FRO
Vaca Diez Vaca Diez
? - ?
Santa Cruz Santa Cruz
00:00
Johann Johann
? - ?
Wals-Grunau Wals-Grunau
00:00
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
? - ?
Seekirchen Seekirchen
00:00
Schwaz Schwaz
? - ?
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
00:30
SV Worgl SV Worgl
? - ?
FC Zirl (Aut) FC Zirl (Aut)
18:00
Hak. Ramat Gan Hak. Ramat Gan
? - ?
Ironi Or Yehuda Ironi Or Yehuda
17:45
Maccabi Jaffa Maccabi Jaffa
? - ?
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
17:00
H. Bikat Hayarden H. Bikat Hayarden
? - ?
Maccabi Shaarayim FC Maccabi Shaarayim FC
18:30
H. Marmorek H. Marmorek
? - ?
18:30
Kiryat Gat Kiryat Gat
? - ?
Hapoel Azor (Isr) Hapoel Azor (Isr)
18:15
Maccabi Yavne (Isr) Maccabi Yavne (Isr)
? - ?
Holon Yermiyahu (Isr) Holon Yermiyahu (Isr)
18:00
Nordia Jerusalem (Isr) Nordia Jerusalem (Isr)
? - ?
Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
18:15
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
? - ?
H. Migdal HaEmek H. Migdal HaEmek
17:30
M. Ironi Kiryat M. Ironi Kiryat
? - ?
Shapira (Isr) Shapira (Isr)
22:00
H. Asi Gilboa H. Asi Gilboa
? - ?
Ironi Baka (Isr) Ironi Baka (Isr)
18:00
H. Herzliya H. Herzliya
? - ?
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
18:30
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
? - ?
M. Tzur Shalom M. Tzur Shalom
18:30
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
? - ?
Maccabi Tamra (Isr) Maccabi Tamra (Isr)
19:00
MS Tira (Isr) MS Tira (Isr)
? - ?
Hapoel Iksal Imad Hapoel Iksal Imad
02:00
กรานาดา กรานาดา
? - ?
โอซาซูนา โอซาซูนา
01:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
? - ?
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
01:45
นีซ นีซ
? - ?
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
01:45
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
? - ?
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
00:00
เอเอฟซี ยูไนเต็ด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
? - ?
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
23:30
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
? - ?
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
? - ?
โอเดนเซ่ โอเดนเซ่
01:45
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
? - ?
ดันดาลค์ ดันดาลค์
01:45
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
? - ?
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
01:45
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
? - ?
แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
02:00
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
? - ?
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
01:45
Cabinteely Cabinteely
? - ?
Drogheda Drogheda
01:30
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
? - ?
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
02:00
คาดิซ คาดิซ
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
23:30
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
? - ?
นูเรมเบิร์ก นูเรมเบิร์ก
23:30
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
? - ?
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
02:00
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
? - ?
โคเซนซ่า โคเซนซ่า
01:00
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
? - ?
น็องซี่ น็องซี่
01:00
ก็อง ก็อง
? - ?
วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
01:00
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
? - ?
โซโชซ์ โซโชซ์
01:00
ชาโตว์รูซ์ ชาโตว์รูซ์
? - ?
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
01:00
แกลร์มง แกลร์มง
? - ?
รอแดซ รอแดซ
01:00
เกรโนเบิล เกรโนเบิล
? - ?
ออร์เลอ็อง ออร์เลอ็อง
01:00
ชามัวร์ นิออร์ ชามัวร์ นิออร์
? - ?
แก็งก็อง แก็งก็อง
01:00
ทรัวส์ ทรัวส์
? - ?
เลอมองส์ เลอมองส์
01:45
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
? - ?
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
? - ?
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
01:00
คัมบูร์ คัมบูร์
? - ?
ท็อปส์ ออสส์ ท็อปส์ ออสส์
01:00
เดน บอสช์ เดน บอสช์
? - ?
โรด้า เจซี โรด้า เจซี
01:00
ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
? - ?
เฮลมอนด์ สปอร์ต เฮลมอนด์ สปอร์ต
01:00
ไอนด์โฮเฟ่น ไอนด์โฮเฟ่น
? - ?
เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
01:00
โกอเฮดอีเกิ้ลส์ โกอเฮดอีเกิ้ลส์
? - ?
โวเลนดัม โวเลนดัม
01:00
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
? - ?
อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน) อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน)
01:00
ยอง อูเทร็คท์ ยอง อูเทร็คท์
? - ?
เดอ กราฟแช็พ เดอ กราฟแช็พ
01:00
เอ็มวีวี มาสทริคท์ เอ็มวีวี มาสทริคท์
? - ?
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
01:00
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
? - ?
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน) พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน)
01:00
เทลสตาร์ เทลสตาร์
? - ?
อลอัลเมเร่ ซิตี้ อลอัลเมเร่ ซิตี้
00:00
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
? - ?
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
23:30
Hvidovre Hvidovre
? - ?
Vendsyssel FF Vendsyssel FF
23:00
Viborg Viborg
? - ?
F. Amager F. Amager
01:00
อาเรา อาเรา
? - ?
โลซาน โลซาน
00:30
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
? - ?
ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์
23:00
Akhisar Genclik Spor Akhisar Genclik Spor
? - ?
Eskisehirspor Eskisehirspor
01:30
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
? - ?
โลเคอเรน โลเคอเรน
00:10
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
? - ?
Horn Horn
00:10
Amstetten Amstetten
? - ?
Lafnitz Lafnitz
00:10
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
? - ?
เอฟเอซี วีน เอฟเอซี วีน
00:10
? - ?
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
00:10
Vorwarts Steyr Vorwarts Steyr
? - ?
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
05:00
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
? - ?
River Plate River Plate
05:15
คริคูม่า คริคูม่า
? - ?
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
07:30
กูยาบา เอ็มที กูยาบา เอ็มที
? - ?
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
09:00
Dorados de Sinaloa Dorados de Sinaloa
? - ?
Atlante Atlante
05:00
UAEM Potros UAEM Potros
? - ?
Cafetaleros de Tapachula Cafetaleros de Tapachula
15:30
เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
? - ?
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
17:00
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
? - ?
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
17:30
อูราวะ เรด อูราวะ เรด
? - ?
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
17:00
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
? - ?
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส	คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
18:35
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
? - ?
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
18:35
เทียนจิน ฉวนเจียน เทียนจิน ฉวนเจียน
? - ?
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
01:05
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
? - ?
Buckie Thistle Buckie Thistle
01:00
Stoke City U18 Stoke City U18
? - ?
Manchester City U18 Manchester City U18
17:00
ชางวอน ชางวอน
? - ?
กังนึง กังนึง
17:30
กิมแฮ กิมแฮ
? - ?
Gyeongju KHNP Gyeongju KHNP
FRO
Cambrian & Clydach Cambrian & Clydach
? - ?
Ynyshir Albions Ynyshir Albions
FRO
Andrezieux Andrezieux
? - ?
Angouleme CFC Angouleme CFC
23:00
Mosta Mosta
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
01:15
Senglea Athletics Senglea Athletics
? - ?
Sliema Sliema
21:30
Bistritsa Bistritsa
? - ?
Cherno More Cherno More
00:00
Dunav Ruse Dunav Ruse
? - ?
Etar Etar
21:00
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
? - ?
Rodina Moscow Rodina Moscow
19:00
Veles Moscow Veles Moscow
? - ?
Pskov 747 Pskov 747
03:30
Binacional Binacional
? - ?
Alianza Huanuco Alianza Huanuco
01:00
Chelsea U23 Chelsea U23
? - ?
Arsenal U23 Arsenal U23
01:00
Derby U23 Derby U23
? - ?
Everton U23 Everton U23
01:00
Middlesbrough U23 Middlesbrough U23
? - ?
Reading U23 Reading U23
01:00
Norwich U23 Norwich U23
? - ?
West Brom U23 West Brom U23
01:00
Tottenham U23 Tottenham U23
? - ?
Leicester U23 Leicester U23
FRO
Petro Atletico Petro Atletico
? - ?
Progresso Progresso
FRO
Caala Caala
? - ?
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
FRO
Cubango Cubango
? - ?
C.R.D. Libolo C.R.D. Libolo
FRO
Ferroviario do Huambo Ferroviario do Huambo
? - ?
Wiliet Wiliet
FRO
Interclube Interclube
? - ?
Petro Atletico Petro Atletico
FRO
Onze Bravos Onze Bravos
? - ?
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
FRO
Primeiro de Maio Primeiro de Maio
? - ?
Desportivo Huila Desportivo Huila
FRO
ซากราดา ซากราดา
? - ?
Progresso Progresso
FRO
Santa Rita Santa Rita
? - ?
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
21:00
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
? - ?
Cubango Cubango
21:00
C.R.D. Libolo C.R.D. Libolo
? - ?
Interclube Interclube
21:00
Desportivo Huila Desportivo Huila
? - ?
ซากราดา ซากราดา
21:00
Petro Atletico Petro Atletico
? - ?
Onze Bravos Onze Bravos
21:00
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
? - ?
Primeiro de Maio Primeiro de Maio
21:00
Progresso Progresso
? - ?
Ferroviario do Huambo Ferroviario do Huambo
21:00
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
? - ?
Caala Caala
21:00
Wiliet Wiliet
? - ?
Santa Rita Santa Rita
05:00
Independiente Independiente
? - ?
Atyra Atyra
FRO
Ingolstadt II Ingolstadt II
? - ?
Ismaning (Ger) Ismaning (Ger)
01:30
Goytre AFC Goytre AFC
? - ?
Bridgend Street Bridgend Street
23:00
FC Cheb FC Cheb
? - ?
Nejdek Nejdek
23:30
Karlovy Vary B Karlovy Vary B
? - ?
Lomnice Lomnice
19:30
Bunyodkor Bunyodkor
? - ?
Olmaliq Olmaliq
17:15
Kokand 1912 Kokand 1912
? - ?
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
19:30
Met. Bekobod Met. Bekobod
? - ?
Sogdiana Sogdiana
00:00
Jwaneng Galaxy FC Jwaneng Galaxy FC
? - ?
BR Highlanders BR Highlanders
00:00
Sharps Shooting Stars Sharps Shooting Stars
? - ?
Orapa United Orapa United
23:00
อาวรองเช่ อาวรองเช่
? - ?
ตูลง ตูลง
01:00
Bastia-Borgo Bastia-Borgo
? - ?
เรด สตาร์ เรด สตาร์
01:00
บูโลญจน์ บูโลญจน์
? - ?
เกววีลย์ เกววีลย์
01:00
โชเล โซ โชเล โซ
? - ?
ลียง ดูแชร์ ลียง ดูแชร์
01:00
คงคาร์โน คงคาร์โน
? - ?
บรูค พีรอนนาส บรูค พีรอนนาส
01:00
เกรไตล์ เกรไตล์
? - ?
ดุงคีร์ก ดุงคีร์ก
01:00
ลาวาล ลาวาล
? - ?
โป โป
01:00
เลอปุย เลอปุย
? - ?
เบซิเอร์ เบซิเอร์
01:00
Villefranche Villefranche
? - ?
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
02:30
CD Cova da Piedade CD Cova da Piedade
? - ?
เบนฟิก้า เบนฟิก้า
23:00
FK Sarajevo FK Sarajevo
? - ?
Celik Zenica Celik Zenica
02:30
Bolivar Bolivar
? - ?
Guabira Guabira
05:15
Wilstermann Wilstermann
? - ?
Real Potosi Real Potosi
06:00
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
? - ?
Diaz Diaz
22:00
Podbrezova Podbrezova
? - ?
Puchov Puchov
21:00
Poprad Poprad
? - ?
Ruzomberok B (Svk) Ruzomberok B (Svk)
23:00
Skalica Skalica
? - ?
Samorin Samorin
01:00
Maritzburg Utd Maritzburg Utd
? - ?
Bidvest Wits Bidvest Wits
08:00
Real Espana Real Espana
? - ?
Real Sociedad Real Sociedad
08:15
Platense Platense
? - ?
Motagua Motagua
21:00
Lazio U19 Lazio U19
? - ?
Atalanta U19 Atalanta U19
19:00
Pescara U19 Pescara U19
? - ?
Juventus U19 Juventus U19
04:00
Necaxa W Necaxa W
? - ?
Toluca W Toluca W
00:00
Brno Brno
? - ?
Varnsdorf Varnsdorf
23:00
Usti nad Labem Usti nad Labem
? - ?
Chrudim Chrudim
22:00
Vitkovice Vitkovice
? - ?
Dukla Prague Dukla Prague
FRO
Askania Bernburg Askania Bernburg
? - ?
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
FRO
Luckenwalde Luckenwalde
? - ?
FC Merseburg FC Merseburg
00:15
Bayer Leverkusen W (Ger) Bayer Leverkusen W (Ger)
? - ?
Hoffenheim W Hoffenheim W
เลื่อน
Al Shabab Al Shabab
? - ?
Al Arabi Al Arabi
เลื่อน
Yarmouk Yarmouk
? - ?
Al Naser Al Naser
20:00
Dragovoljac Dragovoljac
? - ?
Hajduk Split 2 Hajduk Split 2
23:00
NK Medjimurje Cakovec NK Medjimurje Cakovec
? - ?
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
20:00
Sesvete Sesvete
? - ?
Dugopolje Dugopolje
FRO
Ksar Ksar
? - ?
Kedia Kedia
FRO
Tidjikja Tidjikja
? - ?
Garde Nationale Garde Nationale
18:00
Artsakh Artsakh
? - ?
FC Yerevan (Arm) FC Yerevan (Arm)
00:00
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
? - ?
Kalsdorf Kalsdorf
00:00
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
? - ?
Stadl Paura Stadl Paura
00:00
Wels (Aut) Wels (Aut)
? - ?
SC Weiz SC Weiz
00:00
Vocklamarkt Vocklamarkt
? - ?
Gleisdorf Gleisdorf
04:15
El Vencedor (Sal) El Vencedor (Sal)
? - ?
Metapan Metapan
08:30
Alianza FC Alianza FC
? - ?
Jocoro Jocoro
23:00
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
? - ?
Smederevo Smederevo
00:00
Verl Verl
? - ?
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
23:00
Cukaricki Cukaricki
? - ?
Vojvodina Vojvodina
01:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
? - ?
Rad Beograd Rad Beograd
FRO
Diables Noirs Diables Noirs
? - ?
Patronage Sainte-Anne Patronage Sainte-Anne
FRO
Etoile du Congo Etoile du Congo
? - ?
CARA Brazzaville CARA Brazzaville
FRO
ASIL Lysi ASIL Lysi
? - ?
Ayia Napa Ayia Napa
23:30
Boskovice Boskovice
? - ?
Kurim Kurim
23:00
Gorica Gorica
? - ?
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
FRO
Andrezieux Andrezieux
? - ?
Angouleme CFC Angouleme CFC
FRO
Engers (Ger) Engers (Ger)
? - ?
Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
FRO
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
? - ?
Elversberg II Elversberg II
23:00
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
? - ?
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
23:00
เตอูต้า เตอูต้า
? - ?
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
21:00
Belenenses U23 Belenenses U23
? - ?
Famalicao U23 (Por) Famalicao U23 (Por)
17:00
Estoril U23 Estoril U23
? - ?
Aves U23 Aves U23
21:00
Feirense U23 (Por) Feirense U23 (Por)
? - ?
Maritimo U23 Maritimo U23
21:00
Guimaraes U23 Guimaraes U23
? - ?
Leixoes U23 Leixoes U23
22:00
Rio Ave U23 Rio Ave U23
? - ?
Portimonense U23 Portimonense U23
23:00
Flora U21 Flora U21
? - ?
Tallinna Kalev U21 Tallinna Kalev U21
FRO
Qrendi Qrendi
? - ?
Naxxar Lions Naxxar Lions
FRO
St. Andrews St. Andrews
? - ?
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
FRO
Pembroke Pembroke
? - ?
Swieqi Swieqi
07:30
Nanas W Nanas W
? - ?
Sportivo Limpeno W Sportivo Limpeno W
07:30
UAI Urquiza W UAI Urquiza W
? - ?
Ind. Medellin W Ind. Medellin W
05:00
Colo Colo W Colo Colo W
? - ?
Huila W Huila W
05:00
Ferroviaria W Ferroviaria W
? - ?
Dep. Cuenca W Dep. Cuenca W
05:00
Ind. Medellin W Ind. Medellin W
? - ?
S. Morning W S. Morning W
05:00
Sportivo Limpeno W Sportivo Limpeno W
? - ?
Corinthians W Corinthians W
17:00
Karpaty U21 Karpaty U21
? - ?
Lviv U21 Lviv U21
18:00
Zorya U21 Zorya U21
? - ?
Desna U21 Desna U21
00:00
Neusiedl Neusiedl
? - ?
Stripfing Stripfing
00:00
SK Rapid Vienna (Am) SK Rapid Vienna (Am)
? - ?
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
00:30
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
? - ?
Ebreichsdorf Ebreichsdorf
00:30
Mannsdorf Mannsdorf
? - ?
Bruck Leitha Bruck Leitha
00:30
Traiskirchen Traiskirchen
? - ?
Mattersburg (Am) (Aut) Mattersburg (Am) (Aut)
04:00
Barnechea Barnechea
? - ?
Deportes Temuco Deportes Temuco
00:30
Din. Bucuresti Din. Bucuresti
? - ?
Gaz Metan Medias Gaz Metan Medias
22:00
AFC Hermannstadt AFC Hermannstadt
? - ?
Voluntari Voluntari
00:00
Erfurt Erfurt
? - ?
Bischofswerdaer (Ger) Bischofswerdaer (Ger)
20:00
Saham Saham
? - ?
Al Oruba Al Oruba
20:15
Al Nasr Al Nasr
? - ?
Fanja SC Fanja SC
21:15
Seeb Seeb
? - ?
Bahla Bahla
22:15
Al-Rustaq Al-Rustaq
? - ?
Oman FC Oman FC
22:15
Muscat Muscat
? - ?
Mirbat Mirbat
22:45
Sohar Sohar
? - ?
Al Nahda Al Nahda
23:00
Dhofar Dhofar
? - ?
Al Suwaiq Al Suwaiq
23:00
Znojmo Znojmo
? - ?
Vrchovina Vrchovina
19:30
Birmingham U23 Birmingham U23
? - ?
Leeds U23 Leeds U23
FRO
Eltersdorf (Ger) Eltersdorf (Ger)
? - ?
Gebenbach Gebenbach
23:00
KaaPo KaaPo
? - ?
Ilves 2 (Fin) Ilves 2 (Fin)
FRO
East Stirlingshire East Stirlingshire
? - ?
Kelty Hearts Kelty Hearts
FRO
Hamm United (Ger) Hamm United (Ger)
? - ?
Sasel (Ger) Sasel (Ger)
FRO
TuS Osdorf TuS Osdorf
? - ?
Paloma Paloma
FRO
Hamburger SV III Hamburger SV III
? - ?
Wandsbeker Concordia Wandsbeker Concordia
FRO
Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
? - ?
Bramfelder SV (Ger) Bramfelder SV (Ger)
FRO
Leuven W Leuven W
? - ?
Genk W (Bel) Genk W (Bel)
FRO
RSC Anderlecht W (Bel) RSC Anderlecht W (Bel)
? - ?
Club Brugge W Club Brugge W
FRO
St. Liege W St. Liege W
? - ?
Gent W Gent W
15:30
PSS Sleman PSS Sleman
? - ?
Kalteng Putra Kalteng Putra
18:30
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
? - ?
Bali United Bali United
18:30
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
? - ?
Perseru Serui Perseru Serui
15:30
Persela Lamongan Persela Lamongan
? - ?
PSIS Semarang PSIS Semarang
19:30
Persib Bandung Persib Bandung
? - ?
Persebaya Persebaya
FRO
Lightstars Lightstars
? - ?
Au Cap Au Cap
FRO
Saint Louis Saint Louis
? - ?
Revengers Revengers
17:00
Ch. Odessa II Ch. Odessa II
? - ?
Nova Kakhovka Nova Kakhovka
17:00
Kramatorsk II Kramatorsk II
? - ?
Nikopol Nikopol
18:00
Obolon-Brovar K. 2 Obolon-Brovar K. 2
? - ?
Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
22:00
Burkina Faso Burkina Faso
? - ?
Ghana Ghana
ยกเลิก
แคเมอรูน แคเมอรูน
? - ?
Sao Tome and Principe Sao Tome and Principe
22:00
Congo Congo
? - ?
Equatorial Guinea Equatorial Guinea
22:00
Ivory Coast Ivory Coast
? - ?
Niger Niger
22:00
Libya Libya
? - ?
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
22:00
ดีอาร์ คองโก ดีอาร์ คองโก
? - ?
Central Africa Central Africa
22:00
Guinea Guinea
? - ?
เซเนกัล เซเนกัล
22:00
Lesotho Lesotho
? - ?
Zimbabwe Zimbabwe
22:00
มาลี มาลี
? - ?
Mauritania Mauritania
00:00
Sudan Sudan
? - ?
Tanzania Tanzania
FRO
Acadia Acadia
? - ?
Saint Marys Saint Marys
FRO
Cape Breton Cape Breton
? - ?
StFX StFX
FRO
Mount Allison Mount Allison
? - ?
UNB UNB
23:00
Puszcza Puszcza
? - ?
Tychy Tychy
23:00
Chojniczanka Chojniczanka
? - ?
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
01:45
Legnica Legnica
? - ?
Olsztyn Olsztyn
00:00
Stal Mielec Stal Mielec
? - ?
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
23:00
Suwalki Suwalki
? - ?
Odra Opole Odra Opole
19:00
Dukagjini Dukagjini
? - ?
Vushtrria Vushtrria
19:00
KF Feronikeli KF Feronikeli
? - ?
Gjilani Gjilani
19:00
KF Llapi KF Llapi
? - ?
Trepca 89 Trepca 89
00:30
Drochtersen/Assel Drochtersen/Assel
? - ?
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
20:00
H. Akko H. Akko
? - ?
Hapoel Bnei Lod Hapoel Bnei Lod
20:00
H. Nazareth H. Nazareth
? - ?
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
? - ?
M. Nazareth M. Nazareth
20:00
Kfar Kasem Kfar Kasem
? - ?
Hapoel Afula Hapoel Afula
20:00
Sakhnin Sakhnin
? - ?
Hap. Ramat Gan Hap. Ramat Gan
FRO
Andratx Andratx
? - ?
Alcudia Alcudia
00:30
Memmingen Memmingen
? - ?
Buchbach Buchbach
06:00
Envigado Envigado
? - ?
La Equidad La Equidad
21:50
Al Adalh Al Adalh
? - ?
Al-Fateh Al-Fateh
22:05
Al-Hilal Al-Hilal
? - ?
Dhamk Dhamk
00:00
Al Ahli SC Al Ahli SC
? - ?
Al-Taawon Al-Taawon
21:30
Al Dhafra Al Dhafra
? - ?
Ajman Ajman
00:00
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
? - ?
Al Fujairah Al Fujairah
20:00
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
? - ?
Ludogorets II Ludogorets II
00:00
Schwaz Schwaz
? - ?
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
00:30
SV Worgl SV Worgl
? - ?
FC Zirl (Aut) FC Zirl (Aut)
00:00
Johann Johann
? - ?
Wals-Grunau Wals-Grunau
00:00
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
? - ?
Seekirchen Seekirchen
18:00
FC Tambov U21 FC Tambov U21
? - ?
Ural U21 Ural U21
17:00
Spartak Moscow U21 Spartak Moscow U21
? - ?
Rubin Kazan U21 Rubin Kazan U21
16:00
Zenit Petersburg U21 Zenit Petersburg U21
? - ?
FK Rostov U21 FK Rostov U21
01:30
Wisla Wisla
? - ?
Piast Gliwice Piast Gliwice
23:00
Zaglebie Zaglebie
? - ?
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
FRO
Merkaz Merkaz
? - ?
Al Khaleel Al Khaleel
21:50
Al Khaleej Al Khaleej
? - ?
Al Qadisiya Al Qadisiya
22:05
Al Batin Al Batin
? - ?
Al Taee (Sau) Al Taee (Sau)
FRO
Andratx Andratx
? - ?
Alcudia Alcudia
18:30
Ostrava U19 Ostrava U19
? - ?
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
18:00
Karvina U19 Karvina U19
? - ?
FC Fastav Zlin U19 FC Fastav Zlin U19
17:00
Sigma Olomouc U19 (Cze) Sigma Olomouc U19 (Cze)
? - ?
Meteor Prague U19 Meteor Prague U19
01:45
Druids Druids
? - ?
Caernarfon Caernarfon
02:00
Carmarthen Town Carmarthen Town
? - ?
Aberystwyth Aberystwyth
FRO
USFA USFA
? - ?
Majestic Majestic
01:45
Larne Larne
? - ?
Glentoran Glentoran
เลื่อน
Arab Contractors Arab Contractors
? - ?
Aswan SC Aswan SC
22:30
Al Ittihad Al Ittihad
? - ?
Wadi Degla Wadi Degla
01:00
El Ismaily El Ismaily
? - ?
Haras El Hodood Haras El Hodood
00:00
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
? - ?
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
19:00
Veles Moscow Veles Moscow
? - ?
Pskov 747 Pskov 747
21:00
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
? - ?
Rodina Moscow Rodina Moscow