จบ
เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
0 - 1
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
2 - 3
สเปอร์ส	สเปอร์ส
จบ
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
3 - 1
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
จบ
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
0 - 1
เซบีญ่า เซบีญ่า
เลื่อน
กรานาดา กรานาดา
? - ?
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
จบ
ราโย บาเยกาโน่ ราโย บาเยกาโน่
2 - 1
เอลเช่ เอลเช่
เลื่อน
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
? - ?
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
จบ
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
1 - 2
โอซาซูนา โอซาซูนา
จบ
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
1 - 1
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
จบ
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
1 - 5
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
จบ
กาญารี่ กาญารี่
3 - 1
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
จบ
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
1 - 4
อตาลันต้า อตาลันต้า
จบ
เจนัว เจนัว
2 - 2
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
จบ
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
1 - 0
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
จบ
นาโปลี นาโปลี
1 - 0
โตริโน่ โตริโน่
จบ
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
1 - 1
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
จบ
บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
1 - 1
น็องต์ น็องต์
จบ
แบร็สต์ แบร็สต์
1 - 1
แร็งส์ แร็งส์
จบ
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
4 - 1
ลอริยองต์ ลอริยองต์
จบ
เม็ตซ์ เม็ตซ์
0 - 3
แรนส์ แรนส์
จบ
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
1 - 0
ล็องส์ ล็องส์
จบ
อาร์ซี สตารส์บูร์ก อาร์ซี สตารส์บูร์ก
5 - 1
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
จบ
ทรัวส์ ทรัวส์
1 - 0
นีซ นีซ
จบ
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
3 - 0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
จบ
อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
5 - 1
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
จบ
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
0 - 1
วิเทสส์ วิเทสส์
จบ
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
1 - 1
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
จบ
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
1 - 1
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
จบ
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
2 - 2
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
จบ
บรานน์ บรานน์
1 - 1
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
จบ
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
2 - 1
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
จบ
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
7 - 0
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
จบ
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
ออด บีเค ออด บีเค
จบ
สตรอมส์ก็อดเซ็ต สตรอมส์ก็อดเซ็ต
0 - 1
ไวกิ้งค์	ไวกิ้งค์
จบ
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
2 - 0
โอเรโบร โอเรโบร
จบ
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
1 - 0
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
จบ
มอลล์บี้ มอลล์บี้
4 - 0
คัลมาร์ คัลมาร์
จบ
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
2 - 0
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
จบ
กิมกิ กิมกิ
2 - 0
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
จบ
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
1 - 1
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
จบ
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
0 - 1
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
จบ
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
3 - 2
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
จบ
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
2 - 2
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
จบ
โอบี โอเดนเซ่ โอบี โอเดนเซ่
1 - 2
แรนเดอร์ แรนเดอร์
จบ
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
1 - 1
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
จบ
โลซาน โลซาน
3 - 1
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
จบ
ซิออน ซิออน
0 - 1
บาเซิล บาเซิล
จบ
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
2 - 1
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
จบ
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
0 - 1
เมเชเลน เมเชเลน
จบ
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
2 - 0
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
จบ
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
2 - 0
ยูเปน ยูเปน
จบ
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
2 - 2
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
จบ
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
0 - 1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
จบ
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
1 - 0
เอสวี รีด	เอสวี รีด
จบ
วัตเตนส์ วัตเตนส์
2 - 2
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
จบ
บูร์โกส บูร์โกส
1 - 1
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
จบ
ยูดี อิบิซา ยูดี อิบิซา
0 - 2
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
เลกาเนส เลกาเนส
0 - 2
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
จบ
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
? - ?
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
จบ
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
1 - 1
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
จบ
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
3 - 0
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
จบ
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
1 - 1
ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
จบ
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
0 - 1
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
จบ
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
? - ?
สปอล สปอล
จบ
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
1 - 1
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
จบ
ปาร์มา ปาร์มา
? - ?
มอนซ่า	มอนซ่า
จบ
Vladikavkaz Vladikavkaz
2 - 3
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)	เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
จบ
Urozhay Urozhay
1 - 0
Kamaz Kamaz
จบ
Lipetsk Lipetsk
0 - 4
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
จบ
Dolgoprudny Dolgoprudny
? - ?
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
จบ
สปาร์ตัก มอสโก 2 สปาร์ตัก มอสโก 2
1 - 1
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
จบ
Tekstilshtik Tekstilshtik
2 - 2
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
จบ
Veles Moscow Veles Moscow
3 - 5
ตอร์ปิโด มอสโค	ตอร์ปิโด มอสโค
จบ
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
0 - 2
F. Voronezh F. Voronezh
จบ
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
2 - 0
เอฟเค คราสโนดาร์ 2	เอฟเค คราสโนดาร์ 2
จบ
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
1 - 0
ทอม ทอมสค์	ทอม ทอมสค์
จบ
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
3 - 0
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
จบ
นูร์บี้ นูร์บี้
2 - 3
บราเก้ บราเก้
จบ
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
1 - 1
เวนไดส์เซล เอฟเอฟ	เวนไดส์เซล เอฟเอฟ
จบ
ลิงบี้ บีเค ลิงบี้ บีเค
1 - 1
โฮโบร โฮโบร
จบ
อัลเตย์เอสเค อัลเตย์เอสเค
0 - 1
ฟาติห์ คารากัมรัก ฟาติห์ คารากัมรัก
จบ
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
1 - 0
คอนยาสปอร์	คอนยาสปอร์
จบ
คาซิมปาซ่า คาซิมปาซ่า
1 - 2
เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
จบ
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์
3 - 1
เฟแนร์บาห์เช่ เฟแนร์บาห์เช่
จบ
บูร์ซาสปอร์ บูร์ซาสปอร์
3 - 1
Boluspor Boluspor
จบ
เออร์ซูลัม เออร์ซูลัม
6 - 2
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
จบ
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
0 - 1
Kocaelispor Kocaelispor
จบ
Manisa Manisa
0 - 3
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์
จบ
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
3 - 0
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
จบ
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
1 - 2
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
จบ
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
3 - 1
ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา
จบ
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
0 - 1
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
พักครึ่ง
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
? - ?
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
พักครึ่ง
ซิเอร่า ซิเอร่า
0 - 1
บรากันติโน้ บรากันติโน้
06:30
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
? - ?
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
พักครึ่ง
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
2 - 0
ยูเวนทูเด้ อาร์เอส	ยูเวนทูเด้ อาร์เอส
จบ
พัลไมรัส พัลไมรัส
1 - 0
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
06:30
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
? - ?
ซานโตส ซานโตส
พักครึ่ง
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
1 - 0
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
จบ
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
4 - 3
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
จบ
โคล่อน โคล่อน
1 - 0
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
จบ
ลานุส ลานุส
1 - 1
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
06:15
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
? - ?
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
จบ
พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม
1 - 0
เอฟซี ฆัวเรส เอฟซี ฆัวเรส
กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส
? - ?
โตลูก้า โตลูก้า
จบ
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
? - ?
 โลนดรีนา โลนดรีนา
จบ
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
1 - 0
เดปอร์ติโว ไมพู	เดปอร์ติโว ไมพู
จบ
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
1 - 3
คิลเมส คิลเมส
จบ
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
1 - 1
อินสติตูโต อินสติตูโต
จบ
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
2 - 2
ออล บอยส์ ออล บอยส์
จบ
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
1 - 2
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
จบ
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
4 - 0
Tristan Suarez Tristan Suarez
07:30
มอนเตอร์เรย์ มอนเตอร์เรย์
? - ?
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
จบ
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
2 - 0
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
จบ
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
2 - 1
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
จบ
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
1 - 2
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
จบ
เธสปาคูซัทสึ กันมะ เธสปาคูซัทสึ กันมะ
1 - 1
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
จบ
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
2 - 2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จบ
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
1 - 1
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
จบ
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
2 - 1
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
จบ
บูชอน 1995 บูชอน 1995
0 - 1
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
จบ
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
2 - 0
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
จบ
อันยาง อันยาง
2 - 1
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
จบ
แบงค็อก ยูไนเต็ด แบงค็อก ยูไนเต็ด
1 - 0
ชลบุรี เอฟซี ชลบุรี เอฟซี
จบ
โปลิส เทโร โปลิส เทโร
2 - 2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี	ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
จบ
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
0 - 1
เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด
จบ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
2 - 0
นครราชสีมา นครราชสีมา
จบ
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
2 - 5
Stezyca Stezyca
จบ
Campobasso Campobasso
1 - 3
บารี บารี
จบ
คาตันซาโร่ คาตันซาโร่
3 - 0
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
จบ
Andria Andria
1 - 1
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
จบ
Foggia Foggia
1 - 0
Monopoli Monopoli
จบ
ยูเว่ สตาเบีย ยูเว่ สตาเบีย
2 - 3
Picerno Picerno
จบ
Monterosi FC Monterosi FC
1 - 0
Paganese Paganese
จบ
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
2 - 3
Messina Messina
จบ
Turris Turris
3 - 0
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
จบ
Vibonese Vibonese
2 - 0
Latina (Ita) Latina (Ita)
จบ
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
1 - 1
Catania Catania
จบ
อิลเวส คิสแซท อิลเวส คิสแซท
0 - 5
ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย	ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย
จบ
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
? - ?
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
จบ
Cadiz CF B Cadiz CF B
2 - 1
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
จบ
CD Coria CD Coria
3 - 1
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
จบ
Don Benito Don Benito
2 - 2
เมริดา เมริดา
เลื่อน
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
1 - 1
กอร์โดบา กอร์โดบา
จบ
Montijo Montijo
1 - 0
Velez Velez
จบ
San Fernando San Fernando
1 - 1
Cacereno Cacereno
จบ
Tamaraceite Tamaraceite
0 - 1
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
จบ
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
2 - 2
Ceuta Ceuta
จบ
Botafogo U20 Botafogo U20
? - ?
Atletico-MG U20 Atletico-MG U20
จบ
Kozlovice Kozlovice
3 - 2
Slavicin Slavicin
จบ
Strani Strani
3 - 3
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
จบ
Sumperk Sumperk
1 - 1
Nove Sady Nove Sady
จบ
อัล ริฟฟา อัล ริฟฟา
1 - 0
Al Khalidiyah Al Khalidiyah
จบ
อัล ฮาลา อัล ฮาลา
2 - 4
มานามา คลับ มานามา คลับ
จบ
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
0 - 3
Sky Blue W Sky Blue W
06:00
Houston Dash W Houston Dash W
? - ?
Portland Thorns W Portland Thorns W
จบ
Al Khor Al Khor
2 - 2
Al Ahli Doha Al Ahli Doha
จบ
Al-Sadd Al-Sadd
6 - 4
Al-Gharafa Al-Gharafa
จบ
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
3 - 0
Al Rayyan Al Rayyan
จบ
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
3 - 0
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
จบ
Clarholz Clarholz
1 - 2
Wattenscheid Wattenscheid
จบ
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
2 - 1
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
จบ
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
0 - 2
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
จบ
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
5 - 2
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
จบ
Paderborn II Paderborn II
5 - 0
Erndtebruck Erndtebruck
จบ
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
2 - 3
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
จบ
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
6 - 0
Vreden Vreden
จบ
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
? - ?
Schermbeck 2020 Schermbeck 2020
จบ
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
1 - 2
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
จบ
Litomericko Litomericko
3 - 0
Oldrichov Oldrichov
จบ
Domousice Domousice
8 - 2
Modra/Hrobce Modra/Hrobce
จบ
กลูบี04 กลูบี04
2 - 0
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
จบ
Barreda Balompie Barreda Balompie
1 - 1
Guarnizo Guarnizo
23:00
CD Colindres CD Colindres
? - ?
Siete Villas Siete Villas
จบ
Noja Noja
3 - 2
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
23:00
Selaya Selaya
? - ?
Torina Torina
จบ
Textil Escudo Textil Escudo
? - ?
Naval Reinosa Naval Reinosa
จบ
UC Cartes UC Cartes
2 - 0
Castro Castro
จบ
UD Samano UD Samano
4 - 2
Atletico Albericia Atletico Albericia
23:00
Vimenor Vimenor
? - ?
Torrelavega (Esp) Torrelavega (Esp)
จบ
Alta Alta
1 - 4
Hodd Hodd
21:00
Eidsvold (Nor) Eidsvold (Nor)
? - ?
Floya Floya
จบ
เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย
3 - 0
	อราราท เยเรวาน อราราท เยเรวาน
จบ
BKMA BKMA
2 - 0
Noravank Noravank
จบ
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
0 - 4
Rotenberg Rotenberg
จบ
Egg (Aut) Egg (Aut)
2 - 5
RW Rankweil RW Rankweil
จบ
Rothis Rothis
0 - 1
Admira Dornbirn (Aut) Admira Dornbirn (Aut)
FRO
Cuautla Cuautla
? - ?
Huracanes Izcalli Huracanes Izcalli
จบ
Boom Boom
0 - 1
Mandel United Mandel United
จบ
Knokke Knokke
2 - 1
เทิสเซินเดอร์โล เทิสเซินเดอร์โล
จบ
Saint Eloois Saint Eloois
0 - 3
Francs Borains Francs Borains
เลื่อน
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
? - ?
PAOK B PAOK B
เลื่อน
Apollon Larissa Apollon Larissa
? - ?
Veria Veria
เลื่อน
Apollon Pontou Apollon Pontou
? - ?
Almopos Almopos
เลื่อน
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
? - ?
Irodotos Irodotos
เลื่อน
Diagoras Diagoras
? - ?
AEK Athens FC B (Gre) AEK Athens FC B (Gre)
เลื่อน
Ergotelis Ergotelis
? - ?
PAE Egaleo PAE Egaleo
เลื่อน
Iraklis Iraklis
? - ?
Karditsa Karditsa
เลื่อน
Kallithea Kallithea
? - ?
Episkopi Episkopi
เลื่อน
Kifisias Kifisias
? - ?
Rodos Rodos
เลื่อน
Levadiakos Levadiakos
? - ?
Karaiskakis Karaiskakis
เลื่อน
Niki Volos Niki Volos
? - ?
ซังชิเอฟซี	ซังชิเอฟซี
เลื่อน
Ierapetra Ierapetra
? - ?
Panathinaikos B Panathinaikos B
เลื่อน
Olympiacos Piraeus B Olympiacos Piraeus B
? - ?
ตริคาล่า ตริคาล่า
เลื่อน
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
? - ?
คาลามาต้า คาลามาต้า
เลื่อน
Panserraikos Panserraikos
? - ?
O. Volos O. Volos
เลื่อน
Pierikos Pierikos
? - ?
Thesprotos Thesprotos
22:00
Trnava Trnava
? - ?
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
? - ?
Viveiro Viveiro
23:00
Arnoia Arnoia
? - ?
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
23:00
Arzua Arzua
? - ?
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
23:00
Barco Barco
? - ?
Polvorin Polvorin
23:00
Ponteareas Ponteareas
? - ?
CD Choco CD Choco
23:00
Silva SD Silva SD
? - ?
Estradense Estradense
จบ
Sofan Sofan
1 - 4
Ourense CF Ourense CF
23:00
Somozas Somozas
? - ?
Noia (Esp) Noia (Esp)
จบ
Canuelas Canuelas
1 - 1
Los Andes Los Andes
จบ
Talleres (R.E) Talleres (R.E)
2 - 2
Villa San Carlos Villa San Carlos
จบ
MSM Ptuj W MSM Ptuj W
5 - 1
Krim W Krim W
จบ
O. Ljubljana W (Slo) O. Ljubljana W (Slo)
5 - 4
ZNK Ljubljana W ZNK Ljubljana W
จบ
Primorje W Primorje W
0 - 2
Cerklje W Cerklje W
จบ
Radomlje W Radomlje W
0 - 1
Pomurje W (Slo) Pomurje W (Slo)
จบ
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
1 - 1
Cracovia 2 Cracovia 2
จบ
Sandomierz Sandomierz
? - ?
Tomasovia T. L. Tomasovia T. L.
05:15
Puerto Cabello Puerto Cabello
? - ?
Carabobo Carabobo
จบ
Mbeya Kwanza Mbeya Kwanza
? - ?
Dodoma Jiji Dodoma Jiji
จบ
Ruvu Shooting Ruvu Shooting
1 - 0
Coastal Union Coastal Union
จบ
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
1 - 0
Adiyamanspor Adiyamanspor
จบ
Bayburt Bayburt
1 - 2
Corum Corum
จบ
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
3 - 0
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
จบ
Ergene Velimese Ergene Velimese
2 - 1
Inegolspor Inegolspor
จบ
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
0 - 3
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
จบ
Sakaryaspor Sakaryaspor
? - ?
Duzyurtspor Duzyurtspor
จบ
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
1 - 0
Soma Spor Soma Spor
จบ
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
? - ?
Bodrumspor Bodrumspor
จบ
Turgutluspor Turgutluspor
4 - 3
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
จบ
Duisburg U19 Duisburg U19
2 - 1
Viktoria Koln U19 Viktoria Koln U19
จบ
Dusseldorf U19 Dusseldorf U19
2 - 1
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
16:00
Koln U19 Koln U19
? - ?
Leverkusen U19 Leverkusen U19
จบ
Oberhausen U19 Oberhausen U19
4 - 2
Preussen Munster U19 Preussen Munster U19
จบ
Schalke U19 Schalke U19
8 - 0
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
จบ
Brodek u Prerova Brodek u Prerova
1 - 2
Sternberk Sternberk
จบ
Velke Losiny Velke Losiny
3 - 2
Lutin Lutin
จบ
Zabreh Zabreh
4 - 1
Medlov Medlov
จบ
RAC Casablanca RAC Casablanca
1 - 2
Khemis Zemamra Khemis Zemamra
จบ
Sale Sale
2 - 1
Chabab Benguerir Chabab Benguerir
จบ
Stade Marocain Stade Marocain
1 - 0
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
จบ
ทีเอสเฟา บุชบัช ทีเอสเฟา บุชบัช
1 - 0
ทีเอสเฟา 1860 โรเซนไฮม์ ทีเอสเฟา 1860 โรเซนไฮม์
23:00
Manacor Manacor
? - ?
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
23:00
Mercadal Mercadal
? - ?
Campos Campos
จบ
Murense Murense
2 - 0
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
23:00
Platges de Calvia Platges de Calvia
? - ?
Portmany Portmany
23:00
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
? - ?
Llosetense Llosetense
23:00
Rotlet Molinar Rotlet Molinar
? - ?
Serverense Serverense
จบ
San Rafael San Rafael
2 - 0
Collerense Collerense
23:00
Sant Jordi Sant Jordi
? - ?
Santanyi Santanyi
23:00
Soller Soller
? - ?
Mallorca B Mallorca B
จบ
Son Veri Son Veri
4 - 3
Inter Ibiza Inter Ibiza
จบ
AIK W AIK W
? - ?
Hacken W Hacken W
จบ
Pitea W Pitea W
2 - 3
Rosengard W Rosengard W
จบ
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
1 - 2
Orebro W Orebro W
จบ
Belusa Belusa
2 - 1
Marcelova Marcelova
จบ
Castkovce Castkovce
3 - 0
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
จบ
Levice Levice
? - ?
Galanta Galanta
จบ
Myjava Myjava
1 - 0
Crystal Crystal
จบ
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
1 - 1
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
จบ
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
1 - 0
เดปอร์เตส ควินดิโอ เดปอร์เตส ควินดิโอ
08:10
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
? - ?
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
1 - 0
แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า
06:05
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่ อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
จบ
Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
2 - 0
Chabab Mohammedia Chabab Mohammedia
จบ
FUS Rabat FUS Rabat
? - ?
ฮาสซาเนีย อกาเดียร์ ฮาสซาเนีย อกาเดียร์
จบ
FC Merseburg FC Merseburg
0 - 3
Grimma (Ger) Grimma (Ger)
เลื่อน
Nordhausen Nordhausen
? - ?
Martinroda Martinroda
จบ
Beti Kozkor Beti Kozkor
1 - 0
Beti Onak Beti Onak
23:00
Burlades Burlades
? - ?
Ezcabarte Ezcabarte
23:00
CD Cantolagua CD Cantolagua
? - ?
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
23:00
CD Gares CD Gares
? - ?
Valle Egues Valle Egues
23:00
Cirbonero Cirbonero
? - ?
Pamplona Pamplona
23:00
Huarte Huarte
? - ?
Cortes Cortes
23:00
Subiza Subiza
? - ?
Azkoyen Azkoyen
จบ
Txantrea Txantrea
3 - 2
Murchante Murchante
FRO
Laval Laval
? - ?
Sherbrooke Sherbrooke
จบ
UQTR UQTR
4 - 4
McGill McGill
FRO
UOIT UOIT
? - ?
คาร์เลตัน คาร์เลตัน
FRO
Acadia Acadia
? - ?
Cape Breton Cape Breton
FRO
Dalhousie Dalhousie
? - ?
UPEI UPEI
FRO
UNB UNB
? - ?
Moncton Moncton
FRO
Ryerson Ryerson
? - ?
Algoma Algoma
FRO
Saskatchewan Saskatchewan
? - ?
Mount Royal Mount Royal
FRO
เวสเทิร์น เวสเทิร์น
? - ?
Laurier Laurier
FRO
ยอร์ค ยอร์ค
? - ?
Trent Trent
FRO
Laurentian Laurentian
? - ?
โตรอนโต้ โตรอนโต้
FRO
UQAM UQAM
? - ?
Concordia Concordia
FRO
Calgary Calgary
? - ?
Alberta Alberta
FRO
Windsor Windsor
? - ?
วอเตอร์ลู วอเตอร์ลู
FRO
เล็ธบริดจ์ เล็ธบริดจ์
? - ?
MacEwan MacEwan
FRO
UNBC UNBC
? - ?
UFV UFV
จบ
ลังเกนธัล ลังเกนธัล
1 - 4
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
จบ
Koge W Koge W
4 - 2
Koldingq FC W Koldingq FC W
จบ
Castrovillari Castrovillari
1 - 3
Aversa Aversa
จบ
Citta di Messina Citta di Messina
1 - 1
ทราปานี่ ทราปานี่
จบ
Giarre Giarre
0 - 3
Paterno Paterno
จบ
Licata Licata
4 - 0
Portici 1906 Portici 1906
จบ
Rende Rende
0 - 1
Cittanovese Cittanovese
จบ
San Luca San Luca
1 - 1
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
จบ
Sancataldese Sancataldese
0 - 2
AS Acireale AS Acireale
จบ
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
2 - 1
S. Agata S. Agata
จบ
Troina Troina
2 - 1
Cavese Cavese
จบ
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
2 - 0
Sibenik Sibenik
จบ
สลาเวน โคพริฟนิก้า สลาเวน โคพริฟนิก้า
0 - 2
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
จบ
Plzen W Plzen W
2 - 0
Lok. Brno W Lok. Brno W
03:00
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
? - ?
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
2 - 0
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
จบ
Mushuc Runa Mushuc Runa
0 - 1
Tecnico U. Tecnico U.
03:00
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
? - ?
Macara Macara
03:00
Emelec Emelec
? - ?
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
03:00
แอลดียู คิวโต้ แอลดียู คิวโต้
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
03:00
Manta Manta
? - ?
Guayaquil City Guayaquil City
03:00
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
? - ?
Orense Orense
03:00
Olmedo Olmedo
? - ?
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
03:00
Tecnico U. Tecnico U.
? - ?
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
03:00
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
? - ?
Mushuc Runa Mushuc Runa
จบ
Luze Luze
0 - 3
SK Pardubicky SK Pardubicky
จบ
Horni Redice Horni Redice
2 - 0
Hermanuv Mestec Hermanuv Mestec
จบ
Prosec Prosec
2 - 2
Ceska Trebova Ceska Trebova
จบ
Svitavy Svitavy
? - ?
Moravany Moravany
จบ
Funnefoss/Vormsund Funnefoss/Vormsund
0 - 5
Kongsvinger 2 Kongsvinger 2
จบ
Toten Toten
3 - 3
Grorud 2 Grorud 2
จบ
Raufoss 2 Raufoss 2
4 - 2
Stovner Stovner
จบ
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
3 - 2
ซีเอ บอสตัน ริเวอร์ ซีเอ บอสตัน ริเวอร์
จบ
วิลล่า เอสพาโนล่า วิลล่า เอสพาโนล่า
2 - 2
มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส
จบ
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
1 - 0
เพนารอล เพนารอล
จบ
เซอร์โร ลาร์โก้ เซอร์โร ลาร์โก้
1 - 0
ซีเอ โปรเกรโซ่	ซีเอ โปรเกรโซ่
เคอริโต เคอริโต
2 - 2
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์	เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
จบ
Iskra Iskra
1 - 0
Rudar Rudar
จบ
Mornar Bar Mornar Bar
0 - 3
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
จบ
แอลเคเอส ลอดซ์ แอลเคเอส ลอดซ์
1 - 0
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
จบ
Ancona Ancona
2 - 0
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
จบ
เปสคารา เปสคารา
2 - 1
Fermana Fermana
จบ
Siena Siena
1 - 0
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
จบ
Teramo Teramo
1 - 1
Gubbio Gubbio
จบ
KuFu-98 KuFu-98
1 - 1
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
จบ
Brea Brea
1 - 0
นูมานเซีย นูมานเซีย
จบ
Cerdanyola Cerdanyola
3 - 1
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
จบ
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
0 - 2
บาดาโลนา บาดาโลนา
จบ
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
1 - 1
Tarazona Tarazona
จบ
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
1 - 0
เอโบร เอโบร
จบ
Huesca B Huesca B
2 - 1
Prat Prat
จบ
แยย์ดา แยย์ดา
? - ?
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
จบ
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
2 - 2
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
จบ
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
0 - 1
Andratx Andratx
จบ
Hannover II Hannover II
2 - 0
Jeddeloh Jeddeloh
จบ
Altona Altona
0 - 3
Holstein Kiel II (Ger) Holstein Kiel II (Ger)
จบ
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
2 - 1
BSV Rehden BSV Rehden
จบ
Hildesheim Hildesheim
1 - 1
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
พักครึ่ง
Aurora (Bol) Aurora (Bol)
0 - 1
Tomayapo Tomayapo
06:30
Blooming Blooming
? - ?
Santa Cruz Santa Cruz
จบ
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
4 - 0
Stara Rise Stara Rise
จบ
Polna Polna
2 - 2
Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
จบ
Velka Bites Velka Bites
1 - 4
Hodonin Hodonin
จบ
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
1 - 1
Brno B Brno B
จบ
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
? - ?
Start Brno Start Brno
จบ
Sabah Baku Sabah Baku
1 - 2
คาราบัค คาราบัค
จบ
ซัมกายิต ซัมกายิต
1 - 1
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
จบ
Ekibastuz Ekibastuz
7 - 0
Baykonur Kyzylorda Baykonur Kyzylorda
จบ
Okzhetpes Okzhetpes
3 - 1
FK Kyran FK Kyran
FRO
Maria de Fonte Maria de Fonte
? - ?
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
จบ
HEBC Hamburg HEBC Hamburg
6 - 2
Hamburger SV III Hamburger SV III
จบ
Paloma Paloma
2 - 2
Wandsbeker Concordia Wandsbeker Concordia
จบ
Sasel (Ger) Sasel (Ger)
6 - 1
VfL Lohbrugge VfL Lohbrugge
จบ
Tornesch Tornesch
3 - 1
Rugenbergen Rugenbergen
จบ
Oberachern (Ger) Oberachern (Ger)
3 - 1
Bissingen (Ger) Bissingen (Ger)
จบ
Vega Real Vega Real
2 - 1
Don Bosco Jarabacoa Don Bosco Jarabacoa
23:00
CD Colunga CD Colunga
? - ?
Langreo B Langreo B
23:00
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
? - ?
El San Martin El San Martin
23:00
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
? - ?
Tuilla Tuilla
23:00
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
? - ?
Luarca Luarca
23:00
SD Lenense (Esp) SD Lenense (Esp)
? - ?
Basico Urraca Basico Urraca
23:00
Llanes Llanes
? - ?
เลอัลตาด เลอัลตาด
23:00
Praviano Praviano
? - ?
Mosconia Mosconia
23:00
R. Oviedo B R. Oviedo B
? - ?
Gijon Industrial Gijon Industrial
23:00
Roces Roces
? - ?
กัวดาล กัวดาล
23:00
SD Navarro CF (Esp) SD Navarro CF (Esp)
? - ?
Real Titanico Real Titanico
จบ
Andrashida Andrashida
1 - 3
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
จบ
Balatonfuredi Balatonfuredi
1 - 3
Erdi Erdi
จบ
Budapest Budapest
2 - 0
Komaromi VSE Komaromi VSE
จบ
Gyirmot II Gyirmot II
1 - 4
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
จบ
Gyor II Gyor II
5 - 1
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
จบ
Kaposvar Kaposvar
1 - 0
Nagykanizsa Nagykanizsa
จบ
Kelen Kelen
3 - 2
Gardony Varosi Gardony Varosi
21:00
Papai Perutz Papai Perutz
? - ?
Bicskei Bicskei
จบ
SC Sopron SC Sopron
0 - 2
Puskas Academy II Puskas Academy II
จบ
Reichenau Reichenau
2 - 0
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
จบ
Schwaz Schwaz
3 - 1
Tirol (Am) Tirol (Am)
FRO
Mazorqueros Mazorqueros
? - ?
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
FRO
Montaneses Montaneses
? - ?
CD Zap CD Zap
FRO
Reboceros de La Piedad Reboceros de La Piedad
? - ?
Dongu Dongu
จบ
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
? - ?
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
จบ
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
3 - 2
ออดิโน ออดิโน
จบ
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
3 - 0
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
จบ
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
2 - 0
Carroi Carroi
จบ
Admira Prague Admira Prague
2 - 2
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
1 - 2
Vysehrad Vysehrad
จบ
Plzen B Plzen B
3 - 1
Pisek Pisek
จบ
Pribram B Pribram B
0 - 2
Karlovy Vary Karlovy Vary
จบ
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
1 - 1
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
จบ
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
3 - 0
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
จบ
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
1 - 1
Velvary Velvary
จบ
Pardubice B Pardubice B
2 - 1
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
Zapy Zapy
0 - 3
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
จบ
Backa Backa
1 - 1
Sremska Mitrovica Sremska Mitrovica
จบ
Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
1 - 1
Loznica (Srb) Loznica (Srb)
จบ
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
2 - 0
Graficar Beograd Graficar Beograd
จบ
Kafa Kafa
2 - 1
TSK Simferopol TSK Simferopol
จบ
Ocean Kerch Ocean Kerch
1 - 3
Kyzyltash Kyzyltash
จบ
Rubin Yalta Rubin Yalta
0 - 2
Yevpatoriya Yevpatoriya
จบ
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
1 - 0
Gvardeyets Gvardeyets
FRO
Leuven II W Leuven II W
? - ?
Tienen W Tienen W
จบ
อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N) อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N)
1 - 1
Cienciano Cienciano
จบ
Carlos Manucci Carlos Manucci
0 - 1
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
จบ
FBC Melgar FBC Melgar
6 - 0
ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน (N)	ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน (N)
สปอร์ตติ้ง คริสตัล สปอร์ตติ้ง คริสตัล
? - ?
Ayacucho Ayacucho
07:00
Jalapa Jalapa
? - ?
UNAN-Managua UNAN-Managua
09:00
Juventus Managua Juventus Managua
? - ?
Real Madriz Real Madriz
จบ
Prato Prato
? - ?
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
จบ
Tritium Tritium
3 - 3
Ath. Carpi Ath. Carpi
จบ
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
0 - 3
Liniers Liniers
จบ
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
1 - 2
Yupanqui Yupanqui
จบ
บาร์รากัส บาร์รากัส
3 - 0
ลูกาโน ลูกาโน
จบ
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
0 - 4
Tire Tire
จบ
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
1 - 2
Zonguldak Zonguldak
จบ
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
1 - 1
Amedspor Amedspor
จบ
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
2 - 1
Tarsus Tarsus
จบ
Nazillispor Nazillispor
1 - 1
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
23:00
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
? - ?
Kastamonuspor Kastamonuspor
จบ
Usakspor Usakspor
0 - 1
Isparta Davrazspor Isparta Davrazspor
จบ
Furth U19 Furth U19
0 - 3
Heidenheim U19 Heidenheim U19
จบ
Kassel U19 Kassel U19
0 - 5
Freiburg U19 Freiburg U19
จบ
Mainz U19 Mainz U19
? - ?
Darmstadt U19 (Ger) Darmstadt U19 (Ger)
จบ
Walldorf U19 Walldorf U19
4 - 2
Kaiserslautern U19 Kaiserslautern U19
จบ
Ivancice Ivancice
1 - 0
Bosonohy Bosonohy
จบ
Rajecko Rajecko
4 - 1
Mutenice Mutenice
FRO
Fgura Fgura
? - ?
Luqa Luqa
FRO
Mgarr Mgarr
? - ?
Marsa FC Marsa FC
จบ
Rabat Ajax Rabat Ajax
0 - 2
Pembroke Pembroke
จบ
St. George's FC St. George's FC
0 - 2
Melita FC Melita FC
จบ
Berliner AK 07 Berliner AK 07
2 - 1
Lichtenberg Lichtenberg
จบ
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
3 - 1
Halberstadt Halberstadt
จบ
TB Berlin TB Berlin
0 - 1
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
23:00
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
? - ?
Real Avila Real Avila
23:00
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
? - ?
Ribert Ribert
จบ
Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos
1 - 1
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
จบ
La Virgen La Virgen
1 - 1
Mirandes 2 Mirandes 2
23:00
Numancia B Numancia B
? - ?
Ciudad Rodrigo CF Ciudad Rodrigo CF
23:00
Palencia Palencia
? - ?
Arandina Arandina
จบ
Salamanca B Salamanca B
1 - 2
Leonesa B Leonesa B
จบ
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
1 - 1
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
Motagua Motagua
? - ?
Marathon Marathon
Real Sociedad Real Sociedad
1 - 1
Victoria Victoria
จบ
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
0 - 8
Valerenga W Valerenga W
จบ
Avaldsnes W Avaldsnes W
0 - 1
Sandviken W Sandviken W
จบ
Al-Fateh Al-Fateh
3 - 0
Al-Taawon Al-Taawon
จบ
Al-Hazm Al-Hazm
? - ?
Al-Faisaly Al-Faisaly
จบ
Dhamk Dhamk
1 - 1
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
เลื่อน
อัล ฮิลาล ริยาดห์ อัล ฮิลาล ริยาดห์
? - ?
Al-Nasr Al-Nasr
จบ
GOSK Gabela GOSK Gabela
2 - 1
Gorazde Gorazde
จบ
Salitas Salitas
2 - 1
Majestic Majestic
จบ
Vitesse Vitesse
3 - 1
Kadiogo Kadiogo
จบ
USFA USFA
2 - 1
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
เลื่อน
Inhulets Inhulets
? - ?
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
จบ
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
1 - 2
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
จบ
เอฟซี มินาจ เอฟซี มินาจ
? - ?
Desna Desna
23:00
Atl. Paso Atl. Paso
? - ?
La Cuadra La Cuadra
23:00
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
? - ?
Las Palmas C Las Palmas C
จบ
Herbania Herbania
1 - 0
CD Buzanada (Esp) CD Buzanada (Esp)
จบ
Santa Ursula Santa Ursula
1 - 3
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
23:00
Tenerife B Tenerife B
? - ?
Lanzarote Lanzarote
Union Viera Union Viera
- - -
Vera (Esp) Vera (Esp)
23:00
Yaiza Yaiza
? - ?
SD Tenisca SD Tenisca
จบ
Omarska Omarska
? - ?
Krupa Krupa
จบ
Raca Raca
2 - 0
I. Bratislava I. Bratislava
จบ
D. Luzna D. Luzna
2 - 2
Bernolakovo Bernolakovo
จบ
Devinska N. Ves Devinska N. Ves
? - ?
Tomasov Tomasov
จบ
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
4 - 3
Pezinok Pezinok
จบ
Kalinkovo Kalinkovo
2 - 3
MSK Senec MSK Senec
จบ
Rusovce Rusovce
0 - 1
Rovinka Rovinka
จบ
Slovan Most Slovan Most
2 - 0
Nova Dedinka Nova Dedinka
จบ
Livyi Bereg Livyi Bereg
2 - 1
Karpaty Halych Karpaty Halych
จบ
Peremoga Dnipro Peremoga Dnipro
1 - 0
Mykolaivka Mykolaivka
จบ
Yarud Mariupol Yarud Mariupol
6 - 0
Real Pharma Real Pharma
จบ
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
1 - 2
Casertana Casertana
จบ
Altamura Altamura
2 - 2
Mariglianese Mariglianese
จบ
Bisceglie Bisceglie
0 - 2
Lavello Lavello
จบ
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
1 - 0
Virtus Matino Virtus Matino
จบ
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
2 - 1
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
จบ
Gravina Gravina
0 - 1
Audace Cerignola Audace Cerignola
จบ
San Giorgio San Giorgio
1 - 1
Rotonda Rotonda
จบ
Sorrento Sorrento
? - ?
Nocerina Nocerina
จบ
SS Nola 1925 SS Nola 1925
1 - 2
US Bitonto US Bitonto
จบ
จิคาราล เซอร์โคบา จิคาราล เซอร์โคบา
0 - 4
เอดี ซาน คาลอส เอดี ซาน คาลอส
จบ
มิวนิซิปัล กรีเชีย มิวนิซิปัล กรีเชีย
1 - 1
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
กัวดาลูเป เอฟซี กัวดาลูเป เอฟซี
0 - 1
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
จบ
Guanacasteca Guanacasteca
1 - 3
Santos DG Santos DG
จบ
Ch. Odessa U19 Ch. Odessa U19
5 - 1
Veres Rivne U19 Veres Rivne U19
จบ
Touzim Touzim
2 - 4
Nove Sedlo Nove Sedlo
จบ
Puebla W Puebla W
1 - 1
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
Club America W Club America W
1 - 0
Club Tijuana W Club Tijuana W
07:00
Club Leon W Club Leon W
? - ?
Atlas W Atlas W
จบ
Police Police
0 - 2
ไวเปอร์ ไวเปอร์
19:00
Villa Villa
? - ?
BUL BUL
จบ
Wakiso Giants Wakiso Giants
0 - 3
Kampala City Kampala City
จบ
Banga Banga
2 - 1
FK Panevezys FK Panevezys
จบ
Puskas Academy W Puskas Academy W
2 - 3
Astra Hungary W Astra Hungary W
จบ
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
2 - 0
วอร์ตา พอชแนน วอร์ตา พอชแนน
จบ
ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์
0 - 1
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
จบ
วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
1 - 0
โปกอน ชแชตชิน	โปกอน ชแชตชิน
จบ
FeralpiSalo FeralpiSalo
5 - 1
Legnago Salus Legnago Salus
จบ
Giana Erminio Giana Erminio
1 - 1
Virtus Verona Virtus Verona
จบ
Juventus U23 Juventus U23
2 - 1
Seregno Seregno
จบ
Mantova Mantova
1 - 1
Lecco Lecco
จบ
ปาโดว่า ปาโดว่า
2 - 1
Trento Trento
จบ
Pergolettese Pergolettese
1 - 0
อัลบิโนเลฟเฟ่ อัลบิโนเลฟเฟ่
จบ
Piacenza Piacenza
1 - 2
Pro Sesto Pro Sesto
จบ
Pro Patria Pro Patria
? - ?
Sudtirol Sudtirol
02:00
Renate Renate
? - ?
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
จบ
Triestina Triestina
1 - 0
Fiorenzuola Fiorenzuola
จบ
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
2 - 0
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
จบ
Vikingur Vikingur
3 - 2
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
จบ
Gernika Club Gernika Club
1 - 1
Burgos Promesas Burgos Promesas
จบ
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
1 - 1
Real Sociedad C Real Sociedad C
จบ
Mutilvera Mutilvera
2 - 1
AD San Juan AD San Juan
จบ
Naxara Naxara
1 - 1
Cayon Cayon
จบ
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
2 - 2
Racing Rioja Racing Rioja
จบ
Racing Santander B Racing Santander B
? - ?
Pena Pena
จบ
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
4 - 0
CD Ardoi CD Ardoi
จบ
Tropezon Tropezon
1 - 0
Laredo Laredo
จบ
Kingstonian Kingstonian
1 - 1
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
จบ
Diriangen U20 Diriangen U20
2 - 1
Ferretti U20 Ferretti U20
Jalapa U20 Jalapa U20
? - ?
UNAN-Managua U20 UNAN-Managua U20
06:30
Juventus Managua U20 Juventus Managua U20
? - ?
Real Madriz U20 Real Madriz U20
จบ
Caslav Caslav
1 - 1
Trutnov Trutnov
จบ
Dvur Kralove Dvur Kralove
4 - 0
Poricany Poricany
จบ
Benatky Benatky
1 - 1
Vysoke Myto Vysoke Myto
จบ
Hlinsko Hlinsko
1 - 1
Tochovice Tochovice
จบ
Kolin Kolin
6 - 2
Letohrad Letohrad
FRO
Scherpenheuvel Scherpenheuvel
? - ?
UNDEBA UNDEBA
FRO
Vesta Vesta
? - ?
Willemstad Willemstad
06:30
Inter Miami CF II Inter Miami CF II
? - ?
North Texas North Texas
จบ
San Francisco San Francisco
1 - 0
Arabe Unido Arabe Unido
จบ
Tauro Tauro
2 - 0
Veraguas Veraguas
Herrera Herrera
? - ?
Alianza Alianza
Plaza Amador Plaza Amador
? - ?
Independiente Independiente
จบ
Lyon W Lyon W
5 - 0
Montpellier W Montpellier W
จบ
Paris SG W Paris SG W
2 - 0
St Etienne W (Fra) St Etienne W (Fra)
จบ
Munich 1860 II Munich 1860 II
0 - 1
Kirchanschoring Kirchanschoring
Campinense Campinense
1 - 0
America RN America RN
Ferroviaria Ferroviaria
0 - 1
Uniclinic Uniclinic
เอบีซี อาร์เอ็น เอบีซี อาร์เอ็น
2 - 0
SER Caxias SER Caxias
จบ
SK Lhota SK Lhota
2 - 2
Klicany Klicany
จบ
Velim Velim
3 - 2
Nespeky Nespeky
จบ
Black Bulls Black Bulls
1 - 0
Costa do Sol Costa do Sol
จบ
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
2 - 2
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
จบ
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
2 - 1
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
จบ
LD Maputo LD Maputo
? - ?
Textafrica Chimoio Textafrica Chimoio
จบ
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
1 - 1
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
จบ
Cegledi Cegledi
1 - 1
Makoi Makoi
จบ
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
1 - 2
Balassagyarmat Balassagyarmat
จบ
Dabas Dabas
2 - 1
Gerjeni Gerjeni
จบ
Ferencvaros II Ferencvaros II
4 - 2
Monori Monori
จบ
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
1 - 2
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
จบ
Honved II Honved II
1 - 2
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
จบ
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
2 - 0
Paks II Paks II
18:00
Mohacsi Mohacsi
0 - 2
Vac Vac
จบ
Szekszardi Szekszardi
? - ?
Ivancsa Ivancsa
จบ
Melbo Melbo
1 - 1
Skeid 2 Skeid 2
จบ
Mjolner Mjolner
1 - 2
Ullern Ullern
20:00
Tromso 2 Tromso 2
? - ?
Bodo/Glimt 2 Bodo/Glimt 2
จบ
Rana Rana
3 - 1
Skjervoy Skjervoy
จบ
Amazulu U23 Amazulu U23
0 - 1
Supersport Utd U23 Supersport Utd U23
จบ
Cape Town City U23 Cape Town City U23
2 - 2
Kaizer Chiefs U23 Kaizer Chiefs U23
จบ
TS Galaxy U23 TS Galaxy U23
1 - 2
Mamelodi Sundowns U23 Mamelodi Sundowns U23
จบ
Reichenau Reichenau
2 - 0
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
จบ
Schwaz Schwaz
3 - 1
Tirol (Am) Tirol (Am)
จบ
Rothis Rothis
0 - 1
Admira Dornbirn (Aut) Admira Dornbirn (Aut)
จบ
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
0 - 4
Rotenberg Rotenberg
จบ
Egg (Aut) Egg (Aut)
2 - 5
RW Rankweil RW Rankweil
จบ
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
2 - 0
Radnik Radnik
จบ
Proleter Proleter
1 - 0
Backa Topola Backa Topola
จบ
Power Dynamos Power Dynamos
1 - 0
Lusaka Dynamos Lusaka Dynamos
ยกเลิก
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
? - ?
Noah Noah
จบ
ริก้า เอฟซี ริก้า เอฟซี
1 - 1
Metta/LU Metta/LU
18:00
Ventspils Ventspils
? - ?
Spartaks Spartaks
จบ
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
2 - 1
Villarreal W (Esp) Villarreal W (Esp)
จบ
Eibar W (Esp) Eibar W (Esp)
1 - 2
Betis W Betis W
จบ
Tenerife W Tenerife W
1 - 1
Atletico Madrid W Atletico Madrid W
จบ
Huelva W Huelva W
0 - 5
Barcelona W Barcelona W
จบ
Madrid C. W Madrid C. W
0 - 1
Alaves W (Esp) Alaves W (Esp)
จบ
Real Sociedad W Real Sociedad W
0 - 1
Levante W Levante W
จบ
Den Haag W Den Haag W
4 - 4
Twente W Twente W
จบ
Feyenoord W Feyenoord W
2 - 1
PSV W PSV W
จบ
Dep. Capiata Dep. Capiata
0 - 4
Resistencia Resistencia
จบ
Deportivo Santani Deportivo Santani
1 - 1
Tacuary Tacuary
จบ
Guarani de Trinidad Guarani de Trinidad
1 - 0
Atyra Atyra
จบ
Rubio Nu Rubio Nu
0 - 1
Ameliano Ameliano
จบ
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
? - ?
3 de Febrero 3 de Febrero
จบ
CFC Hertha CFC Hertha
1 - 0
Seelow Seelow
จบ
Greifswald Greifswald
2 - 2
Rsv Eintracht (Ger) Rsv Eintracht (Ger)
จบ
Neustrelitz Neustrelitz
2 - 1
Mahlsdorf (Ger) Mahlsdorf (Ger)
จบ
Stendal Stendal
0 - 4
Blau Weiss Berlin (Ger) Blau Weiss Berlin (Ger)
จบ
Ambrosiana Ambrosiana
0 - 1
Campodarsego Campodarsego
จบ
Caldiero Terme Caldiero Terme
3 - 0
San Martino Speme San Martino Speme
จบ
Cartigliano Cartigliano
1 - 2
Clodiense Clodiense
จบ
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
4 - 1
Marignanese Marignanese
จบ
Delta Rovigo Delta Rovigo
0 - 4
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
จบ
Mestre Mestre
1 - 1
Levico Terme Levico Terme
จบ
Montebelluna Montebelluna
1 - 0
Adriese Adriese
จบ
Spinea Spinea
0 - 3
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
จบ
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
0 - 2
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
จบ
Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19
1 - 0
Eimsbutteler U19 Eimsbutteler U19
จบ
Jena U19 Jena U19
0 - 1
Viktoria Berlin U19 Viktoria Berlin U19
เลื่อน
Osnabruck U19 Osnabruck U19
? - ?
Dresden U19 Dresden U19
จบ
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
1 - 2
Namest n. Oslavou Namest n. Oslavou
จบ
Sperice Sperice
6 - 0
Okrisky Okrisky
จบ
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
3 - 2
Zirovnice Zirovnice
จบ
Sliema Sliema
0 - 3
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
จบ
Valletta Valletta
3 - 1
Sirens Sirens
จบ
Santa Lucia Santa Lucia
2 - 2
Mosta Mosta
จบ
Alcala Alcala
0 - 4
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
23:00
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
? - ?
ลาส โรซาส ซีเอฟ	ลาส โรซาส ซีเอฟ
จบ
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
1 - 0
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
จบ
Parla (Esp) Parla (Esp)
0 - 1
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
จบ
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
0 - 1
Carabanchel Carabanchel
23:00
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
? - ?
Colonia M. Colonia M.
23:00
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
? - ?
Getafe B Getafe B
23:00
Ursaria Ursaria
? - ?
CDE Madrid CDE Madrid
จบ
Villaverde San Andres Villaverde San Andres
3 - 0
Tres Cantos Tres Cantos
จบ
Villaviciosa Villaviciosa
1 - 0
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
จบ
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
3 - 0
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
จบ
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
1 - 2
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
จบ
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
1 - 2
โอเอฟไอ เครเต้	โอเอฟไอ เครเต้
จบ
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
4 - 4
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
จบ
Opava B Opava B
6 - 0
Bruntal Bruntal
จบ
Bilovec Bilovec
5 - 4
	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
จบ
Bohumin Bohumin
1 - 2
Novy Jicin Novy Jicin
จบ
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
? - ?
Frydlant n. O. Frydlant n. O.
จบ
Polanka Polanka
2 - 3
Karvina B Karvina B
จบ
Cappellen Cappellen
0 - 3
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
จบ
Pepingen Pepingen
1 - 2
City Pirates City Pirates
23:00
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
? - ?
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
23:00
Cabecense (Esp) Cabecense (Esp)
? - ?
Ciudad de Lucena Ciudad de Lucena
23:00
CD Gerena CD Gerena
? - ?
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
จบ
Conil (Esp) Conil (Esp)
1 - 1
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
23:00
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
? - ?
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
23:00
Puente Genil Puente Genil
? - ?
Cartaya (Esp) Cartaya (Esp)
23:00
Rota (Esp) Rota (Esp)
? - ?
Ceuta B Ceuta B
23:00
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
? - ?
Tomares UD (Esp) Tomares UD (Esp)
จบ
ดนิโปร โมกิเลฟ ดนิโปร โมกิเลฟ
3 - 1
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
จบ
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
2 - 1
ออร์ชา ออร์ชา
จบ
Petrikov (Blr) Petrikov (Blr)
2 - 0
เอฟซี ลิด้า เอฟซี ลิด้า
จบ
First Vienna W (Aut) First Vienna W (Aut)
3 - 0
Vorderland W Vorderland W
จบ
Austria Vienna W (Aut) Austria Vienna W (Aut)
6 - 1
Wacker Innsbruck W Wacker Innsbruck W
จบ
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
1 - 1
ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
จบ
Samorin Samorin
2 - 0
Trebisov Trebisov
จบ
Rohoznik Rohoznik
0 - 1
FK Humenne FK Humenne
FRO
PAOK B PAOK B
? - ?
Veria Veria
จบ
Naftovyk Dolyna II Naftovyk Dolyna II
2 - 3
Uzhhorod Uzhhorod
จบ
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
1 - 1
Volyn Lutsk Volyn Lutsk
20:00
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
? - ?
Latte Dolce Latte Dolce
จบ
Aprilia Aprilia
2 - 1
Atletico Uri Atletico Uri
จบ
Arzachena Arzachena
0 - 2
Ostia Mare Ostia Mare
จบ
Carbonia Carbonia
0 - 3
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
จบ
Gladiator Gladiator
4 - 0
Insieme Formia Insieme Formia
จบ
Muravera Muravera
4 - 2
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
จบ
Nuova Florida Nuova Florida
2 - 1
Cassino Cassino
จบ
Vis Artena Vis Artena
1 - 0
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
จบ
Agri 1970 Agri 1970
1 - 0
Tepecik Tepecik
จบ
Belediye Derince Belediye Derince
1 - 1
Orduspor 1967 Orduspor 1967
จบ
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
1 - 0
Edirnespor Edirnespor
จบ
Erokspor Erokspor
6 - 1
Ofspor Ofspor
จบ
Fethiyespor Fethiyespor
4 - 2
Gumushanespor Gumushanespor
จบ
Icel Icel
1 - 0
Mardin BB Mardin BB
จบ
Karsiyaka Karsiyaka
1 - 0
Ceyhanspor Ceyhanspor
จบ
Turk Metal Turk Metal
2 - 0
Kardemir Karabuk Kardemir Karabuk
จบ
Modafenspor Modafenspor
2 - 2
Karakopru Karakopru
จบ
Jankov Jankov
3 - 0
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
จบ
Milevsko Milevsko
2 - 1
Trebon Trebon
จบ
Super Nova Super Nova
2 - 0
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
จบ
La Fiorita La Fiorita
2 - 1
Tre Fiori Tre Fiori
จบ
Murata Murata
? - ?
Fiorentino Fiorentino
จบ
Tre Penne Tre Penne
2 - 1
Cailungo Cailungo
จบ
Ajka Ajka
5 - 1
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
จบ
Budaorsi SC Budaorsi SC
1 - 1
Szentlorinc Szentlorinc
จบ
Csakvari Csakvari
3 - 1
Szeged Szeged
จบ
DVTK DVTK
2 - 0
Dorogi Dorogi
จบ
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
? - ?
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
จบ
Pecsi MFC Pecsi MFC
3 - 1
Budafoki Budafoki
จบ
Siofok Siofok
2 - 2
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
จบ
Soroksar Soroksar
1 - 0
Haladas Haladas
จบ
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
0 - 2
Gyor Gyor
จบ
เบซ่า เบซ่า
2 - 0
ลุชเนีย ลุชเนีย
จบ
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
0 - 5
Burreli Burreli
จบ
Butrinti Sarande Butrinti Sarande
1 - 1
Vora Vora
จบ
Bylis Bylis
3 - 0
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
จบ
Cerrik Cerrik
0 - 1
โปกราเดซ โปกราเดซ
จบ
Maliqi Maliqi
0 - 4
Erzeni Erzeni
จบ
Terbuni Terbuni
? - ?
Shkumbini Peqin Shkumbini Peqin
จบ
เบรุต เบรุต
2 - 0
Apolonia Fier Apolonia Fier
จบ
IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
2 - 0
โอลิมปิก โอลิมปิก
จบ
Nosaby IF (Swe) Nosaby IF (Swe)
3 - 0
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
จบ
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
3 - 0
ฮัสเซิลโฮล์ม IF ฮัสเซิลโฮล์ม IF
จบ
Gornik Z. U18 Gornik Z. U18
2 - 3
Lech Poznan U18 Lech Poznan U18
จบ
Gwarek Zabrze U18 Gwarek Zabrze U18
1 - 4
Warta Poznan U18 Warta Poznan U18
จบ
Jagiellonia U18 Jagiellonia U18
6 - 4
UKS SMS Lodz U18 UKS SMS Lodz U18
จบ
Legia U18 Legia U18
1 - 4
Slask U18 Slask U18
จบ
S. Rzeszow U18 S. Rzeszow U18
4 - 1
Cracovia U18 Cracovia U18
จบ
อีเนอร์เจติค บีจียู อีเนอร์เจติค บีจียู
? - ?
แบร็สต์ แบร็สต์
จบ
มินส์ค มินส์ค
? - ?
โกเมล โกเมล
จบ
รุกห์ เบรสต์ เอฟซี รุกห์ เบรสต์ เอฟซี
1 - 3
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
จบ
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
3 - 1
โซดิโน่ โซดิโน่
จบ
Arosa SC Arosa SC
1 - 0
ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่ ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่
จบ
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
? - ?
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
จบ
Compostela Compostela
1 - 1
Marino de Luanco Marino de Luanco
จบ
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
1 - 1
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
จบ
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
1 - 2
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
จบ
Cristo Atletico Cristo Atletico
1 - 2
Real Aviles Real Aviles
จบ
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
3 - 0
Llanera Llanera
จบ
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
? - ?
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
จบ
Union Club Ceares Union Club Ceares
1 - 0
โกรูโซ โกรูโซ
จบ
AEL Limassol AEL Limassol
2 - 1
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
จบ
โอโมเนีย นิโคเซีย โอโมเนีย นิโคเซีย
1 - 0
Apollon Apollon
FRO
Garcia Agreda Garcia Agreda
? - ?
Mojocoya Mojocoya
FRO
Libertad Libertad
? - ?
Ciudad Nueva SC Ciudad Nueva SC
FRO
SA Bulo Bulo SA Bulo Bulo
? - ?
Maestranza Maestranza
จบ
U. Sucre U. Sucre
6 - 0
Bermejo Bermejo
FRO
Vaca Diez Vaca Diez
? - ?
Mariscal Sucre Mariscal Sucre
FRO
Wils. Cooperativas Wils. Cooperativas
? - ?
Deportivo Shalon Deportivo Shalon
FRO
Em Huanuni Em Huanuni
? - ?
Rosario Central Rosario Central
FRO
Torre Fuerte Torre Fuerte
? - ?
CD Kivon CD Kivon
จบ
Beroun Beroun
0 - 1
Petrin Plzen Petrin Plzen
จบ
Myto Myto
1 - 0
Sobeslav Sobeslav
จบ
Sedlcany Sedlcany
2 - 1
Horovicko Horovicko
จบ
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
2 - 3
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
จบ
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
2 - 1
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
23:00
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
? - ?
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
23:00
Miguelturreno (Esp) Miguelturreno (Esp)
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
23:00
Quintanar Quintanar
? - ?
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
23:00
San Clemente (Esp) San Clemente (Esp)
? - ?
La Roda La Roda
จบ
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
4 - 0
Hogar Alcarreno Hogar Alcarreno
23:00
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
? - ?
Albacete B Albacete B
จบ
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
3 - 1
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
จบ
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
3 - 6
Phoenix Rising Phoenix Rising
พักครึ่ง
Sacramento Republic Sacramento Republic
? - ?
Seattle 2 Seattle 2
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
? - ?
Birmingham Birmingham
San Diego Loyal San Diego Loyal
? - ?
New Mexico New Mexico
07:00
Los Angeles 2 Los Angeles 2
? - ?
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
จบ
Blauw Geel Blauw Geel
2 - 3
Oostzaan Oostzaan
จบ
DEM DEM
0 - 3
Hsc 21 Hsc 21
จบ
GVV Unitas GVV Unitas
0 - 3
Gemert Gemert
จบ
Hoogland Hoogland
0 - 1
Dongen Dongen
จบ
HV & CV Quick HV & CV Quick
0 - 1
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
จบ
USV Hercules USV Hercules
3 - 0
EVV EVV
จบ
Westlandia Westlandia
0 - 3
UNA UNA
จบ
Groene Ster Groene Ster
1 - 0
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
จบ
OSS '20 OSS '20
1 - 1
HVV Hollandia HVV Hollandia
จบ
โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน
2 - 2
Andijan Andijan
จบ
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
2 - 1
Bunyodkor Bunyodkor
จบ
DJK Bamberg DJK Bamberg
3 - 2
Neumarkt Neumarkt
จบ
Manaus Manaus
1 - 1
Ypiranga FC Ypiranga FC
จบ
Cagliari U19 Cagliari U19
0 - 1
Sassuolo U19 Sassuolo U19
จบ
Verona U19 Verona U19
0 - 3
Fiorentina U19 Fiorentina U19
จบ
BKV Elore BKV Elore
2 - 0
Hajduszoboszloi SE Hajduszoboszloi SE
จบ
Debreceni EAC Debreceni EAC
1 - 4
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
จบ
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
4 - 0
Tallya Tallya
จบ
Egri Egri
2 - 3
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
จบ
Hidasnemeti VSC Hidasnemeti VSC
1 - 4
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
จบ
Jaszberenyi Jaszberenyi
1 - 3
Bekescsaba 1912 2 (Hun) Bekescsaba 1912 2 (Hun)
จบ
Putnok Putnok
1 - 1
Tiszafuredi Tiszafuredi
จบ
SBTC Szerdan SBTC Szerdan
? - ?
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
จบ
Torokszentmiklos Torokszentmiklos
1 - 2
Ujpest II Ujpest II
จบ
Ranheim 2 Ranheim 2
3 - 3
Ntnui Ntnui
17:00
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
2 - 3
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
จบ
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
3 - 0
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
เลื่อน
Asane U19 Asane U19
? - ?
Fredrikstad U19 Fredrikstad U19
19:30
Rosenborg U19 Rosenborg U19
? - ?
Start U19 Start U19
จบ
Viking U19 Viking U19
2 - 2
Lillestrom U19 Lillestrom U19
จบ
Dire Dawa Dire Dawa
1 - 0
Welayta Dicha Welayta Dicha
จบ
Awassa Awassa
1 - 0
Jimma Kenema Jimma Kenema
03:00
Guairena FC Guairena FC
? - ?
โอลิมเปีย อาซุนซิออน โอลิมเปีย อาซุนซิออน
Sol de America Sol de America
0 - 1
ลิเบอร์ตาด	 ลิเบอร์ตาด
จบ
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
2 - 0
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
จบ
Kyzylzhar Kyzylzhar
0 - 2
Tobol Tobol
จบ
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
1 - 2
Taraz Taraz
จบ
SC Weiche-08 II SC Weiche-08 II
0 - 2
Bordesholm Bordesholm
จบ
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
1 - 1
Neumunster Neumunster
จบ
Todesfelde Todesfelde
5 - 2
Lubeck II Lubeck II
FRO
Inter Turkspor Kiel (Ger) Inter Turkspor Kiel (Ger)
? - ?
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
จบ
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
1 - 3
Milsami Milsami
จบ
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
0 - 1
Petrocub Petrocub
จบ
SSGC SSGC
? - ?
Pakistan Army Pakistan Army
จบ
WAPDA WAPDA
3 - 0
Muslim Muslim
จบ
อาเลิน อาเลิน
1 - 4
เอสเฟา เอลเวอร์สเบิร์ก เอสเฟา เอลเวอร์สเบิร์ก
จบ
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
1 - 6
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
จบ
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
1 - 1
Stuttgart II Stuttgart II
จบ
Arconatese Arconatese
1 - 1
Leon Leon
จบ
Breno Breno
2 - 1
Crema Crema
จบ
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
? - ?
Pontisola Pontisola
จบ
Caravaggio Caravaggio
3 - 0
Villa Alma Villa Alma
จบ
Folgore Caratese Folgore Caratese
1 - 1
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
จบ
Vis Nova Giussano Vis Nova Giussano
2 - 3
Sona Sona
จบ
Real Kings Real Kings
? - ?
Hungry Lions Hungry Lions
จบ
Pretoria Callies Pretoria Callies
6 - 1
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
จบ
TS Sporting TS Sporting
1 - 1
Venda Venda
จบ
Uthongathi Uthongathi
3 - 1
Polokwane Polokwane
จบ
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
2 - 4
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
จบ
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
2 - 1
FSV Duisburg FSV Duisburg
จบ
Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
2 - 1
SC Velbert (Ger) SC Velbert (Ger)
จบ
Kleve Kleve
2 - 1
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
จบ
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
2 - 1
DJK Teutonia St.Tonis (Ger) DJK Teutonia St.Tonis (Ger)
00:30
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
? - ?
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
จบ
TVD Velbert TVD Velbert
4 - 1
SpVgg Sterkrade-Nord (Ger) SpVgg Sterkrade-Nord (Ger)
จบ
Bocholt Bocholt
3 - 0
Kray (Ger) Kray (Ger)
จบ
Dusseldorf-West (Ger) Dusseldorf-West (Ger)
1 - 4
FC Monheim FC Monheim
จบ
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
1 - 0
Trebes Trebes
จบ
Horice Horice
0 - 7
Libcany Libcany
จบ
Police nad Metuji Police nad Metuji
3 - 0
Kostelec n. O. Kostelec n. O.
จบ
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
1 - 4
Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
19:30
Slavia Hradec Slavia Hradec
2 - 3
Novy Bydzov Novy Bydzov
จบ
Vrchlabi Vrchlabi
4 - 2
Vysoka n. Labem Vysoka n. Labem
จบ
Wazito Wazito
0 - 1
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
23:00
Castelldefels Castelldefels
? - ?
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
23:00
L Hospitalet L Hospitalet
? - ?
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
23:00
โอลอต โอลอต
? - ?
San Cristobal CP San Cristobal CP
จบ
Sant Andreu Sant Andreu
3 - 0
Guineueta (Esp) Guineueta (Esp)
23:00
UE Figueres UE Figueres
? - ?
CE Manresa CE Manresa
23:00
UE Sants UE Sants
? - ?
Asco Asco
23:00
Vilafranca Vilafranca
? - ?
Girona B Girona B
23:00
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
? - ?
FE Grama FE Grama
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
1 - 1
Jocoro Jocoro
พักครึ่ง
Alianza FC Alianza FC
2 - 0
Platense Municipal Platense Municipal
พักครึ่ง
FAS FAS
0 - 1
Aguila Aguila
จบ
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
3 - 0
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
จบ
Pardubice B Pardubice B
2 - 1
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
Zapy Zapy
0 - 3
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
จบ
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
1 - 1
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
จบ
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
1 - 1
Velvary Velvary
จบ
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
0 - 1
อดิเอดิเลด ยูไนเต็ด อดิเอดิเลด ยูไนเต็ด
จบ
Menen Menen
1 - 2
Gullegem Gullegem
จบ
Merelbeke Merelbeke
0 - 1
Zelzate Zelzate
จบ
Wetteren Wetteren
1 - 4
Petegem Petegem
จบ
Zwevezele Zwevezele
1 - 0
ฮองส์ ฮองส์
จบ
Muscat Muscat
0 - 2
Dhofar Dhofar
จบ
Al-Ittihad Al-Ittihad
2 - 2
Al-Rustaq Al-Rustaq
จบ
Oman FC Oman FC
0 - 1
Bahla Bahla
จบ
Alhaurin Alhaurin
1 - 4
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
จบ
CD Alhaurino (Esp) CD Alhaurino (Esp)
? - ?
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
23:00
CD Torreperogil CD Torreperogil
? - ?
Almeria B Almeria B
23:00
Huetor Tajar Huetor Tajar
? - ?
Motril Motril
23:00
Intergym Melilla Intergym Melilla
? - ?
UD San Pedro (Esp) UD San Pedro (Esp)
จบ
Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
2 - 1
Torre del Mar (Esp) Torre del Mar (Esp)
23:00
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
? - ?
Malaga B Malaga B
23:00
Torredonjimeno Torredonjimeno
? - ?
Huetor Vega Huetor Vega
Central Norte Central Norte
4 - 0
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
Chaco For Ever Chaco For Ever
? - ?
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
จบ
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
3 - 0
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
จบ
Desamparados Desamparados
2 - 1
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
จบ
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
1 - 0
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
จบ
โอลิมโป้ โอลิมโป้
0 - 2
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
จบ
Sansinena Sansinena
0 - 1
Villa Mitre Villa Mitre
พักครึ่ง
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
0 - 1
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
จบ
Union Sunchales Union Sunchales
1 - 2
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
จบ
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
1 - 1
คูเคซี่ คูเคซี่
จบ
เตอูต้า เตอูต้า
2 - 3
ติรานา ติรานา
จบ
Amkar Amkar
2 - 0
Nosta Nosta
จบ
Dynamo Barnaul Dynamo Barnaul
1 - 1
Omsk Omsk
จบ
Lada Togliatti Lada Togliatti
0 - 2
Tyumen Tyumen
จบ
Miass Miass
0 - 1
Chelyabinsk Chelyabinsk
จบ
Orenburg 2 Orenburg 2
2 - 2
Zenit-Izhevsk Zenit-Izhevsk
จบ
Ulyanovsk Ulyanovsk
1 - 0
Tuymazy (Rus) Tuymazy (Rus)
จบ
Menzel Bouzelfa Menzel Bouzelfa
0 - 1
Stade Gabesien Stade Gabesien
จบ
Sbikha Sbikha
1 - 1
Redeyef Redeyef
จบ
Domzale Domzale
2 - 3
เอฟซี โคเปอร์	เอฟซี โคเปอร์
จบ
โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า
1 - 0
เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า
จบ
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
3 - 1
Alto Casertano Alto Casertano
จบ
Fano Fano
0 - 1
Matese Matese
จบ
Fiuggi Fiuggi
1 - 0
US Tolentino US Tolentino
จบ
Porto D'Ascoli Porto D'Ascoli
1 - 1
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
จบ
Recanatese Recanatese
1 - 1
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
จบ
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
3 - 0
Montegiorgio Montegiorgio
จบ
Vastese Vastese
0 - 1
Castelfidardo Castelfidardo
จบ
Vastogirardi Vastogirardi
1 - 1
Calcio Chieti Calcio Chieti
จบ
Nereto Nereto
1 - 1
Sambenedettese Sambenedettese
จบ
Admira (Am) Admira (Am)
1 - 3
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
จบ
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
? - ?
Bayrampasa Bayrampasa
จบ
Altindag Bld. Altindag Bld.
2 - 2
Igdir Igdir
จบ
Carsambaspor Carsambaspor
0 - 1
Kestel Kestel
จบ
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
2 - 0
Kusadasispor Kusadasispor
จบ
Duzcespor Duzcespor
2 - 1
Hacettepe Hacettepe
จบ
Erzin Erzin
3 - 0
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
จบ
Malatya Malatya
2 - 1
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
จบ
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
4 - 2
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
จบ
Yomraspor Yomraspor
0 - 1
Siirt Ozel Siirt Ozel
จบ
Treboradice Treboradice
2 - 0
Zizkov B Zizkov B
จบ
Admira Prague B Admira Prague B
? - ?
US Prague US Prague
จบ
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
0 - 5
Ujezd Prague Ujezd Prague
จบ
Pusta Polom Pusta Polom
2 - 3
Krnov Krnov
จบ
Piton Piton
1 - 1
Makes Makes
จบ
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
3 - 0
Trois Bassins Trois Bassins
จบ
Parfin Parfin
2 - 0
SDEFA SDEFA
จบ
Saint-Denis Saint-Denis
2 - 1
Capricorne Capricorne
จบ
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
1 - 1
Tamponnaise Tamponnaise
จบ
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
2 - 0
AS Marsouins AS Marsouins
จบ
St. Louis St. Louis
1 - 1
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
จบ
Kisvarda Kisvarda
? - ?
Ujpest Ujpest
จบ
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
1 - 0
Debrecen Debrecen
23:00
Aceuchal Aceuchal
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
จบ
Arroyo Arroyo
3 - 0
Villafranca Villafranca
จบ
CD Badajoz B (Esp) CD Badajoz B (Esp)
0 - 2
Olivenza Olivenza
23:00
Don Alvaro Don Alvaro
? - ?
AD Llerenense AD Llerenense
23:00
Extremadura UD B Extremadura UD B
? - ?
Diocesano Diocesano
จบ
Jerez CF Jerez CF
2 - 1
Azuaga Azuaga
จบ
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
2 - 1
Moralo Moralo
จบ
UP Plasencia UP Plasencia
1 - 3
Trujillo Trujillo
จบ
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
3 - 1
ควิลเจโบ ควิลเจโบ
จบ
FC Brasov FC Brasov
0 - 4
Petrolul Petrolul
จบ
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
4 - 1
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
จบ
Jednota Banova Jednota Banova
? - ?
Filakovo Filakovo
จบ
Kalinovo Kalinovo
0 - 3
D. Kubin D. Kubin
จบ
Kovacova Kovacova
2 - 1
L. Hradok L. Hradok
จบ
Oravske Vesele Oravske Vesele
4 - 1
Krasno Krasno
จบ
Rakytovce Rakytovce
2 - 0
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
จบ
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
2 - 0
Dugopolje Dugopolje
จบ
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
1 - 0
Rudes Rudes
จบ
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
2 - 1
Sesvete Sesvete
จบ
US Tataouine US Tataouine
2 - 1
Bizertin Bizertin
จบ
Monastir Monastir
2 - 0
Chebba Chebba
จบ
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
2 - 4
Znojmo Znojmo
จบ
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
5 - 1
Vrchovina Vrchovina
จบ
Slovacko B Slovacko B
4 - 0
Dolni Benesov Dolni Benesov
23:00
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
CF Illueca CF Illueca
จบ
Biescas Biescas
2 - 2
Binefar Binefar
23:00
Borja Borja
? - ?
Belchite 97 Belchite 97
23:00
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
? - ?
Calamocha Calamocha
23:00
Caspe Caspe
? - ?
Cuarte Cuarte
23:00
Epila Epila
? - ?
Robres Robres
จบ
Giner Torrero Giner Torrero
2 - 2
Santa Anastasia Santa Anastasia
จบ
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
3 - 1
Barbastro Barbastro
จบ
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
1 - 0
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ เอฟซี แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ เอฟซี
? - ?
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
FRO
Alga Alga
? - ?
FK Kara Balta FK Kara Balta
จบ
Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
0 - 3
Hassia Bingen Hassia Bingen
จบ
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
3 - 2
Waldalgesheim (Ger) Waldalgesheim (Ger)
จบ
เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว
1 - 0
Posusje Posusje
จบ
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
2 - 1
Prijedor Prijedor
จบ
Zizkov Zizkov
1 - 2
Chrudim Chrudim
จบ
Sparta Prague B (Cze) Sparta Prague B (Cze)
4 - 0
Trinec Trinec
จบ
Mas Taborsko Mas Taborsko
0 - 2
Lisen Lisen
จบ
Varnsdorf Varnsdorf
1 - 3
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
จบ
Ginsheim (Ger) Ginsheim (Ger)
0 - 2
Bad Vilbel Bad Vilbel
จบ
SV Steinbach SV Steinbach
1 - 4
Stadtallendorf Stadtallendorf
จบ
Zeilsheim Zeilsheim
4 - 3
Hadamar Hadamar
จบ
Tartu Welco Tartu Welco
2 - 3
Nomme Utd Nomme Utd
จบ
Levadia U21 Levadia U21
3 - 2
Parnu Parnu
จบ
Andernach W Andernach W
3 - 1
Duisburg W Duisburg W
จบ
Borussia Bocholt W Borussia Bocholt W
1 - 9
RB Leipzig W RB Leipzig W
จบ
Elversberg W Elversberg W
1 - 2
Henstedt-Ulzburg W Henstedt-Ulzburg W
จบ
Gutersloh W Gutersloh W
3 - 1
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
จบ
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
1 - 2
1.FC Nurnberg W (Ger) 1.FC Nurnberg W (Ger)
จบ
Meppen W Meppen W
2 - 0
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
จบ
Donn Donn
1 - 3
Akra Akra
จบ
AS Kigali AS Kigali
1 - 2
Motema Pembe Motema Pembe
จบ
Bayelsa Bayelsa
1 - 0
Sfaxien Sfaxien
จบ
CFFA (Mad) CFFA (Mad)
0 - 3
Interclube Interclube
จบ
ASIL Lysi ASIL Lysi
1 - 3
Ayia Napa Ayia Napa
จบ
Achyronas Liopetriou Achyronas Liopetriou
1 - 1
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
จบ
เอฟซี อาร์เกส ปีเตสติ เอฟซี อาร์เกส ปีเตสติ
2 - 1
เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
จบ
ราปิด บูคาเรสต์ ราปิด บูคาเรสต์
2 - 0
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
จบ
ยูทีเอ อารัด ยูทีเอ อารัด
1 - 0
เอฟซี ยู ไครโอวา 1948	เอฟซี ยู ไครโอวา 1948
จบ
Al Akhaa Al Ahli Aley Al Akhaa Al Ahli Aley
0 - 2
อัล อันซาร์ (ลิเบีย) อัล อันซาร์ (ลิเบีย)
จบ
Shabab El Bourj SC Shabab El Bourj SC
0 - 1
Al Sahel Al Sahel
FRO
Nejmeh SC Nejmeh SC
? - ?
Bourj FC Bourj FC
จบ
จาคอบสตัดส์ บีเค จาคอบสตัดส์ บีเค
3 - 2
จีบีเค คอกโคล่า	จีบีเค คอกโคล่า
จบ
โรวาเนียมิ ฟุตบอล อคาเดมี่ โรวาเนียมิ ฟุตบอล อคาเดมี่
1 - 0
เคมิ ซิตี้ เอฟซี เคมิ ซิตี้ เอฟซี
จบ
Middlesbrough U23 Middlesbrough U23
1 - 2
West Brom U23 West Brom U23
จบ
Differdange Differdange
3 - 2
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
จบ
Ettelbruck Ettelbruck
2 - 1
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
จบ
ซีเอส โฟล่า เอสเช่ ซีเอส โฟล่า เอสเช่
2 - 1
Benfica Benfica
จบ
Hesperange Hesperange
1 - 1
Niedercorn Niedercorn
จบ
Mondorf Mondorf
0 - 3
Hostert Hostert
จบ
UNA Strassen UNA Strassen
4 - 1
Rodange Rodange
จบ
Union Titus Petange Union Titus Petange
4 - 2
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
จบ
Victoria Rosport Victoria Rosport
5 - 1
Wiltz Wiltz
จบ
NJS W NJS W
0 - 2
HPS W HPS W
จบ
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
1 - 1
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
จบ
ทูร์คกูคู มิวนิค ทูร์คกูคู มิวนิค
1 - 0
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
จบ
Caronnese Caronnese
1 - 1
Casale Casale
จบ
Citta di Varese Citta di Varese
1 - 1
Chieri Chieri
จบ
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
2 - 2
โนวาร่า โนวาร่า
FRO
Bo Rangers Bo Rangers
? - ?
Central Parade Central Parade
จบ
Maccabi Maccabi
1 - 1
Stellenbosch Stellenbosch
จบ
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
8 - 0
Breinig Breinig
จบ
Eilendorf Eilendorf
1 - 3
Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld
จบ
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
1 - 3
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
จบ
Freialdenhoven Freialdenhoven
0 - 1
Pesch Pesch
จบ
Hennef Hennef
0 - 2
Duren Duren
จบ
Hurth Hurth
3 - 1
Deutz Deutz
จบ
Frechen Frechen
? - ?
Alfter Alfter
จบ
Friesdorf Friesdorf
1 - 4
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
จบ
VfL Vichttal VfL Vichttal
3 - 0
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
จบ
Zelezny Brod Zelezny Brod
1 - 3
Visnova Visnova
จบ
Turnov Turnov
3 - 1
Velke Hamry B Velke Hamry B
ยกเลิก
Baderan Tehran Baderan Tehran
- - -
Mes Mes
จบ
Esteghlal Molasani Esteghlal Molasani
2 - 2
Rayka Babol Rayka Babol
จบ
Khoosheh Talai (Irn) Khoosheh Talai (Irn)
1 - 0
Vista Toorbin Vista Toorbin
จบ
Machine Sazi Machine Sazi
0 - 4
Shahrdari Hamedan Shahrdari Hamedan
จบ
Shahin Bushehr Shahin Bushehr
1 - 2
Qashqai Shiraz Qashqai Shiraz
Shams Azar Qazvin Shams Azar Qazvin
- - -
Mes Mes
จบ
Amurrio Club (Esp) Amurrio Club (Esp)
4 - 0
Beti Gazte Beti Gazte
23:00
บารากัลโด บารากัลโด
? - ?
เลเอียวอา เลเอียวอา
23:00
วิคโตริอา วิคโตริอา
? - ?
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
จบ
Lagun Onak Lagun Onak
3 - 0
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
จบ
Pasaia Pasaia
0 - 1
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
23:00
San Ignacio San Ignacio
? - ?
Anaitasuna FT Anaitasuna FT
จบ
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
0 - 2
Beasain Beasain
23:00
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
? - ?
Alaves B Alaves B
จบ
Tolosa Tolosa
1 - 2
Urduliz Urduliz
จบ
Uritarra Uritarra
1 - 1
SCD Durango SCD Durango
จบ
Levanger Levanger
1 - 0
Flekkeroy Flekkeroy
FRO
Olympic S. Olympic S.
? - ?
Les Crocos Les Crocos
จบ
Rukinzo Rukinzo
1 - 1
TOP Junior TOP Junior
19:00
Dynamik Dynamik
? - ?
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
19:00
Flambeau de l'Est Flambeau de l'Est
? - ?
Musongati Musongati
จบ
Admira Prague Admira Prague
2 - 2
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
1 - 2
Vysehrad Vysehrad
จบ
Plzen B Plzen B
3 - 1
Pisek Pisek
จบ
Pribram B Pribram B
0 - 2
Karlovy Vary Karlovy Vary
14:30
Albany Creek Albany Creek
1 - 2
Bayside Bayside
จบ
Couvin-Mariembourg Couvin-Mariembourg
0 - 1
La Louviere (Bel) La Louviere (Bel)
จบ
Ganshoren Ganshoren
3 - 1
ทูบิซ ทูบิซ
จบ
Hamoir Hamoir
3 - 1
Entente Durbuy Entente Durbuy
FRO
Jette Jette
? - ?
วาแรม วาแรม
จบ
Solieres Sport Solieres Sport
1 - 2
Rebecquoise Rebecquoise
จบ
Stockay-Warfusee Stockay-Warfusee
1 - 0
Verlaine Verlaine
จบ
Warnant Warnant
3 - 0
Acren Acren
จบ
PSM Makassar PSM Makassar
2 - 1
Bali United Bali United
จบ
Persija Jakarta Persija Jakarta
0 - 1
Arema FC Arema FC
จบ
PS TNI PS TNI
3 - 0
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
23:00
Acero Acero
? - ?
Villarreal C Villarreal C
23:00
Beniganim Beniganim
? - ?
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
จบ
Castellon B Castellon B
2 - 1
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
จบ
Hercules B Hercules B
0 - 2
Torrellano (Esp) Torrellano (Esp)
23:00
Jove Jove
? - ?
Villajoyosa Villajoyosa
จบ
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
3 - 0
Callosa Callosa
จบ
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
? - ?
Roda Roda
จบ
Recambios Colon Recambios Colon
0 - 1
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
23:00
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
? - ?
Atzeneta Atzeneta
จบ
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
? - ?
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
จบ
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
? - ?
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
จบ
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
2 - 0
Atlas Atlas
จบ
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
1 - 1
Victoriano A. Victoriano A.
จบ
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
1 - 0
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
จบ
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
3 - 2
Claypole Claypole
จบ
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
2 - 2
Alzira Alzira
จบ
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
3 - 1
El Ejido El Ejido
จบ
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
0 - 3
Levante B Levante B
จบ
Mancha Mancha
1 - 2
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
จบ
Marchamalo Marchamalo
0 - 1
กรานาดา B กรานาดา B
จบ
เมลียา เมลียา
3 - 1
Socuellamos Socuellamos
จบ
มูร์เซีย มูร์เซีย
1 - 1
CA P. CA P.
จบ
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
1 - 2
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
จบ
โตเลโด โตเลโด
0 - 1
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
จบ
FK Makhachkala FK Makhachkala
2 - 1
Mashuk Mashuk
จบ
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
1 - 1
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
จบ
Forte Taganrog Forte Taganrog
? - ?
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
จบ
Kholding Kholding
0 - 1
FK Chayka FK Chayka
จบ
R. Volgograd 2 R. Volgograd 2
1 - 0
Legion Dynamo Legion Dynamo
จบ
SKA Rostov SKA Rostov
1 - 0
Yessentuki (Rus) Yessentuki (Rus)
21:00
Tuapse (Rus) Tuapse (Rus)
? - ?
Biolog Biolog
FRO
Vorkuta Vorkuta
? - ?
Serbian W. E. Serbian W. E.
จบ
TEC TEC
0 - 4
De Treffers De Treffers
จบ
อาเรสโซ่ อาเรสโซ่
3 - 2
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
จบ
Cannara Cannara
1 - 1
Flaminia Flaminia
จบ
Pianese Pianese
4 - 2
Unipomezia Unipomezia
จบ
Poggibonsi Poggibonsi
1 - 0
Trestina Trestina
จบ
Pro Livorno Pro Livorno
? - ?
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
จบ
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
3 - 3
Gavorrano Gavorrano
จบ
Sangiovannese Sangiovannese
0 - 2
ASD Cascina (Ita) ASD Cascina (Ita)
จบ
Scandicci Scandicci
? - ?
Lornano Badesse Lornano Badesse
จบ
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
2 - 1
Montespaccato Montespaccato
จบ
Bergama Bld. Bergama Bld.
1 - 2
Erbaaspor Erbaaspor
จบ
Catalca Catalca
0 - 2
Hendek Hendek
จบ
Hopaspor Hopaspor
1 - 2
Bursa Bursa
จบ
Kahta Kahta
5 - 3
Nevsehirspor Nevsehirspor
จบ
Karaman Bld. Karaman Bld.
1 - 2
Kutahyaspor Kutahyaspor
จบ
Kelkit Kelkit
1 - 3
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
จบ
Bugsasspor Bugsasspor
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
จบ
Osmaniyespor Osmaniyespor
1 - 0
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
จบ
Sancaktepe Sancaktepe
3 - 3
Elazigspor Elazigspor
จบ
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
3 - 2
Bayern Munich W Bayern Munich W
จบ
Hoffenheim W Hoffenheim W
2 - 1
Wolfsburg W Wolfsburg W
จบ
Koln W Koln W
2 - 0
Jena W (Ger) Jena W (Ger)
จบ
Sand W Sand W
0 - 1
Potsdam W Potsdam W
จบ
Brumov Brumov
2 - 6
Napajedla Napajedla
จบ
Borsice Borsice
2 - 1
Morkovice Morkovice
จบ
Nedasov Nedasov
1 - 1
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
17:00
วาร์ซิม วาร์ซิม
3 - 2
มาริติโม่ มาริติโม่
จบ
วิตอเรีย เซตูบัล วิตอเรีย เซตูบัล
0 - 2
วิเซล่า วิเซล่า
<