1
Iranduba de Amazonia W Iranduba de Amazonia W
จบ
Internacional W Internacional W
4 - 1
Cruzeiro W Cruzeiro W
จบ
Kindermann W Kindermann W
6 - 1
Minas ICESP W Minas ICESP W
จบ
Osasco Audax W Osasco Audax W
0 - 4
Palmeiras W Palmeiras W
จบ
Santos W Santos W
6 - 0
Ponte Preta W Ponte Preta W
จบ
SAO Jose W SAO Jose W
0 - 2
Sao Paulo W Sao Paulo W
จบ
Bilovec Bilovec
2 - 0
Moravan Oldrisov Moravan Oldrisov
จบ
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
2 - 0
Varazdin Varazdin
จบ
Antigua Antigua
2 - 1
Xelaju Xelaju
03:00
Guastatoya Guastatoya
? - ?
Malacateco Malacateco
23:00
Municipal Municipal
? - ?
Iztapa Iztapa
03:00
Santa Lucia Santa Lucia
? - ?
Sanarate Sanarate
จบ
Municipal Municipal
3 - 0
Sacachispas (Gtm) Sacachispas (Gtm)
จบ
Sanarate Sanarate
2 - 2
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
FRO
Ararat Yerevan 2 Ararat Yerevan 2
? - ?
Pyunik Yerevan 2 Pyunik Yerevan 2
จบ
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
0 - 2
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
จบ
Havirov Havirov
3 - 1
Novy Jicin Novy Jicin
จบ
Karvina B Karvina B
4 - 1
Detmarovice Detmarovice
จบ
Opava B Opava B
4 - 0
Frydlant n. O. Frydlant n. O.
จบ
Bohumin Bohumin
3 - 1
	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
จบ
Bruntal Bruntal
3 - 2
Hermanice Hermanice
จบ
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
4 - 1
Polanka Polanka
จบ
A-dos-Francos W A-dos-Francos W
0 - 5
Benfica W Benfica W
จบ
Boavista W Boavista W
0 - 6
Condeixa W Condeixa W
จบ
Braga W (Por) Braga W (Por)
3 - 1
Ovarense W Ovarense W
จบ
Cadima W Cadima W
1 - 1
Gil Vicente W Gil Vicente W
จบ
Estoril Praia W Estoril Praia W
2 - 1
Maritimo W Maritimo W
จบ
Famalicao W Famalicao W
8 - 1
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
จบ
Fiaes SC W Fiaes SC W
1 - 2
Albergaria/Durit W Albergaria/Durit W
FRO
Ouriense W Ouriense W
? - ?
Torreense W Torreense W
จบ
Sporting W (Por) Sporting W (Por)
7 - 0
Amora W Amora W
จบ
Tigres Tigres
1 - 2
Atletico F.C. Atletico F.C.
จบ
Valledupar Valledupar
1 - 2
Huila Huila
จบ
Haukar Haukar
6 - 1
Vidir Vidir
จบ
Kari Kari
5 - 2
Fjardabyggd Fjardabyggd
จบ
Throttur Vogar Throttur Vogar
1 - 0
Kordrengir Kordrengir
จบ
Selfoss Selfoss
3 - 2
Fjallabyggd Fjallabyggd
จบ
Volsungur Volsungur
1 - 0
IR Reykjavik IR Reykjavik
จบ
Njardvik Njardvik
1 - 1
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir
จบ
Monastir Monastir
2 - 0
Esperance Tunis Esperance Tunis
เลื่อน
Union Berlin U19 Union Berlin U19
? - ?
Hannover U19 Hannover U19
จบ
Viktoria Berlin U19 Viktoria Berlin U19
2 - 2
Osnabruck U19 Osnabruck U19
จบ
Jypk W Jypk W
3 - 4
Honka W Honka W
จบ
Cerklje W Cerklje W
1 - 5
Pomurje W (Slo) Pomurje W (Slo)
21:00
MB Tabor W MB Tabor W
? - ?
Koper W Koper W
FRO
O. Ljubljana W (Slo) O. Ljubljana W (Slo)
? - ?
Krim W Krim W
จบ
Radomlje W Radomlje W
7 - 0
Primorje W Primorje W
จบ
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
2 - 1
Mladost DK Mladost DK
จบ
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
2 - 1
Sloboda Sloboda
จบ
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
1 - 0
Legnica 2 Legnica 2
จบ
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
1 - 1
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
จบ
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
3 - 0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
จบ
Zizkov B Zizkov B
1 - 2
Dukla JM Dukla JM
จบ
Klatovy Klatovy
2 - 1
Sobeslav Sobeslav
จบ
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
4 - 2
Doubravka Doubravka
จบ
Sokol Lom Sokol Lom
7 - 1
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
จบ
HEBC Hamburg HEBC Hamburg
1 - 1
Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
เลื่อน
Barmbek-Uhlenhorst Barmbek-Uhlenhorst
? - ?
Wandsbeker Concordia Wandsbeker Concordia
จบ
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
0 - 2
SC Victoria Hamburg (Ger) SC Victoria Hamburg (Ger)
จบ
Rugenbergen Rugenbergen
7 - 3
Hamburger SV III Hamburger SV III
จบ
VfL Lohbrugge VfL Lohbrugge
0 - 1
Dassendorf (Ger) Dassendorf (Ger)
จบ
Tornesch Tornesch
1 - 5
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
จบ
Kokand 1912 Kokand 1912
2 - 1
Bunyodkor Bunyodkor
จบ
Mashal Muborak Mashal Muborak
0 - 1
Termez Surkhon Termez Surkhon
FRO
Kedia Kedia
? - ?
SNIM SNIM
FRO
Medine Medine
? - ?
Tidjikja Tidjikja
FRO
Sahel Sahel
? - ?
Kaedi Kaedi
จบ
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
1 - 2
Stropkov Stropkov
จบ
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
2 - 1
Snina Snina
จบ
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
5 - 1
V. Revistia V. Revistia
จบ
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
3 - 1
B. Nova Ves B. Nova Ves
ยกเลิก
Start 2 Start 2
? - ?
Hinna Hinna
จบ
Lisen B Lisen B
3 - 2
Rajecko Rajecko
จบ
Banga Banga
1 - 2
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
จบ
Suduva Suduva
7 - 1
Trakai Trakai
จบ
Zalgiris Zalgiris
3 - 2
FK Panevezys FK Panevezys
ยกเลิก
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
? - ?
Zalgiris Zalgiris
ยกเลิก
Trakai Trakai
? - ?
Banga Banga
จบ
Boom Boom
0 - 0
RFC Liege RFC Liege
จบ
Francs Borains Francs Borains
2 - 1
ทีเนน ทีเนน
จบ
OC Charleroi OC Charleroi
1 - 0
Knokke Knokke
จบ
U.A.N.L.- Tigres W U.A.N.L.- Tigres W
4 - 0
U.N.A.M.- Pumas W U.N.A.M.- Pumas W
จบ
Puebla W Puebla W
0 - 0
Santos Laguna W Santos Laguna W
จบ
Filakovo Filakovo
0 - 1
Oravske Vesele Oravske Vesele
จบ
Kalinovo Kalinovo
4 - 1
Jednota Banova Jednota Banova
จบ
Krasno Krasno
1 - 0
Kovacova Kovacova
จบ
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
3 - 1
L. Hradok L. Hradok
จบ
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
2 - 1
Cadca Cadca
จบ
Zarnovica Zarnovica
5 - 1
Zvolen Zvolen
จบ
Reichenau Reichenau
5 - 1
Hall Hall
จบ
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
1 - 0
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
จบ
Wattens 2 (Aut) Wattens 2 (Aut)
3 - 0
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
จบ
Bochum W (Ger) Bochum W (Ger)
3 - 0
Viktoria Berlin W Viktoria Berlin W
จบ
Budberg W Budberg W
0 - 3
Henstedt-Ulzburg W Henstedt-Ulzburg W
16:00
Fortuna Koln W Fortuna Koln W
3 - 0
FSV Babelsberg W FSV Babelsberg W
เลื่อน
Magdeburger W Magdeburger W
? - ?
Cloppenburg W Cloppenburg W
จบ
RB Leipzig W RB Leipzig W
2 - 0
FFC Niederkirchen W FFC Niederkirchen W
จบ
Worrstadt W Worrstadt W
0 - 5
Gottelborn W Gottelborn W
จบ
Rostocker FC W Rostocker FC W
0 - 2
Walddorfer W Walddorfer W
Riegelsberg W Riegelsberg W
1 - 2
Karlsruher W Karlsruher W
Russelsheim W Russelsheim W
1 - 0
1.FC Nurnberg W (Ger) 1.FC Nurnberg W (Ger)
จบ
Delmenhorst W Delmenhorst W
8 - 1
Buntentor W Buntentor W
จบ
Erfurt W Erfurt W
3 - 1
Phoenix Leipzig W Phoenix Leipzig W
FRO
Marsa FC Marsa FC
? - ?
Vittoriosa Vittoriosa
FRO
Pembroke Pembroke
? - ?
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
FRO
Qormi Qormi
? - ?
Naxxar Lions Naxxar Lions
FRO
San Gwann FC San Gwann FC
? - ?
Qrendi Qrendi
จบ
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
3 - 0
Mieszko Mieszko
จบ
Juventus Managua U20 Juventus Managua U20
3 - 0
Jalapa U20 Jalapa U20
จบ
Chinandega U20 Chinandega U20
2 - 4
Diriangen U20 Diriangen U20
จบ
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
0 - 1
ลินโดมี่ ลินโดมี่
จบ
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
0 - 0
ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
จบ
ลุนด์ส ลุนด์ส
1 - 2
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
จบ
แวร์นอมู แวร์นอมู
2 - 0
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
จบ
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
4 - 0
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
จบ
เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
4 - 3
ลินเชอปิ้ง ซิตี้ ลินเชอปิ้ง ซิตี้
จบ
Lorrach-Brombach Lorrach-Brombach
0 - 1
1. Goppinger Sportverein 1895 1. Goppinger Sportverein 1895
จบ
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
1 - 1
Backnang Backnang
จบ
กลูบี04 กลูบี04
7 - 0
HJS Akatemia HJS Akatemia
จบ
Ferencvaros II Ferencvaros II
1 - 1
Honved II Honved II
16:00
Paks II Paks II
? - ?
Ivancsa Ivancsa
จบ
Ujpest II Ujpest II
2 - 0
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
21:00
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
? - ?
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
จบ
Korosladany MSK Korosladany MSK
1 - 1
Szekszardi Szekszardi
21:00
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
? - ?
Vac Vac
จบ
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
2 - 2
Szegedi Szegedi
จบ
Monori Monori
1 - 3
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
จบ
Taksony Taksony
2 - 1
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
23:00
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
? - ?
Dabas Dabas
จบ
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
1 - 1
Deutschlandsberger Deutschlandsberger
จบ
Holstebro Holstebro
4 - 1
SfB-Oure SfB-Oure
จบ
Thisted FC Thisted FC
1 - 0
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
จบ
เอฟซี สฟินทูล เอฟซี สฟินทูล
2 - 0
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
23:30
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
? - ?
Milsami Milsami
จบ
Farum BK W Farum BK W
5 - 1
Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
จบ
Koldingq FC W Koldingq FC W
5 - 0
Aalborg W Aalborg W
จบ
Koge W Koge W
3 - 0
Aarhus W Aarhus W
จบ
APIA Tigers APIA Tigers
3 - 2
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
จบ
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
1 - 0
WS Wanderers U21 WS Wanderers U21
จบ
Litex Lovech Litex Lovech
5 - 1
Minyor Pernik Minyor Pernik
FRO
Aguia Vimioso Aguia Vimioso
? - ?
SC Mirandela SC Mirandela
จบ
Aguiar da Beira Aguiar da Beira
1 - 4
Vila Cortez Vila Cortez
Alcains Alcains
2 - 3
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
FRO
Aljustrelense Aljustrelense
? - ?
Praia Milfontes Praia Milfontes
FC Alverca FC Alverca
3 - 0
Guadalupe Guadalupe
FRO
แอนาเดีย แอนาเดีย
? - ?
Condeixa Condeixa
จบ
Anca Anca
3 - 1
Tocha Tocha
FRO
Cacadores Taipas Cacadores Taipas
? - ?
AD Fafe AD Fafe
จบ
Calvao Calvao
0 - 1
Carapinheirense Carapinheirense
จบ
Camara de Lobos Camara de Lobos
2 - 1
Leca (Por) Leca (Por)
จบ
ซีเอฟ คาเนลาส 2010 ซีเอฟ คาเนลาส 2010
2 - 0
FC Foz (Por) FC Foz (Por)
จบ
Cerveira Cerveira
2 - 0
Brito Brito
จบ
Coimbroes Coimbroes
1 - 2
Valadares Gaia Valadares Gaia
FRO
Ericeirense Ericeirense
? - ?
Loures Loures
จบ
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
2 - 0
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
จบ
Fatima Fatima
0 - 3
Oleiros Oleiros
FRO
Fazendense Fazendense
? - ?
Dezembro Dezembro
FC Barreirense FC Barreirense
3 - 0
FC Madalena FC Madalena
จบ
FC Crato FC Crato
0 - 4
Leiria Leiria
FRO
Felgueiras Felgueiras
? - ?
ซีดี อาเวส	ซีดี อาเวส
จบ
Ferreira de Aves Ferreira de Aves
0 - 1
Sanjoanense Sanjoanense
FRO
Ferreiras Ferreiras
? - ?
Louletano Louletano
จบ
Gondomar Gondomar
7 - 0
Meda Meda
FRO
GRAP GRAP
? - ?
Alqueidao Alqueidao
FRO
Lourinhanense Lourinhanense
? - ?
Santarem Santarem
Lusitano Evora 1911 Lusitano Evora 1911
0 - 1
Moncarapachense Moncarapachense
FRO
Lusitano FCV Lusitano FCV
? - ?
Aguias do Moradal Aguias do Moradal
จบ
Maria de Fonte Maria de Fonte
1 - 2
CDC Montalegre CDC Montalegre
FRO
Moura AC Moura AC
? - ?
Culatrense Culatrense
จบ
Olhanense Olhanense
0 - 2
Lusitano GC Lusitano GC
Oriental Dragon Oriental Dragon
3 - 0
Fayal Fayal
จบ
Paredes Paredes
1 - 0
Castro Daire Castro Daire
จบ
Pedras Rubras Pedras Rubras
2 - 1
Amarante Amarante
FRO
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
? - ?
SC Praiense SC Praiense
จบ
Pinhalnovense Pinhalnovense
2 - 0
Atletico CP Atletico CP
จบ
Portalegrense Portalegrense
0 - 11
Marinhense	Marinhense
Real SC Real SC
3 - 0
SC Lusitania SC Lusitania
จบ
Sacavenense Sacavenense
2 - 0
Sintrense Sintrense
FRO
Santa Marta Penaguiao Santa Marta Penaguiao
? - ?
Cinfaes Cinfaes
จบ
Sao Joao Ver Sao Joao Ver
1 - 0
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
FRO
Sao Martinho Sao Martinho
? - ?
Pevidem Pevidem
FRO
SC Vila Real SC Vila Real
? - ?
Mondinense Mondinense
จบ
Sertanense Sertanense
1 - 0
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
จบ
Tomar Tomar
2 - 3
AD Portomosense AD Portomosense
จบ
Torreense Torreense
3 - 0
Uniao Almeirim Uniao Almeirim
FRO
Trofense Trofense
? - ?
Vila Mea Vila Mea
FRO
U. Madeira U. Madeira
? - ?
Tirsense (Por) Tirsense (Por)
จบ
Vasco da Gama Vasco da Gama
1 - 2
Juv. Evora Juv. Evora
FRO
Sao Roque Sao Roque
? - ?
Amadora Amadora
FRO
Sporting Ideal Sporting Ideal
? - ?
Vale Formoso Vale Formoso
จบ
ไอเอ อคราเนส ไอเอ อคราเนส
2 - 2
ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค
จบ
กรอตต้า กรอตต้า
2 - 4
เซนจาร์นาน	เซนจาร์นาน
จบ
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
1 - 2
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
จบ
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
1 - 0
ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
จบ
เอชเค โคปาโวกูร์ เอชเค โคปาโวกูร์
2 - 3
เซนจาร์นาน เซนจาร์นาน
จบ
วาลูร์ วาลูร์
1 - 1
ไบรดาบลิค ไบรดาบลิค
จบ
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
2 - 2
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
จบ
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
2 - 2
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
เลื่อน
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
? - ?
Smyrnis Smyrnis
จบ
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
3 - 0
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
จบ
Sabah Sabah
3 - 2
Malacca United Malacca United
เลื่อน
Chelyabinsk Chelyabinsk
? - ?
FC Zvezda Perm FC Zvezda Perm
จบ
Lada SOK Lada SOK
1 - 1
Krylya Sovetov Samara 2 Krylya Sovetov Samara 2
จบ
Nosta Nosta
3 - 3
Volna Nizhegorodskaya Volna Nizhegorodskaya
จบ
Ural 2 Ural 2
1 - 3
Tyumen Tyumen
จบ
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
2 - 4
อาซอรัมส์ อาซอรัมส์
จบ
Meclov Meclov
4 - 0
Stribro Stribro
จบ
Domazlice B Domazlice B
5 - 1
Stankov Stankov
จบ
Spartaks Spartaks
1 - 2
ริก้า เอฟซี	ริก้า เอฟซี
จบ
Ventspils Ventspils
2 - 0
Tukums 2000 Tukums 2000
จบ
Valmiera Valmiera
2 - 2
RFS RFS
จบ
Jelgava Jelgava
2 - 0
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
ยกเลิก
Tukums 2000 Tukums 2000
? - ?
Valmiera Valmiera
ยกเลิก
Jelgava Jelgava
? - ?
ริก้า เอฟซี	ริก้า เอฟซี
ยกเลิก
Ventspils Ventspils
? - ?
Spartaks Spartaks
ยกเลิก
RFS RFS
? - ?
FK Liepaja FK Liepaja
จบ
1.FC Monchengladbach (Ger) 1.FC Monchengladbach (Ger)
2 - 1
SC Velbert (Ger) SC Velbert (Ger)
จบ
FC Monheim FC Monheim
3 - 1
Niederwenigern Niederwenigern
จบ
Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
0 - 3
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
เลื่อน
Kray (Ger) Kray (Ger)
? - ?
DJK Teutonia St.Tonis (Ger) DJK Teutonia St.Tonis (Ger)
จบ
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
2 - 0
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
จบ
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
3 - 1
FSV Duisburg FSV Duisburg
จบ
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
2 - 3
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
เลื่อน
SpVgg Sterkrade-Nord (Ger) SpVgg Sterkrade-Nord (Ger)
? - ?
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
จบ
TVD Velbert TVD Velbert
3 - 3
Union Nettetal Union Nettetal
จบ
Bocholt Bocholt
5 - 1
Kleve Kleve
จบ
Dusseldorf-West (Ger) Dusseldorf-West (Ger)
1 - 1
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
เลื่อน
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
? - ?
Stara Rise Stara Rise
จบ
Humpolec Humpolec
0 - 2
Hodonin Hodonin
จบ
Polna Polna
2 - 3
Brno B Brno B
จบ
Tasovice Tasovice
6 - 1
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
จบ
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
0 - 1
Start Brno Start Brno
จบ
Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
0 - 1
Young Africans Young Africans
จบ
Mwadui Mwadui
2 - 0
Ihefu Ihefu
จบ
Ruvu Shooting Ruvu Shooting
0 - 0
Biashara Mara United Biashara Mara United
จบ
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
1 - 2
Samorin Samorin
จบ
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
1 - 2
Bardejov Bardejov
เลื่อน
Zilina B Zilina B
? - ?
Poprad Poprad
Brodek u Prerova Brodek u Prerova
3 - 2
Bohunovice Bohunovice
จบ
Medlov Medlov
4 - 1
Kralice na Hane Kralice na Hane
จบ
Zabreh Zabreh
1 - 2
SK Lipova SK Lipova
จบ
Atletico-PR U20 Atletico-PR U20
2 - 0
Fluminense U20 Fluminense U20
จบ
Atletico-MG U20 Atletico-MG U20
1 - 1
Corinthians U20 (Bra) Corinthians U20 (Bra)
จบ
Bahia U20 Bahia U20
1 - 3
Sao Paulo U20 Sao Paulo U20
จบ
Ceara U20 Ceara U20
1 - 2
Goias U20 Goias U20
จบ
Chapecoense-SC U20 Chapecoense-SC U20
2 - 3
Internacional U20 Internacional U20
จบ
Flamengo RJ U20 Flamengo RJ U20
1 - 3
America MG U20 America MG U20
จบ
Santos U20 Santos U20
1 - 3
Cruzeiro U20 Cruzeiro U20
จบ
อิตาเลียโน่ อิตาเลียโน่
0 - 0
คูริโค ยูนิโด คูริโค ยูนิโด
จบ
ยูเนี่ยน เอสปาโนลา ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
3 - 1
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี	ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
เลื่อน
Freiburg II Freiburg II
? - ?
Bahlinger Bahlinger
เลื่อน
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
? - ?
โปกอน ชแชตชิน	โปกอน ชแชตชิน
เลื่อน
Legia Legia
? - ?
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
จบ
Binacional Binacional
0 - 1
Carlos Manucci Carlos Manucci
จบ
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
2 - 1
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
เลื่อน
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
? - ?
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
จบ
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
2 - 2
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
จบ
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
3 - 0
Clarholz Clarholz
เลื่อน
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
? - ?
Paderborn II Paderborn II
จบ
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
0 - 1
Wattenscheid Wattenscheid
จบ
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
2 - 1
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
จบ
Vreden Vreden
2 - 1
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
จบ
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
1 - 1
Schermbeck Schermbeck
จบ
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
1 - 2
Erndtebruck Erndtebruck
21:00
Klaksvik Klaksvik
? - ?
AB Argir AB Argir
จบ
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
4 - 1
Skala Itrottarfelag Skala Itrottarfelag
จบ
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
0 - 2
Vikingur Vikingur
จบ
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
1 - 1
Streymur Streymur
จบ
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
1 - 0
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
Pardubice B Pardubice B
0 - 1
Brozany Brozany
16:00
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
4 - 3
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
จบ
Zapy Zapy
3 - 0
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
จบ
Maqtaaral Maqtaaral
3 - 2
Baykonur Kyzylorda Baykonur Kyzylorda
จบ
Altai Semey Altai Semey
0 - 2
FK Kyran FK Kyran
จบ
Aktobe Aktobe
4 - 1
จบ
FK Pardubice FK Pardubice
3 - 0
Liberec Liberec
จบ
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
4 - 1
เอสเอฟซี โอปาวา เอสเอฟซี โอปาวา
จบ
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
4 - 1
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
จบ
Pribram Pribram
1 - 3
Sparta Prague Sparta Prague
จบ
Benfica Benfica
1 - 1
Hesperange Hesperange
จบ
Differdange Differdange
1 - 0
Rodange Rodange
จบ
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
2 - 0
Victoria Rosport Victoria Rosport
จบ
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
1 - 0
Hostert Hostert
จบ
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
3 - 1
Ettelbruck Ettelbruck
จบ
UNA Strassen UNA Strassen
3 - 0
Mondorf Mondorf
จบ
Wiltz Wiltz
3 - 0
Niedercorn Niedercorn
จบ
รุกห์ เบรสต์ เอฟซี รุกห์ เบรสต์ เอฟซี
5 - 0
สลุตสค์ สลุตสค์
เลื่อน
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
? - ?
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
จบ
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
1 - 0
เอฟเควีเทคสก์ เอฟเควีเทคสก์
จบ
ลูกาโน (หญิง) ลูกาโน (หญิง)
0 - 3
บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
จบ
St. Gallen W St. Gallen W
1 - 1
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
จบ
Hades Hades
3 - 0
Heur Tongeren Heur Tongeren
เลื่อน
Aalst Aalst
? - ?
City Pirates City Pirates
จบ
Bocholter Bocholter
3 - 2
Pepingen Pepingen
จบ
Cappellen Cappellen
1 - 3
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
FRO
Diegem Diegem
? - ?
Houtvenne Houtvenne
จบ
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
1 - 1
Londerzeel Londerzeel
ยกเลิก
Elva Elva
? - ?
Levadia U21 Levadia U21
จบ
Admira Prague Admira Prague
1 - 0
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
5 - 0
Sokolov Sokolov
จบ
Sparta Prague B (Cze) Sparta Prague B (Cze)
3 - 0
Pribram B Pribram B
จบ
Plzen B Plzen B
2 - 0
Hostoun Hostoun
จบ
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
1 - 0
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
Pardubice B Pardubice B
0 - 1
Brozany Brozany
16:00
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
4 - 3
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
จบ
Zapy Zapy
3 - 0
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
จบ
F. Voronezh 2 F. Voronezh 2
2 - 1
Vidnoe Vidnoe
จบ
FK Strogino Moscow FK Strogino Moscow
1 - 1
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
จบ
Kaluga Kaluga
1 - 2
Saratov Saratov
จบ
Lipetsk Lipetsk
1 - 1
Khimik Novomoskovsk Khimik Novomoskovsk
จบ
Sakhalin Sakhalin
0 - 0
Znamya Noginsk (Rus) Znamya Noginsk (Rus)
จบ
Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod
6 - 0
Khimki 2 Khimki 2
จบ
Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye
5 - 0
Kursk Kursk
FRO
America des Cayes America des Cayes
? - ?
Mirebalais Mirebalais
FRO
Arcahaie Arcahaie
? - ?
Juventus Juventus
FRO
Ouanaminthe Ouanaminthe
? - ?
Fica Fica
FRO
Triomphe Liancourt Triomphe Liancourt
? - ?
Tempete Tempete
FRO
Violette Violette
? - ?
Cosmopolites Cosmopolites
FRO
Baltimore Baltimore
? - ?
Rivartibonitienne Rivartibonitienne
FRO
Capoise Capoise
? - ?
Cavaly Cavaly
FRO
Don Bosco Don Bosco
? - ?
Racing Haitien Racing Haitien
จบ
Lyn W Lyn W
1 - 1
Avaldsnes W Avaldsnes W
จบ
Valerenga W Valerenga W
7 - 0
Klepp W Klepp W
จบ
Sandviken W Sandviken W
2 - 0
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
จบ
Duisburg W Duisburg W
0 - 1
Sand W Sand W
จบ
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
0 - 0
Hoffenheim W Hoffenheim W
จบ
Potsdam W Potsdam W
2 - 0
Bayer Leverkusen W (Ger) Bayer Leverkusen W (Ger)
จบ
Werder Bremen W Werder Bremen W
1 - 3
SGS Essen W SGS Essen W
จบ
Wolfsburg W Wolfsburg W
2 - 0
Meppen W Meppen W
จบ
Everton W Everton W
2 - 1
Chelsea W Chelsea W
จบ
Leicester W Leicester W
1 - 2
Manchester City W Manchester City W
Brighton W Brighton W
2 - 3
Birmingham W Birmingham W
เลื่อน
Achnas Achnas
? - ?
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
เลื่อน
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
? - ?
Doxa Doxa
จบ
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
0 - 0
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
จบ
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
5 - 2
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
จบ
Napredak Napredak
1 - 2
Metalac Metalac
จบ
Proleter Proleter
1 - 0
Novi Pazar Novi Pazar
จบ
Minsk 2 Minsk 2
2 - 1
Smolevichi 2 Smolevichi 2
จบ
Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
5 - 1
Horice Horice
จบ
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
1 - 5
Novy Bydzov Novy Bydzov
จบ
Trebes Trebes
1 - 3
Police nad Metuji Police nad Metuji
จบ
Vrchlabi Vrchlabi
1 - 3
Slavia Hradec Slavia Hradec
จบ
แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
0 - 4
TNS TNS
จบ
Haverfordwest Haverfordwest
1 - 4
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
จบ
Toowong Toowong
2 - 0
Brisbane K. Brisbane K.
จบ
Grange Thistle Grange Thistle
5 - 0
Caboolture Caboolture
จบ
Acacia Ridge Acacia Ridge
0 - 3
Albany Creek Albany Creek
เลื่อน
Prishtina Prishtina
? - ?
Drita Drita
จบ
Gjilani Gjilani
0 - 0
KF Ballkani KF Ballkani
20:00
Asker Asker
? - ?
Nardo Nardo
20:00
Levanger Levanger
? - ?
V. Haugesund V. Haugesund
23:00
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
? - ?
Arendal Arendal
จบ
Lyon W Lyon W
2 - 1
Bordeaux W Bordeaux W
จบ
Breidablik W (Ice) Breidablik W (Ice)
8 - 0
IBV Vestmannaeyjar W IBV Vestmannaeyjar W
21:00
Szent Mihaly W Szent Mihaly W
? - ?
Astra Hungary W Astra Hungary W
จบ
Tombense Tombense
2 - 1
 โลนดรีนา โลนดรีนา
จบ
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
2 - 2
Brusque Brusque
จบ
Ypiranga FC Ypiranga FC
2 - 1
Ituano Ituano
จบ
Opatija Opatija
1 - 1
Orijent (Cro) Orijent (Cro)
จบ
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
3 - 1
Cibalia Cibalia
จบ
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
1 - 0
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
จบ
Honved Honved
1 - 2
Ujpest Ujpest
20:45
Kisvarda Kisvarda
? - ?
วีดีโอตัน วีดีโอตัน
จบ
เบียล เบียล
1 - 1
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
จบ
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
6 - 1
ชวอทซ์ ชวอทซ์
จบ
ลังเกนธัล ลังเกนธัล
3 - 1
ลูเซิน2 ลูเซิน2
21:00
Fatima Fatima
? - ?
Torreense Torreense
21:00
Loures Loures
? - ?
FC Alverca	FC Alverca
21:00
Lourinhanense Lourinhanense
? - ?
Santarem Santarem
21:00
Sacavenense Sacavenense
? - ?
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
21:00
Sintrense Sintrense
? - ?
Caldas Caldas
21:00
Uniao Almeirim Uniao Almeirim
? - ?
Dezembro Dezembro
FRO
Devonshire Colts Devonshire Colts
? - ?
Somerset Somerset
FRO
North Village Rams North Village Rams
? - ?
St. Georges Colts St. Georges Colts
FRO
PHC Zebras PHC Zebras
? - ?
Robin Hood Robin Hood
FRO
X-Roads Warriors X-Roads Warriors
? - ?
Southampton Southampton
จบ
Emelec Emelec
2 - 0
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
จบ
ASFA Yennega ASFA Yennega
0 - 2
AS Douanes AS Douanes
จบ
Royal Royal
0 - 1
US Ouagadougou US Ouagadougou
จบ
Seattle 2 Seattle 2
2 - 1
Portland 2 Portland 2
จบ
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
5 - 4
Philadelphia Union 2 Philadelphia Union 2
จบ
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
0 - 0
Austin Bold Austin Bold
ยกเลิก
Indy Eleven Indy Eleven
? - ?
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
ยกเลิก
Seattle 2 Seattle 2
? - ?
Orange County SC Orange County SC
ยกเลิก
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
? - ?
Phoenix Rising Phoenix Rising
จบ
Darmstadt U19 (Ger) Darmstadt U19 (Ger)
2 - 2
Hoffenheim U19 Hoffenheim U19
17:30
Arema FC Arema FC
? - ?
PSS Sleman PSS Sleman
14:30
Persipura Jayapura Persipura Jayapura
? - ?
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
14:30
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
? - ?
PSM Makassar PSM Makassar
17:30
Persija Jakarta Persija Jakarta
? - ?
Madura United Madura United
จบ
GOSK Gabela GOSK Gabela
1 - 1
Posusje Posusje
จบ
Vis Simm-Bau Vis Simm-Bau
2 - 0
Igman K. Igman K.
จบ
DEM DEM
1 - 6
UNA UNA
จบ
Dongen Dongen
0 - 1
USV Hercules USV Hercules
จบ
Gemert Gemert
1 - 2
Westlandia Westlandia
จบ
Hoogland Hoogland
3 - 1
Hsc 21 Hsc 21
จบ
HVV Hollandia HVV Hollandia
3 - 1
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
จบ
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
0 - 4
GVV Unitas GVV Unitas
จบ
Blauw Geel Blauw Geel
0 - 0
EVV EVV
จบ
Groene Ster Groene Ster
1 - 1
HV & CV Quick HV & CV Quick
จบ
OSS '20 OSS '20
1 - 3
Oostzaan Oostzaan
จบ
Korona Kielce 2 Korona Kielce 2
1 - 2
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
จบ
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
1 - 3
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
จบ
Sandomierz Sandomierz
1 - 1
Cracovia 2 Cracovia 2
จบ
Wiazownica Wiazownica
1 - 3
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
เลื่อน
Schwachhausen Schwachhausen
? - ?
Hemelingen Hemelingen
จบ
Union 60 Bremen Union 60 Bremen
0 - 4
Geestemunde Geestemunde
จบ
Vatan Bremen Vatan Bremen
2 - 1
Hastedt Hastedt
จบ
SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven
1 - 0
Komet Arsten Komet Arsten
จบ
Jankov Jankov
0 - 0
Osek Osek
จบ
ชิคาโก้ ไฟร์ ชิคาโก้ ไฟร์
2 - 0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
เลื่อน
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
? - ?
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
จบ
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
1 - 2
ลอส แอนเจลิส เอฟซี ลอส แอนเจลิส เอฟซี
จบ
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
0 - 2
DC United DC United
จบ
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
1 - 3
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
จบ
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
4 - 1
มอนทรีออล อิมแพ็ค มอนทรีออล อิมแพ็ค
จบ
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
3 - 0
Inter Miami CF Inter Miami CF
จบ
โตรอนโต้ โตรอนโต้
3 - 1
โคลัมบัส ครูว โคลัมบัส ครูว
จบ
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
0 - 0
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
จบ
FC Dallas FC Dallas
0 - 0
Orlando City Orlando City
จบ
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
0 - 1
Portland Timbers Portland Timbers
จบ
Benatky Benatky
6 - 3
Kutna Hora Kutna Hora
จบ
Caslav Caslav
1 - 4
Nachod Nachod
Hlinsko Hlinsko
2 - 1
Dvur Kralove Dvur Kralove
จบ
Kolin Kolin
9 - 0
Nymburk Nymburk
จบ
Torino U19 Torino U19
0 - 1
Sassuolo U19 Sassuolo U19
จบ
AS Roma U19 AS Roma U19
3 - 2
Genoa U19 Genoa U19
จบ
Sampdoria U19 Sampdoria U19
1 - 1
Lazio U19 Lazio U19
จบ
Real Espana Real Espana
1 - 1
ซีดี โอลิมเปีย ซีดี โอลิมเปีย
จบ
Celje Celje
2 - 0
NK Bravo NK Bravo
จบ
Koper Koper
1 - 3
Mura Mura
จบ
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
3 - 2
Domzale Domzale
ยกเลิก
Stabaek 2 Stabaek 2
? - ?
Mjolner Mjolner
ยกเลิก
Ullern Ullern
? - ?
Rana Rana
ยกเลิก
Melbo Melbo
? - ?
Junkeren (Nor) Junkeren (Nor)
จบ
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
1 - 3
Nevsova Nevsova
จบ
Les Elephants Les Elephants
1 - 1
Musongati Musongati
FRO
Olympic S. Olympic S.
? - ?
Bumamuru Bumamuru
จบ
วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
2 - 0
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
จบ
Berliner AK 07 Berliner AK 07
3 - 1
Bischofswerdaer (Ger) Bischofswerdaer (Ger)
จบ
BFC Dynamo BFC Dynamo
2 - 2
Rathenow Rathenow
จบ
Furstenwalde Furstenwalde
1 - 3
Altglienicke Altglienicke
จบ
Hertha Berlin II Hertha Berlin II
1 - 0
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
จบ
Lokomotive Leipzig Lokomotive Leipzig
1 - 1
Energie Cottbus Energie Cottbus
FRO
Scherpenheuvel Scherpenheuvel
? - ?
UNDEBA UNDEBA
จบ
Raca Raca
2 - 0
Devinska N. Ves Devinska N. Ves
FRO
D. Luzna D. Luzna
? - ?
Rovinka Rovinka
FRO
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
? - ?
Kalinkovo Kalinkovo
จบ
Malacky Malacky
0 - 0
Bernolakovo Bernolakovo
FRO
Slovan Most Slovan Most
? - ?
Rohoznik Rohoznik
FRO
Tomasov Tomasov
? - ?
Bahon Bahon
จบ
RW Rankweil RW Rankweil
2 - 1
Rothis Rothis
จบ
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
4 - 2
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
จบ
CD Cova da Piedade U23 CD Cova da Piedade U23
1 - 2
Estoril U23 Estoril U23
จบ
Famalicao U23 (Por) Famalicao U23 (Por)
2 - 0
Academica U23 Academica U23
จบ
Leixoes U23 Leixoes U23
1 - 3
Braga U23 Braga U23
จบ
Bucaramanga Bucaramanga
1 - 1
Patriotas Patriotas
จบ
Chico Chico
0 - 2
Cucuta Cucuta
จบ
Ind. Medellin Ind. Medellin
1 - 1
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
จบ
Santa Fe Santa Fe
1 - 1
Millonarios Millonarios
จบ
Decic Decic
1 - 1
Sutjeska Sutjeska
จบ
Iskra Iskra
1 - 0
OFK Petrovac OFK Petrovac
จบ
Rudar Rudar
1 - 2
Buducnost Buducnost
จบ
Zeta Zeta
1 - 1
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje