คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
0 - 0
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
2 - 2
สเปอร์ส สเปอร์ส
02:00
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
? - ?
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
02:00
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
? - ?
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
02:00
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
? - ?
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
02:00
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
? - ?
อตาลันต้า อตาลันต้า
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
? - ?
เรอัล มาดริด เรอัล มาดริด
02:00
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
? - ?
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
? - ?
นูมานเซีย นูมานเซีย
เลื่อน
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
? - ?
ซาราโกซา ซาราโกซา
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
0 - 1
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
2 - 1
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
รัวฟอส ไอแอล รัวฟอส ไอแอล
1 - 1
ฮาม-คาม ฮาม-คาม
จบ
สคีด ออสโล สคีด ออสโล
2 - 2
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
จบ
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
2 - 1
KFUM ออสโล KFUM ออสโล
จบ
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
2 - 0
คองสวิงเกอร์ คองสวิงเกอร์
จบ
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
2 - 0
สตรอมเมน สตรอมเมน
จบ
สตาร์ท สตาร์ท
2 - 0
เนสท์ โซตร้า เนสท์ โซตร้า
จบ
ทรอมส์ดาเลน ทรอมส์ดาเลน
1 - 4
แซนด์เนส แซนด์เนส
จบ
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
1 - 0
เจร์ฟ เจร์ฟ
จบ
อันยาง อันยาง
0 - 2
ซูวอน ซูวอน
จบ
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
1 - 0
บูชอน 1995 บูชอน 1995
จบ
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
1 - 1
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
จบ
Shakhtar Donetsk U19 Shakhtar Donetsk U19
1 - 3
Manchester City U19 Manchester City U19
จบ
Atl. Madrid U19 Atl. Madrid U19
0 - 4
Juventus U19 Juventus U19
จบ
Club Brugge U19 Club Brugge U19
3 - 2
Galatasaray U19 Galatasaray U19
จบ
Leverkusen U19 Leverkusen U19
2 - 2
Lokomotiv Moscow U19 Lokomotiv Moscow U19
จบ
Olympiakos Piraeus U19 Olympiakos Piraeus U19
1 - 1
Tottenham U19 Tottenham U19
จบ
D. Zagreb U19 D. Zagreb U19
1 - 0
Atalanta U19 Atalanta U19
จบ
Bayern U19 Bayern U19
0 - 0
Crvena zvezda U19 Crvena zvezda U19
จบ
Paris SG U19 Paris SG U19
1 - 2
Real Madrid U19 Real Madrid U19
17:00
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
1 - 2
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
17:00
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
1 - 2
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
จบ
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
3 - 2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่	คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
2 - 1
Hosei Hosei
จบ
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
4 - 2
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
จบ
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
2 - 1
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
จบ
แทจอน โคเรียล แทจอน โคเรียล
1 - 1
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
จบ
ฮวาซ็อง ฮวาซ็อง
1 - 0
Suwon Bluewings Suwon Bluewings
19:00
Bangkok Utd Bangkok Utd
0 - 1
Port MTI FC Port MTI FC
จบ
Ratchaburi Ratchaburi
2 - 1
Buriram Buriram
FRO
บาเซิล 2 บาเซิล 2
? - ?
บอเวียส บอเวียส
จบ
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
4 - 2
เมลียา เมลียา
จบ
Felda Utd. Felda Utd.
0 - 2
Selangor Selangor
จบ
PDRM FA PDRM FA
2 - 2
Malacca United Malacca United
จบ
Penang Penang
0 - 2
Pahang Pahang
จบ
Sabah Sabah
1 - 1
Perak Perak
จบ
Audace Cerignola Audace Cerignola
2 - 1
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
จบ
Arzachena Arzachena
0 - 1
Aprilia Aprilia
จบ
Trnava Trnava
0 - 0
Senica Senica
จบ
Freiburg II Freiburg II
4 - 0
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
04:30
Aguila Aguila
? - ?
Independiente F.C. Independiente F.C.
04:30
Jocoro Jocoro
? - ?
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
04:30
Municipal Limeno Municipal Limeno
? - ?
El Vencedor (Sal) El Vencedor (Sal)
จบ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
1 - 1
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
เลื่อน
Mbeya City Mbeya City
? - ?
Young Africans Young Africans
FRO
Polisi Tanzania Polisi Tanzania
? - ?
Azam Azam
จบ
Harare City Harare City
0 - 1
CAPS Utd CAPS Utd
จบ
Yadah Yadah
0 - 2
Bulawayo Chiefs Bulawayo Chiefs
03:30
Guastatoya Guastatoya
? - ?
Antigua Antigua
04:30
Sanarate Sanarate
? - ?
Iztapa Iztapa
Santa Lucia Santa Lucia
1 - 0
Municipal Municipal
Siquinala Siquinala
2 - 2
Xelaju Xelaju
เลื่อน
HFX Wanderers HFX Wanderers
? - ?
Forge Forge
จบ
Bokelj Bokelj
1 - 0
Otrant Otrant
จบ
Decic Decic
2 - 1
Jezero Jezero
จบ
Drezga Drezga
2 - 2
Jedinstvo Jedinstvo
จบ
Lovcen Lovcen
0 - 1
Ibar Ibar
จบ
Mornar Bar Mornar Bar
2 - 1
Tivat Tivat
01:45
Farnborough Farnborough
? - ?
Hendon Hendon
01:45
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
? - ?
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
FRO
AC Rangers AC Rangers
? - ?
Sanga Balende Sanga Balende
FRO
AS Maniema AS Maniema
? - ?
RCK RCK
FRO
Groupe Bazano Groupe Bazano
? - ?
Sanga Balende Sanga Balende
จบ
Nyuki Nyuki
0 - 1
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
จบ
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
2 - 1
Cuarte Cuarte
FRO
Valdefierro Valdefierro
? - ?
Borja Borja
จบ
Calamocha Calamocha
2 - 2
Binefar Binefar
FRO
Villanueva CF Villanueva CF
? - ?
Sarinena Sarinena
FRO
Utebo FC Utebo FC
? - ?
Belchite 97 Belchite 97
FRO
Tamarite Tamarite
? - ?
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
FRO
Almudevar Almudevar
? - ?
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
FRO
Barbastro Barbastro
? - ?
Brea Brea
FRO
CF Illueca CF Illueca
? - ?
Tarazona Tarazona
FRO
Fraga Fraga
? - ?
Robres Robres
21:00
Apolonia Fier Apolonia Fier
3 - 0
Kamza Kamza
จบ
Burreli Burreli
0 - 1
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
จบ
Cerrik Cerrik
0 - 1
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
จบ
Devolli Devolli
1 - 4
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
จบ
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
0 - 1
เบซ่า เบซ่า
จบ
เอลบาซานี เอลบาซานี
0 - 0
ลาซี่ ลาซี่
จบ
Erzeni Erzeni
3 - 0
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
จบ
Iliria Kruja Iliria Kruja
2 - 1
Kastrioti Kastrioti
จบ
Koplik Koplik
3 - 2
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
จบ
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
2 - 1
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
จบ
ลุชเนีย ลุชเนีย
2 - 1
Oriku Oriku
จบ
โปกราเดซ โปกราเดซ
0 - 4
Bylis Bylis
จบ
FC Shenkolli FC Shenkolli
0 - 0
ติรานา ติรานา
จบ
Shkumbini Peqin Shkumbini Peqin
1 - 3
คูเคซี่ คูเคซี่
จบ
Terbuni Terbuni
0 - 2
เตอูต้า เตอูต้า
จบ
Vora Vora
0 - 3
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
FRO
Police Police
? - ?
Sando Sando
จบ
Panachaiki Panachaiki
2 - 2
Smyrnis Smyrnis
จบ
1 - 1
บูร์โกส บูร์โกส
จบ
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
0 - 3
KS Polkowice KS Polkowice
03:00
AC Lala FC AC Lala FC
? - ?
Angostura Angostura
04:00
Aragua Aragua
? - ?
Yaracuy FC Yaracuy FC
02:30
Atl. Venezuela Atl. Venezuela
? - ?
Estudiantes Caracas Estudiantes Caracas
03:00
Carabobo Carabobo
? - ?
Furrial Furrial
03:00
Caracas Caracas
? - ?
Petare Petare
05:00
Dep. Tachira Dep. Tachira
? - ?
Real Frontera Real Frontera
03:00
Estudiantes Merida Estudiantes Merida
? - ?
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
03:00
La Guaira La Guaira
? - ?
Gran V. Gran V.
03:00
Lara Lara
? - ?
Llaneros Llaneros
04:00
Monagas Monagas
? - ?
Dynamo Puerto FC Dynamo Puerto FC
03:00
Portuguesa Portuguesa
? - ?
Trujillanos Trujillanos
03:00
Puerto Cabello Puerto Cabello
? - ?
Titanes Titanes
04:00
Zamora Zamora
? - ?
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
จบ
Al Karkh Al Karkh
3 - 2
Alsinaat Alkahrabaiya Alsinaat Alkahrabaiya
จบ
Al Shorta Al Shorta
2 - 1
Al-Hudod Al-Hudod
จบ
Al Wasat Al Wasat
3 - 1
Al Diwaniya Al Diwaniya
จบ
Al-Qassim Al-Qassim
1 - 0
Al Naft Al Naft
จบ
Baghdad Baghdad
0 - 2
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
เลื่อน
Naft Missan Naft Missan
? - ?
Al Kahraba Al Kahraba
จบ
Al Najaf Al Najaf
2 - 2
Al Kahraba Al Kahraba
จบ
Istaravshan Istaravshan
1 - 0
CSKA-Pomir Dushanbe CSKA-Pomir Dushanbe
จบ
Istiqlol Dushanbe Istiqlol Dushanbe
2 - 2
Vakhsh Vakhsh
จบ
Kuktosh Kuktosh
2 - 3
Khujand Khujand
จบ
Regar-TadAZ Regar-TadAZ
6 - 1
Panjsher Panjsher
NSI Runavik NSI Runavik
0 - 0
Klaksvik Klaksvik
จบ
Australia U16 W Australia U16 W
6 - 1
Thailand U16 W Thailand U16 W
จบ
Bangladesh U16 W Bangladesh U16 W
0 - 9
Japan U16 W Japan U16 W
จบ
Persis Solo Persis Solo
0 - 0
Madura FC Madura FC
จบ
Persita Persita
2 - 1
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
จบ
PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor
1 - 0
Persewar Waropen Persewar Waropen
จบ
PSGC Ciamis PSGC Ciamis
2 - 0
Perserang Serang Perserang Serang
18:00
Slovacko U19 Slovacko U19
2 - 3
Hradec Kralove U19 Hradec Kralove U19
เลื่อน
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
? - ?
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
FRO
Asarum W Asarum W
? - ?
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
จบ
Dosjobro IF W Dosjobro IF W
0 - 5
Rosengard W Rosengard W
FRO
Goteborgs DFF W Goteborgs DFF W
? - ?
Kristianstads W Kristianstads W
FRO
Halmia W Halmia W
? - ?
Bunkeflo W Bunkeflo W
FRO
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
? - ?
Djurgarden W Djurgarden W
FRO
Jitex W Jitex W
? - ?
Vittsjo W Vittsjo W
FRO
Kalmar W Kalmar W
? - ?
Linkopings W Linkopings W
FRO
Kvarnsvedens W Kvarnsvedens W
? - ?
Uppsala W Uppsala W
FRO
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
? - ?
Goteborg W Goteborg W
FRO
Moron W Moron W
? - ?
Pitea W Pitea W
FRO
Ravasens IK W Ravasens IK W
? - ?
Mallbackens W Mallbackens W
FRO
Tyreso W Tyreso W
? - ?
AIK W AIK W
FRO
Vasteras W Vasteras W
? - ?
Orebro W Orebro W
FRO
Kovlands W Kovlands W
? - ?
Umea W Umea W
FRO
Alvsjo W Alvsjo W
? - ?
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
Bragantino Bragantino
0 - 0
Paysandu PA Paysandu PA
02:00
Goias Goias
? - ?
Cuiaba Esporte Cuiaba Esporte
FRO
AS Nianan AS Nianan
? - ?
LC Bamako LC Bamako
FRO
Black Stars Black Stars
? - ?
USC Kita USC Kita
FRO
CO Bamako CO Bamako
? - ?
USFAS Bamako USFAS Bamako
FRO
Onze Createurs Onze Createurs
? - ?
Stade Malien Stade Malien
FRO
AS Police AS Police
? - ?
Real Bamako Real Bamako
FRO
ASOM ASOM
? - ?
US Bougouni US Bougouni
FRO
CSK CSK
? - ?
Yeelen Yeelen
จบ
Ceres Ceres
0 - 2
Kaya Kaya
15:00
Ceres Ceres
? - ?
Mendiola FC 1991 Mendiola FC 1991
15:00
Kaya Kaya
? - ?
Philippine Air Force Philippine Air Force
15:00
Stallion Stallion
? - ?
Global Global
จบ
Mendiola FC 1991 Mendiola FC 1991
0 - 0
Stallion Stallion
จบ
Avan Academy Avan Academy
1 - 0
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
จบ
Artsakh Artsakh
0 - 0
Shirak Gyumri Shirak Gyumri
Morupule Morupule
0 - 0
Notwane Notwane
Extension Gunners Extension Gunners
1 - 0
Miscellaneous Miscellaneous
Gaborone Utd Gaborone Utd
1 - 0
BDF XI BDF XI
FRO
Jwaneng Galaxy FC Jwaneng Galaxy FC
? - ?
Police XI Police XI
Orapa United Orapa United
1 - 1
Gilport Lions Gilport Lions
Tafic FC Tafic FC
0 - 1
Prisons XI Gaborone Prisons XI Gaborone
จบ
Banga Banga
2 - 0
Palanga Palanga
จบ
Teplice Teplice
2 - 0
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
จบ
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
1 - 0
Houston Dash W Houston Dash W
จบ
Al Ain Al Ain
1 - 0
Al Taee (Sau) Al Taee (Sau)
จบ
Al Ansar Al Ansar
0 - 1
Al Bukayriyah Al Bukayriyah
จบ
Al Thuqbah Al Thuqbah
1 - 1
Al Khaleej Al Khaleej
จบ
Al-Kawkab Al-Kawkab
2 - 1
Al Taqdom Al Taqdom
จบ
Jeddah Jeddah
1 - 2
Najran Najran
จบ
Audace Cerignola Audace Cerignola
2 - 1
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
จบ
Gjilani Gjilani
1 - 0
KF Ballkani KF Ballkani
จบ
KF Llapi KF Llapi
2 - 2
Drita Drita
จบ
Trepca 89 Trepca 89
0 - 1
Prishtina Prishtina
FRO
Club Eagles Club Eagles
? - ?
United Victory United Victory
FRO
Maziya Maziya
? - ?
Da Grande Da Grande
จบ
Start Brno Start Brno
0 - 4
Brno B Brno B
FRO
ลาโช-เดอ-ฟง ลาโช-เดอ-ฟง
? - ?
Olympique de Geneve Olympique de Geneve
FRO
ลันซี ลันซี
? - ?
Terre Sainte (Sui) Terre Sainte (Sui)
จบ
Bukovyna Bukovyna
2 - 1
Kyiv-Sviatoshyn Kyiv-Sviatoshyn
จบ
Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
2 - 1
Nyva-V Nyva-V
จบ
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
3 - 0
Tavriya Tavriya
จบ
Kalush Kalush
5 - 2
Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
จบ
Krystal Krystal
3 - 0
Nikopol Nikopol
21:00
MFC Metalurg MFC Metalurg
? - ?
Nova Kakhovka Nova Kakhovka
จบ
Mykolaiv 2 Mykolaiv 2
0 - 3
Naftovyk Dolyna II Naftovyk Dolyna II
จบ
Nyva Ternopil Nyva Ternopil
0 - 0
Hoverla Uzhhorod Hoverla Uzhhorod
จบ
Real Pharma Real Pharma
2 - 1
Kramatorsk II Kramatorsk II
จบ
VPK Agro II VPK Agro II
4 - 0
Ch. Odessa II Ch. Odessa II
จบ
Zhytomyr Zhytomyr
2 - 0
Veres Rivne Veres Rivne
01:45
Ballymena Ballymena
? - ?
Rangers U21 Rangers U21
จบ
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
2 - 1
Progresso Progresso
จบ
C.R.D. Libolo C.R.D. Libolo
2 - 1
Desportivo Huila Desportivo Huila
FRO
Cubango Cubango
? - ?
Primeiro de Maio Primeiro de Maio
FRO
Interclube Interclube
? - ?
Caala Caala
FRO
Onze Bravos Onze Bravos
? - ?
Santa Rita Santa Rita
FRO
Petro Atletico Petro Atletico
? - ?
ซากราดา ซากราดา
FRO
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
? - ?
Ferroviario do Huambo Ferroviario do Huambo
จบ
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
2 - 0
Wiliet Wiliet
Arezzo Arezzo
0 - 0
Juventus U23 Juventus U23
จบ
Sunndal Sunndal
3 - 0
Krakeroy Krakeroy
ยกเลิก
Ajka Ajka
? - ?
Balmazujvaros Sport Balmazujvaros Sport
จบ
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
2 - 2
Haladas Haladas
จบ
Budaorsi SC Budaorsi SC
0 - 3
Szeged Szeged
จบ
Dorogi Dorogi
0 - 2
Siofok Siofok
จบ
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
2 - 3
Budafoki Budafoki
จบ
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
2 - 1
Vac Vac
จบ
Soroksar Soroksar
0 - 4
Gyirmot SE Gyirmot SE
Csakvari Csakvari
0 - 1
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
Gyor Gyor
3 - 1
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
จบ
Vasas Vasas
1 - 4
MTK Budapest MTK Budapest
04:00
Marathon Marathon
? - ?
Real Sociedad Real Sociedad
04:30
Real de Minas Real de Minas
? - ?
Vida Vida
จบ
Afghanistan U16 Afghanistan U16
2 - 2
Palestine U16 Palestine U16
จบ
Australia U16 Australia U16
3 - 0
Macau U16 Macau U16
จบ
Bangladesh U16 Bangladesh U16
0 - 2
Qatar U16 Qatar U16
จบ
China U16 China U16
6 - 0
Philippines U16 Philippines U16
จบ
India U16 India U16
5 - 0
Turkmenistan U16 Turkmenistan U16
จบ
Indonesia U16 Indonesia U16
15 - 1
Northern Mariana Islands U16 Northern Mariana Islands U16
จบ
Iran U16 Iran U16
13 - 0
Maldives U16 Maldives U16
จบ
Iraq U16 Iraq U16
0 - 1
United Arab Emirates U16 United Arab Emirates U16
จบ
Japan U16 Japan U16
4 - 0
Laos U16 Laos U16
FRO
Jordan U16 Jordan U16
? - ?
Sri Lanka U16 Sri Lanka U16
จบ
Kyrgyzstan U16 Kyrgyzstan U16
3 - 2
Lebanon U16 Lebanon U16
จบ
Malaysia U16 Malaysia U16
7 - 0
Cambodia U16 Cambodia U16
จบ
Oman U16 Oman U16
2 - 0
Pakistan U16 Pakistan U16
FRO
Saudi Arabia U16 Saudi Arabia U16
? - ?
Syria U16 Syria U16
จบ
South Korea U16 South Korea U16
10 - 0
Chinese Taipei U16 Chinese Taipei U16
จบ
Tajikistan U16 Tajikistan U16
9 - 0
Kuwait U16 Kuwait U16
จบ
Thailand U16 Thailand U16
4 - 0
Myanmar U16 Myanmar U16
จบ
Uzbekistan U16 Uzbekistan U16
3 - 1
Bahrain U16 Bahrain U16
จบ
Vietnam U16 Vietnam U16
7 - 0
Mongolia U16 Mongolia U16
จบ
Yemen U16 Yemen U16
10 - 1
Bhutan U16 Bhutan U16
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
6 - 4
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
02:15
Fylkir Fylkir
? - ?
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
จบ
Riga FC Riga FC
0 - 0
Ventspils Ventspils
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
1 - 0
Termalica B-B. Termalica B-B.
Podbeskidzie Podbeskidzie
1 - 0
Legnica Legnica
Stal Mielec Stal Mielec
1 - 2
Tychy Tychy
Warta Poznan Warta Poznan
1 - 0
Odra Opole Odra Opole
จบ
Devinska N. Ves Devinska N. Ves
2 - 2
Bernolakovo Bernolakovo
จบ
I. Bratislava I. Bratislava
4 - 1
Malacky Malacky
จบ
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
1 - 1
Bahon Bahon
จบ
MSK Senec MSK Senec
2 - 2
Rohoznik Rohoznik
จบ
Pezinok Pezinok
1 - 5
D. Luzna D. Luzna
จบ
Rovinka Rovinka
2 - 5
Raca Raca
จบ
Slovan Most Slovan Most
3 - 0
Kalinkovo Kalinkovo
จบ
Tomasov Tomasov
1 - 2
Rusovce Rusovce
FRO
Almagro Almagro
? - ?
Madridejos Madridejos
จบ
Atl. Ibanes Atl. Ibanes
4 - 0
La Roda La Roda
FRO
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
FRO
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
? - ?
Albacete B Albacete B
FRO
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
? - ?
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
FRO
Quintanar Quintanar
? - ?
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
FRO
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
? - ?
Pedroneras Pedroneras
FRO
โตเลโด โตเลโด
? - ?
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
Schwaz Schwaz
2 - 2
Reichenau Reichenau
จบ
Albirex Niigata Albirex Niigata
2 - 0
Balestier Khalsa Balestier Khalsa
จบ
Geylang Geylang
4 - 3
Warriors Warriors
จบ
Home Utd Home Utd
0 - 3
Young Lions Young Lions
จบ
Brunei DPMM Brunei DPMM
0 - 1
Tampines Tampines
จบ
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
1 - 2
Sesvete Sesvete
จบ
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
0 - 1
Osijek 2 (Cro) Osijek 2 (Cro)
จบ
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
2 - 2
Rudes Rudes
จบ
Dugopolje Dugopolje
2 - 2
Hajduk Split 2 Hajduk Split 2
จบ
Kustosija Kustosija
1 - 2
Orijent (Cro) Orijent (Cro)
จบ
NK Medjimurje Cakovec NK Medjimurje Cakovec
3 - 0
Cibalia Cibalia
22:00
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
? - ?
Solin Solin
จบ
Sibenik Sibenik
2 - 0
Dragovoljac Dragovoljac
จบ
Ruch Ruch
1 - 0
Zaglebie 2 Zaglebie 2
จบ
Ruch Zdzieszowice Ruch Zdzieszowice
3 - 2
Kluczbork Kluczbork
จบ
Nakambala Leopards Nakambala Leopards
0 - 3
ZESCO ZESCO
จบ
Brda Brda
0 - 3
Domzale Domzale
จบ
Triglav Triglav
1 - 3
Mura Mura
จบ
Koper Koper
3 - 2
Maribor Maribor
จบ
Aluminij Aluminij
1 - 0
Tabor Sezana Tabor Sezana
02:00
Juventud Juventud
? - ?
Progreso Progreso
02:00
Racing Montevideo Racing Montevideo
? - ?
River Plate River Plate
06:00
Rampla Juniors Rampla Juniors
? - ?
Penarol Penarol
05:00
Cerro Largo Cerro Largo
? - ?
Defensor Sp. Defensor Sp.
Heimstetten (Ger) Heimstetten (Ger)
2 - 0
Eichstatt Eichstatt
จบ
France U17 W France U17 W
9 - 0
Belarus U17 W Belarus U17 W
จบ
Iceland U17 W Iceland U17 W
1 - 0
Malta U17 W Malta U17 W
จบ
Buducnost Buducnost
1 - 4
Sutjeska Sutjeska
จบ
Grbalj Grbalj
0 - 2
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
จบ
Kom Podgorica Kom Podgorica
5 - 0
Rudar Rudar
จบ
OFK Petrovac OFK Petrovac
0 - 1
Iskra Iskra
จบ
Zeta Zeta
1 - 0
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
FRO
Liberec W Liberec W
? - ?
Sparta Prague W Sparta Prague W
02:00
Wydad Wydad
? - ?
Al-Merreikh Al-Merreikh
จบ
Pellana Pellana
0 - 2
Ialisos Ialisos
จบ
Veria Veria
2 - 0
Diagoras Diagoras
20:00
Atalanti Atalanti
? - ?
O. Volos O. Volos
FRO
Al Muaidar Al Muaidar
? - ?
Shamal Shamal
FRO
Al-Kharitiyath Al-Kharitiyath
? - ?
Al Bidda Al Bidda
FRO
Al Markhiya Al Markhiya
? - ?
Al Mesaimeer (Qat) Al Mesaimeer (Qat)
FRO
Lusail Lusail
? - ?
Al Nasr Al Nasr
จบ
Plock Plock
1 - 0
Legia Legia
Atletico-MG U20 Atletico-MG U20
1 - 0
Vitoria U20 Vitoria U20
Botafogo U20 Botafogo U20
0 - 1
Chapecoense-SC U20 Chapecoense-SC U20
Corinthians U20 (Bra) Corinthians U20 (Bra)
0 - 0
Atletico-PR U20 Atletico-PR U20
Coritiba U20 Coritiba U20
0 - 0
Vasco U20 Vasco U20
05:00
Cruzeiro U20 Cruzeiro U20
? - ?
Internacional U20 Internacional U20
01:00
Santos U20 Santos U20
? - ?
Gremio U20 Gremio U20
จบ
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
3 - 4
UD Songo UD Songo
เลื่อน
Kampala City Kampala City
? - ?
URA SC URA SC
FRO
Kyetume FC Kyetume FC
? - ?
โปรลีน โปรลีน
02:00
Everton Everton
? - ?
Colo Colo Colo Colo
02:00
U. Catolica U. Catolica
? - ?
Union La Calera Union La Calera
02:00
U. De Chile U. De Chile
? - ?
Cobresal Cobresal
FRO
Balmaseda (Esp) Balmaseda (Esp)
? - ?
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
FRO
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
? - ?
วิคโตริอา วิคโตริอา
FRO
? - ?
FRO
SCD Durango SCD Durango
? - ?
FRO
Gernika Club Gernika Club
? - ?
FRO
? - ?
FRO
? - ?
Sodupe (Esp) Sodupe (Esp)
FRO
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
? - ?
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
FRO
Tolosa Tolosa
? - ?
Ariznabarra Ariznabarra
FRO
Urduliz Urduliz
? - ?
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
จบ
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
2 - 1
Cuarte Cuarte
FRO
Valdefierro Valdefierro
? - ?
Borja Borja
จบ
Calamocha Calamocha
2 - 2
Binefar Binefar
FRO
Villanueva CF Villanueva CF
? - ?
Sarinena Sarinena
FRO
Utebo FC Utebo FC
? - ?
Belchite 97 Belchite 97
FRO
Tamarite Tamarite
? - ?
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
FRO
Almudevar Almudevar
? - ?
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
FRO
Barbastro Barbastro
? - ?
Brea Brea
FRO
CF Illueca CF Illueca
? - ?
Tarazona Tarazona
FRO
Fraga Fraga
? - ?
Robres Robres
FRO
Almagro Almagro
? - ?
Madridejos Madridejos
จบ
Atl. Ibanes Atl. Ibanes
4 - 0
La Roda La Roda
FRO
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
FRO
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
? - ?
Albacete B Albacete B
FRO
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
? - ?
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
FRO
Quintanar Quintanar
? - ?
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
FRO
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
? - ?
Pedroneras Pedroneras
FRO
โตเลโด โตเลโด
? - ?
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
จบ
Maardu Maardu
2 - 4
Paide Paide
จบ
Narva Narva
3 - 2
Tammeka Tammeka
จบ
Flora Flora
2 - 1
Levadia Levadia
จบ
Lyn W Lyn W
2 - 3
Avaldsnes W Avaldsnes W
จบ
Trondheims-Orn W Trondheims-Orn W
0 - 3
LSK Kvinner W LSK Kvinner W
Stabaek W Stabaek W
1 - 0
Kolbotn W Kolbotn W
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
0 - 1
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
FRO
Balmaseda (Esp) Balmaseda (Esp)
? - ?
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
FRO
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
? - ?
วิคโตริอา วิคโตริอา
FRO
? - ?
FRO
SCD Durango SCD Durango
? - ?
FRO
Gernika Club Gernika Club
? - ?
FRO
? - ?
FRO
? - ?
Sodupe (Esp) Sodupe (Esp)
FRO
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
? - ?
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
FRO
Tolosa Tolosa
? - ?
Ariznabarra Ariznabarra
FRO
Urduliz Urduliz
? - ?
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
จบ
Lubovna Lubovna
2 - 3
Zilina Zilina
จบ
OSK Trencianske Stankovce OSK Trencianske Stankovce
0 - 2
AFC Nove Mesto AFC Nove Mesto
จบ
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
0 - 1
Komarno Komarno
จบ
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
3 - 2
Moreland Moreland
จบ
เมลเบิร์น ซิตี้ เมลเบิร์น ซิตี้
3 - 0
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
จบ
BSS Sporting BSS Sporting
2 - 0
George Telegrapher George Telegrapher
จบ
Persib Bandung Persib Bandung
1 - 1
Semen Padang Semen Padang
จบ
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
1 - 4
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
จบ
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
2 - 1
Madura United Madura United
FRO
บอเด็น บอเด็น
? - ?
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
FRO
วอห์เล็น วอห์เล็น
? - ?
Muttenz Muttenz
จบ
Bilovec Bilovec
2 - 0
Cesky Tesin Cesky Tesin
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
0 - 1
Supersport Utd Supersport Utd
02:00
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
? - ?
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
FRO
Balzers B Balzers B
? - ?
Triesen Triesen
03:00
Barranquilla Barranquilla
? - ?
Tigres Tigres
02:30
Fortaleza Fortaleza
? - ?
Valledupar Valledupar
จบ
Seattle 2 Seattle 2
1 - 4
Real Monarchs Real Monarchs
จบ
Nashville SC Nashville SC
1 - 0
Birmingham Birmingham
06:00
Ottawa Fury Ottawa Fury
? - ?
Tampa Bay Tampa Bay
จบ
Ruch Ruch
1 - 0
Zaglebie 2 Zaglebie 2
จบ
Ruch Zdzieszowice Ruch Zdzieszowice
3 - 2
Rozwoj Katowice Rozwoj Katowice
Arezzo Arezzo
0 - 0
Juventus U23 Juventus U23
จบ
Arzachena Arzachena
0 - 1
Aprilia Aprilia
21:30
Banovici (Bih) Banovici (Bih)
1 - 2
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
จบ
Bratstvo Gracanica Bratstvo Gracanica
2 - 3
Velez Mostar Velez Mostar
21:30
GOSK Gabela GOSK Gabela
2 - 1
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
จบ
Gradacac Gradacac
0 - 4
Zrinjski Zrinjski
จบ
HNK Orasje HNK Orasje
0 - 4
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
จบ
Jedinstvo Bihac Jedinstvo Bihac
1 - 2
Mladost DK Mladost DK
จบ
Kakanj Kakanj
3 - 0
Celik Zenica Celik Zenica
21:30
Kozara Kozara
1 - 2
Sloboda Sloboda
21:30
Krupa Krupa
0 - 1
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
21:30
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
2 - 1
Travnik Travnik
จบ
Ljubuski Ljubuski
2 - 4
FK Sarajevo FK Sarajevo
จบ
Modrica (Bih) Modrica (Bih)
0 - 3
Zvijezda Brgule Zvijezda Brgule
จบ
Olimpic Sarajevo Olimpic Sarajevo
2 - 1
Hadzici Hadzici
จบ
Prijedor Prijedor
4 - 1
Slavija Slavija
จบ
Skugric Skugric
0 - 10
TOSK Tesanj TOSK Tesanj
จบ
Tekstilac Tekstilac
0 - 3
Zeljeznicar Zeljeznicar
จบ
Bandari Bandari
3 - 2
Zoo Kericho Zoo Kericho
จบ
Alajuelense Alajuelense
2 - 1
Limon Limon
02:00
Grecia Grecia
? - ?
Herediano Herediano
04:00
San Carlos (Cos) San Carlos (Cos)
? - ?
U.C.R. U.C.R.