ยกเลิก
Estonia U16 Estonia U16
? - ?
Finland U16 Finland U16
จบ
อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
4 - 0
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
จบ
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
1 - 4
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
จบ
เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
2 - 1
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
จบ
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
3 - 2
เชลซี เชลซี
จบ
อลาเบส อลาเบส
0 - 2
กรานาดา กรานาดา
จบ
เรอัล เบติส เรอัล เบติส
0 - 2
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
จบ
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
0 - 2
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
จบ
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
0 - 0
เลบานเต้ เลบานเต้
จบ
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
1 - 1
กาญารี่ กาญารี่
จบ
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
6 - 0
เบรสชา เบรสชา
จบ
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
1 - 3
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
จบ
เลชเช่ เลชเช่
1 - 2
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
จบ
สปอล สปอล
2 - 2
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
จบ
เวโรนา เวโรนา
3 - 2
ปาร์มา ปาร์มา
จบ
เปรสตัน เปรสตัน
0 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
จบ
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
0 - 3
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
1 - 0
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
จบ
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
0 - 3
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
จบ
เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
1 - 1
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
จบ
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
2 - 1
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
จบ
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
1 - 1
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
จบ
ออด บีเค ออด บีเค
0 - 4
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
จบ
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
1 - 0
สตาร์ท สตาร์ท
00:00
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
? - ?
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
00:00
บรานน์ บรานน์
? - ?
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
00:00
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
00:00
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
? - ?
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
00:00
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
? - ?
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
จบ
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
2 - 0
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
จบ
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
2 - 0
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
จบ
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
1 - 3
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
จบ
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
1 - 3
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
จบ
เอฟซี แทมโบฟ (N) เอฟซี แทมโบฟ (N)
1 - 2
เซนิต เซนิต
จบ
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
1 - 1
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
เลื่อน
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
? - ?
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
จบ
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
1 - 1
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
จบ
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
0 - 0
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
23:00
บีเค ฮัคเค่น บีเค ฮัคเค่น
? - ?
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
23:00
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
? - ?
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
23:00
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
? - ?
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
23:00
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
? - ?
คัลมาร์ คัลมาร์
23:00
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
? - ?
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
23:00
ซิริอุส ซิริอุส
? - ?
โอเรโบร โอเรโบร
23:00
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
? - ?
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
จบ
คัลมาร์ คัลมาร์
1 - 2
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
จบ
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
1 - 0
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
จบ
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
1 - 1
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
จบ
ลูกาโน ลูกาโน
2 - 1
บาเซิล บาเซิล
จบ
ธูน ธูน
3 - 2
ซูริก ซูริก
จบ
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
1 - 2
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
จบ
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
3 - 1
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
จบ
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
5 - 2
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
จบ
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
1 - 0
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
จบ
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
3 - 1
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
จบ
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
3 - 1
นูมานเซีย นูมานเซีย
จบ
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
0 - 3
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
จบ
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
1 - 0
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
เฟรแมด อมาเจอร์ เฟรแมด อมาเจอร์
4 - 0
ไนโคบิ้ง เอฟซี	ไนโคบิ้ง เอฟซี
จบ
โคลดิ้ง ไอเอฟ โคลดิ้ง ไอเอฟ
1 - 3
เวนไดส์เซล เอฟเอฟ	เวนไดส์เซล เอฟเอฟ
จบ
เครียนส์ เครียนส์
4 - 1
เคียสโซ เคียสโซ
จบ
อัลเตย์เอสเค อัลเตย์เอสเค
3 - 0
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
จบ
Boluspor Boluspor
1 - 0
ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์
จบ
เออร์ซูลัม เออร์ซูลัม
1 - 2
อดาน่า เดอเมียสปอร์ อดาน่า เดอเมียสปอร์
เลื่อน
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
? - ?
บาเฮีย บาเฮีย
เลื่อน
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
? - ?
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
เลื่อน
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
? - ?
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
เลื่อน
ซิเอร่า ซิเอร่า
? - ?
โกยาส โกยาส
เลื่อน
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
? - ?
กูรีตีบา กูรีตีบา
เลื่อน
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
? - ?
เซาเปาโล เซาเปาโล
เลื่อน
พัลไมรัส พัลไมรัส
? - ?
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
เลื่อน
ซานโตส ซานโตส
? - ?
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
เลื่อน
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
? - ?
คอรินเทียนส์ เอสพี	คอรินเทียนส์ เอสพี
เลื่อน
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
? - ?
บรากันติโน้ บรากันติโน้
17:00
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
? - ?
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส	คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
? - ?
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
17:00
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
? - ?
อูราวะ เรด อูราวะ เรด
17:00
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
? - ?
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
17:00
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
? - ?
โยโกฮาม่า เอฟซี โยโกฮาม่า เอฟซี
17:00
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
? - ?
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
17:00
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
? - ?
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
17:00
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
? - ?
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่	คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:30
โยโกฮาม่า มาร์รินอส โยโกฮาม่า มาร์รินอส
? - ?
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
จบ
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
0 - 2
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
จบ
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
4 - 0
ฮวาซ็อง ฮวาซ็อง
จบ
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
2 - 0
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
17:00
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
2 - 1
กังนึง กังนึง
จบ
กิมแฮ กิมแฮ
0 - 2
Gyeongju KHNP Gyeongju KHNP
17:00
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
3 - 2
คิมโพ คิมโพ
17:00
เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด
3 - 2
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
จบ
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
4 - 0
กยองนัม กยองนัม
จบ
ซ็องนัม ซ็องนัม
1 - 0
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
จบ
Ulsan Citizen Ulsan Citizen
0 - 2
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
จบ
อันยาง อันยาง
0 - 2
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
จบ
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
1 - 0
คย็องจู ซิติเซ็น คย็องจู ซิติเซ็น
17:30
ซูวอน ซูวอน
3 - 2
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
จบ
Avarta Avarta
1 - 2
Middelfart Middelfart
จบ
BK Frem BK Frem
0 - 1
Jammerbugt Jammerbugt
จบ
Bronshoj Bronshoj
1 - 1
Brabrand Brabrand
จบ
Hellerup Hellerup
1 - 5
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
จบ
Helsingor Helsingor
3 - 1
เอบี กลาดแซ็ก	เอบี กลาดแซ็ก
จบ
Vanlose (Den) Vanlose (Den)
0 - 1
Thisted FC Thisted FC
ยกเลิก
Aduana Stars Aduana Stars
? - ?
WAFA WAFA
ยกเลิก
Bechem United Bechem United
? - ?
Ashanti Ashanti
ยกเลิก
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
? - ?
Medeama Medeama
ยกเลิก
Elmina Sharks Elmina Sharks
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
ยกเลิก
Great Olympics Great Olympics
? - ?
Hearts of Oak Hearts of Oak
ยกเลิก
Inter Allies Inter Allies
? - ?
Liberty Liberty
ยกเลิก
Karela Karela
? - ?
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
ยกเลิก
King Faisal King Faisal
? - ?
Ebusua Ebusua
ยกเลิก
Wa All Stars Wa All Stars
? - ?
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
จบ
An Do-An Giang (Vie) An Do-An Giang (Vie)
0 - 1
บิ่ญถ่วน เอฟซี บิ่ญถ่วน เอฟซี
จบ
ดัคเลค เอฟซี ดัคเลค เอฟซี
1 - 0
เตนินห์ เอฟซี เตนินห์ เอฟซี
จบ
ซานนา คานห์ฮัว บีวีเอ็น ซานนา คานห์ฮัว บีวีเอ็น
1 - 1
ฟ๋อเฮียน เอฟซี ฟ๋อเฮียน เอฟซี
จบ
Ibar Ibar
5 - 1
Drezga Drezga
03:00
Toronto FC II Toronto FC II
? - ?
Chattanooga Chattanooga
เลื่อน
Karpaty Karpaty
? - ?
Mariupol Mariupol
23:15
CSKA-Sofia CSKA-Sofia
0 - 1
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
06:00
Louisville City Louisville City
? - ?
Pittsburgh Pittsburgh
06:30
Miami FC Miami FC
? - ?
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
08:00
Colorado Springs Colorado Springs
? - ?
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
00:00
HFX Wanderers HFX Wanderers
? - ?
York 9 York 9
02:00
Valour Valour
? - ?
Forge Forge
04:00
Cavalry Cavalry
? - ?
Edmonton Edmonton
06:00
Pacific FC Pacific FC
? - ?
Atl. Ottawa Atl. Ottawa
จบ
Dun. Streda Dun. Streda
1 - 3
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
จบ
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
1 - 1
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
จบ
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์ ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
3 - 0
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
จบ
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
3 - 0
ทูเลวิค วิลจานดี้	ทูเลวิค วิลจานดี้
จบ
Puszcza Puszcza
0 - 1
Legnica Legnica
จบ
Tychy Tychy
1 - 0
Termalica B-B. Termalica B-B.
จบ
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
0 - 3
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
จบ
แวร์นอมู แวร์นอมู
0 - 1
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
จบ
ทูรนส์ ทูรนส์
3 - 0
ลินโดมี่ ลินโดมี่
จบ
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
1 - 0
ลินเชอปิ้ง ซิตี้ ลินเชอปิ้ง ซิตี้
จบ
ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
2 - 1
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
จบ
เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
3 - 1
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
จบ
ลุนด์ส ลุนด์ส
3 - 1
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
จบ
มูทาลา มูทาลา
2 - 3
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
จบ
B.93 B.93
1 - 3
Vejgaard Vejgaard
จบ
Frederiksberg Alliancen Frederiksberg Alliancen
1 - 1
Ringkobing Ringkobing
จบ
Hillerod Hillerod
2 - 0
Naesby Naesby
จบ
Holbaek Holbaek
0 - 2
Sydvest Sydvest
จบ
Skovshoved Skovshoved
1 - 1
Dalum IF Dalum IF
จบ
Slagelse Slagelse
3 - 0
VSK Aarhus VSK Aarhus
18:30
Persita Persita
? - ?
PSS Sleman PSS Sleman
20:30
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
? - ?
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
จบ
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
1 - 0
เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้ เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้
จบ
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
2 - 0
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
เลื่อน
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
? - ?
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
01:00
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
? - ?
ซีเอฟอาร์ คลูจ์	ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
? - ?
เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
01:00
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
? - ?
เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้ เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้
จบ
พิวนิค พิวนิค
2 - 3
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
จบ
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
1 - 0
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
จบ
Zapresic Zapresic
0 - 1
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
เลื่อน
Afogados da Ingazeira Afogados da Ingazeira
? - ?
Cajazeirense de Desportos Cajazeirense de Desportos
เลื่อน
America RN America RN
? - ?
Guarany Guarany
เลื่อน
Bahia De Feira Bahia De Feira
? - ?
Caldense Caldense
เลื่อน
Campinense Campinense
? - ?
Salgueiro Salgueiro
เลื่อน
Coruripe Coruripe
? - ?
ABC ABC
เลื่อน
Fast Clube Fast Clube
? - ?
Vilhenense Vilhenense
เลื่อน
Ferroviaria Ferroviaria
? - ?
คาโบเฟรนเซ่ อาร์เจ คาโบเฟรนเซ่ อาร์เจ
เลื่อน
Floresta EC Floresta EC
? - ?
Globo Globo
เลื่อน
Frei Paulistano Frei Paulistano
? - ?
Central SC Central SC
เลื่อน
Galvez Galvez
? - ?
Bragantino Bragantino
เลื่อน
Goianesia (Bra) Goianesia (Bra)
? - ?
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
เลื่อน
Independente Independente
? - ?
Acreano Acreano
เลื่อน
Joinville Joinville
? - ?
Tubarao Tubarao
เลื่อน
Luverdense Luverdense
? - ?
SE Juventude SE Juventude
เลื่อน
Marcilio Dias Marcilio Dias
? - ?
SER Caxias SER Caxias
เลื่อน
Moto Club Moto Club
? - ?
Sao Raimundo RR Sao Raimundo RR
เลื่อน
Nacional PR Nacional PR
? - ?
Cascavel Cascavel
เลื่อน
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
? - ?
Sao Luiz Sao Luiz
เลื่อน
Operario Ltda Operario Ltda
? - ?
Goiania Goiania
เลื่อน
Palmas Palmas
? - ?
Gama Gama
เลื่อน
Patrocinense Patrocinense
? - ?
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
เลื่อน
Pelotas (Bra) Pelotas (Bra)
? - ?
Sao Caetano Sao Caetano
เลื่อน
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
? - ?
Mirassol (Bra) Mirassol (Bra)
เลื่อน
Potiguar Potiguar
? - ?
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
เลื่อน
River-PI River-PI
? - ?
Santos AP Santos AP
เลื่อน
Toledo Toledo
? - ?
Bangu Bangu
เลื่อน
Vitoria da Conquista Vitoria da Conquista
? - ?
Itabaiana Itabaiana
เลื่อน
Vitoria ES Vitoria ES
? - ?
Aguia Negra Aguia Negra
จบ
Stjarnan W Stjarnan W
1 - 4
Selfoss W Selfoss W
เลื่อน
KR Reykjavik W KR Reykjavik W
? - ?
Hafnarfjordur W Hafnarfjordur W
จบ
Bayern II Bayern II
2 - 2
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
จบ
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
3 - 2
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
จบ
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
2 - 4
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
จบ
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
1 - 1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
จบ
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
1 - 0
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
จบ
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
0 - 2
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
จบ
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
0 - 3
เอสเฟา เมปเปน	เอสเฟา เมปเปน
จบ
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
2 - 2
เยนา เยนา
จบ
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
5 - 1
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
จบ
เอฟเอสเฟา สวิคเคา เอฟเอสเฟา สวิคเคา
2 - 1
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
23:30
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
1 - 2
Pisek Pisek
จบ
Jaszberenyi Jaszberenyi
2 - 3
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
จบ
Bardejov Bardejov
1 - 8
Vysne Opatske Vysne Opatske
จบ
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
1 - 1
Kariana Erden Kariana Erden
จบ
โลโกโมทีฟ กอร์น่า โลโกโมทีฟ กอร์น่า
0 - 1
Ludogorets II Ludogorets II
จบ
Septemvri Septemvri
2 - 2
Hebar Hebar
จบ
TEC TEC
4 - 2
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
จบ
Czechowice (Pol) Czechowice (Pol)
4 - 2
Skoczow (Pol) Skoczow (Pol)
จบ
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
0 - 0
Avia Swidnik Avia Swidnik
จบ
Pogon Zdunska Wola (Pol) Pogon Zdunska Wola (Pol)
0 - 1
LKS Kwiatkowice (Pol) LKS Kwiatkowice (Pol)
FRO
Ner Poddebice (Pol) Ner Poddebice (Pol)
? - ?
Buczek (Pol) Buczek (Pol)
FRO
Pilica Bialobrzegi (Pol) Pilica Bialobrzegi (Pol)
? - ?
Bron Radom Bron Radom
จบ
K. Almaty K. Almaty
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
จบ
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Taraz Taraz
จบ
Kyzylzhar Kyzylzhar
3 - 1
Okzhetpes Okzhetpes
จบ
Ordabasy Ordabasy
0 - 1
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
จบ
Tobol Tobol
2 - 0
Kaspij Aktau Kaspij Aktau
จบ
Bollstanas W Bollstanas W
0 - 3
Hammarby W Hammarby W
จบ
AIK W AIK W
2 - 0
Alvsjo W Alvsjo W
จบ
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
1 - 3
Jitex W Jitex W
จบ
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
3 - 1
Kvarnsvedens W Kvarnsvedens W
จบ
Mallbackens W Mallbackens W
1 - 1
Kalmar W Kalmar W
จบ
Moron W Moron W
7 - 0
Sunnana W Sunnana W
จบ
Alingsas W Alingsas W
3 - 0
Sandvikens W Sandvikens W
ยกเลิก
Bermuda Bascome Bermuda Bascome
? - ?
Evergreen Evergreen
ยกเลิก
Tampa Bay U23 Tampa Bay U23
? - ?
Treasure Coast Treasure Coast
ยกเลิก
Black Rock Black Rock
? - ?
AC Connecticut AC Connecticut
ยกเลิก
Boston Bolts Boston Bolts
? - ?
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
ยกเลิก
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
? - ?
Bantams Bantams
ยกเลิก
Junior Lone Star Junior Lone Star
? - ?
Ocean City Ocean City
ยกเลิก
Manhattan Manhattan
? - ?
Cedar Cedar
ยกเลิก
New York U23 New York U23
? - ?
Euro New York Euro New York
ยกเลิก
West Virginia West Virginia
? - ?
North Carolina Fusion U23 North Carolina Fusion U23
ยกเลิก
Westchester Westchester
? - ?
Long Island Long Island
ยกเลิก
Green Bay Voyageurs Green Bay Voyageurs
? - ?
Menace Menace
จบ
HIFK HIFK
0 - 3
KuPS KuPS
จบ
SJK SJK
1 - 0
TPS TPS
จบ
Lahti Lahti
0 - 4
HJK HJK
จบ
Ilves Ilves
4 - 3
Mariehamn Mariehamn
จบ
ฮาก้า ฮาก้า
1 - 1
Honka Honka
จบ
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
2 - 0
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
จบ
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
0 - 2
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
จบ
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
2 - 1
โอเอฟไอ เครเต้	โอเอฟไอ เครเต้
จบ
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
1 - 2
Leczna Leczna
จบ
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
1 - 1
Skra Skra
จบ
Elblag Elblag
1 - 0
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
จบ
GKS Katowice GKS Katowice
1 - 2
KS Polkowice KS Polkowice
จบ
Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
0 - 2
S. Rzeszow S. Rzeszow
จบ
Pruszkow Pruszkow
4 - 0
Legionowo Legionowo
จบ
R. Rzeszow R. Rzeszow
1 - 2
Garbarnia Garbarnia
จบ
S. Wola S. Wola
2 - 1
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
จบ
Widzew Lodz Widzew Lodz
1 - 1
Elana Torun Elana Torun
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
? - ?
Montreal Impact Montreal Impact
06:00
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
? - ?
Orlando City Orlando City
06:30
Cincinnati Cincinnati
? - ?
Inter Miami CF Inter Miami CF
07:00
DC United DC United
? - ?
FC Dallas FC Dallas
08:00
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
? - ?
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
09:00
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
? - ?
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
09:30
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
? - ?
Nashville SC Nashville SC
09:30
Portland Timbers Portland Timbers
? - ?
Columbus Crew Columbus Crew
21:00
FK Akzhayik FK Akzhayik
? - ?
21:00
Sdyushor Sdyushor
? - ?
Arys Arys
21:00
? - ?
Akademiya Ontustik Akademiya Ontustik
21:00
? - ?
Maqtaaral Maqtaaral
21:00
Aktobe Aktobe
? - ?
Baykonur Kyzylorda Baykonur Kyzylorda
21:00
Altai Semey Altai Semey
? - ?
FK Kyran FK Kyran
21:00
Atyrau Atyrau
? - ?
Kairat Academy Kairat Academy
จบ
Bangu Bangu
1 - 0
คาโบเฟรนเซ่ อาร์เจ คาโบเฟรนเซ่ อาร์เจ
จบ
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
2 - 0
Boavista Boavista
จบ
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
0 - 0
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
จบ
Kokand 1912 Kokand 1912
2 - 0
Mashal Muborak Mashal Muborak
จบ
โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน
3 - 0
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
จบ
Andijan Andijan
0 - 0
Bunyodkor Bunyodkor
จบ
Liberec Liberec
1 - 2
Sparta Prague Sparta Prague
จบ
ฮอนิงเกะ ฮอนิงเกะ
4 - 0
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
จบ
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
2 - 2
Taby Taby
จบ
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
2 - 1
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
จบ
ลูเลโอ ลูเลโอ
1 - 4
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
จบ
เออเรบรู .ซีเรียนสกา เออเรบรู .ซีเรียนสกา
0 - 1
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
จบ
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
3 - 0
	 IFK เบรกา IFK เบรกา